[Lưu trữ] Win Hà Thành Tầng 4

Trạng thái
Thớt đang đóng

bird

Xe buýt
em cũng chả dám tuyên bố là yêu win hay ko.nhưng cái máu vọc xe và thú bảo dg xe cộ em khẳng định trong ng em là có. và em muốn có 1 em win là vì em win là xe NAM côn tay rẻ dùng ổn định và cũng muốn có riêng 1 con xe để chọc ngoáy lau chùi những lúc rảnh mà với ít tiền em có thể mua đc chứ mua xe côn tay như cb hay ducati thì em chắc chag bgio co tien ca

Son Vu

Xe tăng
em cũng chả dám tuyên bố là yêu win hay ko.nhưng cái máu vọc xe và thú bảo dg xe cộ em khẳng định trong ng em là có. và em muốn có 1 em win là vì em win là xe NAM côn tay rẻ dùng ổn định và cũng muốn có riêng 1 con xe để chọc ngoáy lau chùi những lúc rảnh mà với ít tiền em có thể mua đc chứ mua xe côn tay như cb hay ducati thì em chắc chag bgio co tien ca
Cụ có thích con tem tím đời 97 k? Phải nói trước là bổ nhưng không rẻ đâu

Son Vu

Xe tăng
Ngày mai Gấu nhà cháu cũng tham gia. Cụ Cường nhớ quà cho chuẩn nhé=D>. Không lần sau là Gấu không cấp quota cho cháu đâu đấy

giang_nq

Xe buýt
chắc đọc trên mạng thấy bảo rẻ nên bác hăm hở, xe win thì đương nhiên là côn tay rồi, nam hay nữ thì còn tùy xe,

dieplk91

Xe tải
một ngày trải nhiệm.
một ngày thoát khỏi sự ồn ã náo động nơi đô thành.
một ngày hòa mình vào núi rừng tây bắc.
và 1 ngày được sống 1 cuộc sống tự tại, chẳng lo âu
.......e cảm ơn các cụ, cảm ơn Win hà thành.... các cụ cho em 1 mái nhà.... và 1 chút tình của những người có cùng đam mê......!
hy vọng các cụ vui và có cùng cảm giác với em trong chuyến hành quân này....!
chúc win hà thành càng lớn mạnh và có nhiều hơn những khoảnh khắc như hôm nay để sau này về già còn có cái mà hoài niệm...!:D

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
%-( dont speak %-( bác nào có ảnh thì phọt sớm nhá, em thèm quá rồi....
hôm qua và hôm nay chỉ có mình em + win 29F6-8895 độc hành cung đường Hà Nội ----- Quảng Ninh Hạ Long. Win vẫn là Win, rong ruổi trên mọi nẻo đường, miệt mài cày cụi. vẫn mạnh mẽ trong những cú bứt phá.... container :)) . lầm lũi cả chủ cả tớ trong cơn mưa chiều lùn phùn chiều muộn hôm qua cắt đường 5 sang đường 10....

dieplk91

Xe tải
%-( dont speak %-( bác nào có ảnh thì phọt sớm nhá, em thèm quá rồi....
hôm qua và hôm nay chỉ có mình em + win 29F6-8895 độc hành cung đường Hà Nội ----- Quảng Ninh Hạ Long. Win vẫn là Win, rong ruổi trên mọi nẻo đường, miệt mài cày cụi. vẫn mạnh mẽ trong những cú bứt phá.... container :)) . lầm lũi cả chủ cả tớ trong cơn mưa chiều lùn phùn chiều muộn hôm qua cắt đường 5 sang đường 10....
thật tiếc cho cụ bạch cảnh kỳ vì hnay k đi đc, e cũng đang ngồi hóng các cụ ấy post ảnh đây, toàn ảnh đẹp, những chiếc xe bóng loáng trước tượng đài, những pha ôm cua điệu nghệ, sơn thủy hữu tình, con người chất phác, thân thiện, một nơi đáng để tới.... lênh đênh trên hồ, không phải là thác, không được lái đò, nhưng em có cảm giác, mình có điểm gì đó tựa tựa người lái đò sông đà... tay lêu nghêu như cái sào, chân khuỳnh ra như kẹp lấy một cái bánh lái tưởng tượng, giọng nói ào ào như thác lũ sông Đà, nhãn giới vòi vọi như nhìn về một bến xa nào đó........ Tuyệt lắm cụ ạ

