[Lưu trữ] Win Hà Thành Tầng 4

Trạng thái
Thớt đang đóng

quangnmq

Xe hơi
Vậy là cuộc hành trình ngắn ngủi kéo dài 12 tiếng (6h30-18h30 ngày 10-03-2012) đã kết thúc. Cuộc hành trình với rất nhiều cảm xúc đặc biệt trong tôi. Chưa 1 lần quen biết với các anh chị em trong đoàn, nhưng quả thực đúng như bài hát "chúng ta tuy mang nhiều cái tên, nhưng khi lên xe ko còn tên riêng nữa", ko hề có cảm giác xa lạ, ngại ngùng, bỡ ngỡ; mà là sự thân tình, hòa đồng và hết mình của các anh chị em.

Cảm ơn anh chị em rất nhiều vì đã mang lại chuyến hành trình đầy ý nghĩa, vui vẻ.

Chúc mọi người luôn mạnh khỏe và hẹn gặp lại trong những chuyến hành trình tiếp theo.

Ejum

Xe tải
Ảnh mọi các cụ đi chơi đẹp quá. Các cụ đi về bình an cả chứ ạ?
Cháu ở HB bao lâu mà chưa đi thung Nai bao giờ. Chắc là cháu không có duyên đi. :(

Mà cháu thấy cái lốp xe FX của cụ nào mà đẹp thế. Nhà cháu cũng mới thay 1 quả sau nhìn cũng rưa rứa. Thay vào bị mất dáng các cụ à. :-s

Hôm đấy nhà cháu phải đi xe máy lên Tuyên Quang cưới đứa bạn không đi cùng các cụ được. Không ngờ cháu lên đấy lại bị bắt làm mẫu chụp ảnh với 1 chân ngắn :(
Mai cháu rảnh cháu up cho các cụ xem ợ. :D

CuongDKH

Xe buýt
Vậy là cuộc hành trình ngắn ngủi kéo dài 12 tiếng (6h30-18h30 ngày 10-03-2012) đã kết thúc. Cuộc hành trình với rất nhiều cảm xúc đặc biệt trong tôi. Chưa 1 lần quen biết với các anh chị em trong đoàn, nhưng quả thực đúng như bài hát "chúng ta tuy mang nhiều cái tên, nhưng khi lên xe ko còn tên riêng nữa", ko hề có cảm giác xa lạ, ngại ngùng, bỡ ngỡ; mà là sự thân tình, hòa đồng và hết mình của các anh chị em.

Cảm ơn anh chị em rất nhiều vì đã mang lại chuyến hành trình đầy ý nghĩa, vui vẻ.

Chúc mọi người luôn mạnh khỏe và hẹn gặp lại trong những chuyến hành trình tiếp theo.
Thanh kiu cụ Quangnmq,dù gì thì cụ và các mợ cũng đã là 1 phần của WHT.Anh em(nhất là cháu) very véo cằm cụ và các mợ:Dtham gia với bọn cháu,văn nhà cháu dốt lắm chả biết nói cảm ơn cụ và các mợ thế nào nữa,hành động vậy:x:x:x.Chúc cụ và các mợ công việc tốt,kiếm nhiều $ để chúng ta lại lên đường.
Nhà cháu từ hôm đi về đến giờ cứ thấy nhớ nhớ thế nào í,bắt đền Solic:((:((:((.Mau mau tổ chức cho AE đi cái nữa nhé Chủ tịt:D.

dieplk91

Xe tải
Ảnh mọi các cụ đi chơi đẹp quá. Các cụ đi về bình an cả chứ ạ?
Cháu ở HB bao lâu mà chưa đi thung Nai bao giờ. Chắc là cháu không có duyên đi. :(

Mà cháu thấy cái lốp xe FX của cụ nào mà đẹp thế. Nhà cháu cũng mới thay 1 quả sau nhìn cũng rưa rứa. Thay vào bị mất dáng các cụ à. :-s

Hôm đấy nhà cháu phải đi xe máy lên Tuyên Quang cưới đứa bạn không đi cùng các cụ được. Không ngờ cháu lên đấy lại bị bắt làm mẫu chụp ảnh với 1 chân ngắn :(
Mai cháu rảnh cháu up cho các cụ xem ợ. :D
em xin lỗi vì lỗi hẹn với cụ... e có ldo ạ

dieplk91

Xe tải
Thanh kiu cụ Quangnmq,dù gì thì cụ và các mợ cũng đã là 1 phần của WHT.Anh em(nhất là cháu) very véo cằm cụ và các mợ:Dtham gia với bọn cháu,văn nhà cháu dốt lắm chả biết nói cảm ơn cụ và các mợ thế nào nữa,hành động vậy:x:x:x.Chúc cụ và các mợ công việc tốt,kiếm nhiều $ để chúng ta lại lên đường.
Nhà cháu từ hôm đi về đến giờ cứ thấy nhớ nhớ thế nào í,bắt đền Solic:((:((:((.Mau mau tổ chức cho AE đi cái nữa nhé Chủ tịt:D.
e cũng thấy nhớ, e không tin là chuyến đi đã kết thúc...! e thấy hụt hẫng từ hôm đó đến giờ...!

Đội Win mà, sao lại có con FX nhỉ?Khó hiểu thật.
Đội Win mà, sao lại có nhiều con gái đi Win thế nhỉ?Kính nể thật.

kaakaoo

Xe máy
Cụ không thấy đoàn xe của các nguyên thủ đi đâu cũng có đội mô tô dẫn đường à? FX cũng là 1 trong mấy xe dẫn đoàn cho đội Win của chúng cháu đấy :D

Son Vu

Xe tăng
em tên trương bá khánh quê ở Thanh Hà Hải Dương sđt 0983.684.660 rất mong các bác cho em vào nhóm với ạ
Vâng, mời cụ tham gia Win Hà Thành. Lúc nào off thì cụ chủ thớt sẽ liên lạc.

Sonicvang

Xe tăng
29 Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội
Vâng, mời cụ tham gia Win Hà Thành. Lúc nào off thì cụ chủ thớt sẽ liên lạc.
Nhà cháu đã liên lạc với cụ Khánh hưởng giai này từ lâu òi,các cụ cứ yên tâm thế nào cũng có ngày cụ ý mời nhà mình về quê Vải ạ.

CuongDKH

Xe buýt
Bố khỉ,hỏi lắm thế???cứ tưởng Ông này chuyên trả nhời thôi chứ:D???
FX máy win đấy anh xoày trọng ku ạ, biển số thì nghe đâu của wave anpha,
Thằng cha này cái gì cũng biết:)):)):)).Hôm đi Thung Lai bị XXX vịn,trình giấy tờ xong nó còn làm câu Uây tầu nhìn ngon phết.
về nhà ngay chỉ được cái hóng hớt là không ai bằng
Cụ đuổi ngay cái lão này về hộ cháu.Cứ sáng sớm là mò sang nhà người ta phá đám.
Cụ không thấy đoàn xe của các nguyên thủ đi đâu cũng có đội mô tô dẫn đường à? FX cũng là 1 trong mấy xe dẫn đoàn cho đội Win của chúng cháu đấy :D
Chuẩn men,ko có FX thì làm sao thành WHT:D
Sáng CN tới này off nhé cụ
Có quà,có quà...:bz:bz:bz

dieplk91

Xe tải

win_100

Xe điện
Chủ nhật đi ọp cụ sonic mang máy ảnh mới mua đi nhá

Trạng thái
Thớt đang đóng