F.I.A.T

Xe điện
Chú điệp về lâu chưa?. Anh cùng Sơn_Vu, Kaagaao, chạ̣y Láng Hòa Lạc, về đến nhà đúng 7h tối, bố khỉ thế mà muộn thật, chả kịp đón cu con đi học thêm về.

Anh chỉ phàn nàn mỗi cái lúc về chạy 1 mạch từ Thung Nai đến nhà, chả nghỉ ngơi, tiểu đường gì cả, về đến nhà vào toa lít mấy phút mới xong, mà bây giừo tê hết cả bàn tọa roài

giang_nq

Xe buýt
tình hình này chắc phải tháng sau mới có ảnh, mấy anh giai miền nam cũng vừa ra khỏi rừng, nghe nói hot lắm ạ

dieplk91

Xe tải
Chú điệp về lâu chưa?. Anh cùng Sơn_Vu, Kaagaao, chạ̣y Láng Hòa Lạc, về đến nhà đúng 7h tối, bố khỉ thế mà muộn thật, chả kịp đón cu con đi học thêm về.

Anh chỉ phàn nàn mỗi cái lúc về chạy 1 mạch từ Thung Nai đến nhà, chả nghỉ ngơi, tiểu đường gì cả, về đến nhà vào toa lít mấy phút mới xong, mà bây giừo tê hết cả bàn tọa roài
em,anh kaagaao, anh xích lô, và 2 chị, về nhà anh phó máy của anh sôlich chơi 1 lúc rồi về, k muộn lắm, vui quá nên e cũng k để ý thời gian anh ạ

dieplk91

Xe tải
tình hình này chắc phải tháng sau mới có ảnh, mấy anh giai miền nam cũng vừa ra khỏi rừng, nghe nói hot lắm ạ
hnay win 2 miền có phone cho nhau và zô zô rồi cụ ạ, oh thế hnay cụ k tham gia chuyến phan thiết ạ

win_100

Xe điện
Tin cập nhật. Em đang tổ chức SN cho F1 nhà em, mai mới có ảnh ợ. Sorry các Cụ

giang_nq

Xe buýt
Nhà cháu bây giờ mới về nhà,up anh nhưng bị lỗi không up được,hẹn các cụ mai nhé
có mà đang đóng thuế chứ lỗi liếc gì lúc 12h đêm, mạng lúc ấy có mà chạy ầm ầm cụ ạ

em up chân dài nhà cụ trước nhá:

Chỉnh sửa cuối:

kaakaoo

Xe máy
Các cụ chắc hôm qua chạy cả ngày về mệt hôm nay dậy muộn hả ?Ảnh iec thì phọt đi cho bà con thiên hạ chiêm ngưỡng ,em đang hóng

b-(

Chỉnh sửa cuối:

dieplk91

Xe tải
em thấy cụ win100 xuất hiện rồi, sắp có ảnh rồi, hóng thôi các cụ ơi

dieplk91

Xe tải

em đó các cụ ạ
đợi cụ win 100 lâu quá nên em tự sướng

xewin

Xe đạp
cụ điệp có quả ảnh nghệ thựt nhể? em đang chờ chiếu phin đây,chiều nay em làm quả miền tây sông nước nữa là có ảnh ba miền hội tụ cùng khám phá những cung đường.

dieplk91

Xe tải
cụ điệp có quả ảnh nghệ thựt nhể? em đang chờ chiếu phin đây,chiều nay em làm quả miền tây sông nước nữa là có ảnh ba miền hội tụ cùng khám phá những cung đường.

tranh thủ sự chú ý, và cái nhìn của dư luận, thay mặt cho bản thân em, em xin tự PR cho hình ảnh của mình,
cái này mới ngệ thuật cụ ạ

Trạng thái
Thớt đang đóng