[Lưu trữ] Win Hà Thành Tầng 4

Trạng thái
Thớt đang đóng

giang_nq

Xe buýt
miền nam ngược với hà lội II cụ ạ: tôm thì gọi là tép, tôm to thì gọi là sú, tép là con con tép bạc nhỏ tí xíu ấy, cụ solick bảo mắm tép thì nó là mắm ...tôm :D

F.I.A.T

Xe điện
Hày à, xe của mấy anh Hai SG điệp quá nhè, cái 50B4 ấy.

CuongDKH

Xe buýt
Tình hình ọp ẹp thế nào các cụ ơi?Nợ bác FIAT mà mãi ko trả được,sốt ruột quá.

Sonicvang

Xe tăng
29 Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội
Tình hình ọp ẹp thế nào các cụ ơi?Nợ bác FIAT mà mãi ko trả được,sốt ruột quá.
Tuần này nhà cháu bận rồi,các cụ cứ tự nhiên,cụ CuongDKH thấy sốt ruột thì call cháu qua mang về nhà cháu hộ cụ.FIAT không lấy đâu.

F.I.A.T

Xe điện
Tuần này nhà cháu bận rồi,các cụ cứ tự nhiên,cụ CuongDKH thấy sốt ruột thì call cháu qua mang về nhà cháu hộ cụ.FIAT không lấy đâu.
Này này, gì mà nhanh thế, đấy là của hồi môn nhá, ko phải đồ mua bán đâu. hè hè,

Cụ Cường cầm cho nhà cháu 1 tuần nữa đê, tuần này nhà cháu về quê thăm các cụ nên ko off được

locpham.info

Xe buýt
Em cũng kết cái win 100 lắm ạ. có cụ nào gả em nó đi giá tốt thì ới em mới, để em đi of với mấy cụ nhà win, em thèm quá

dieplk91

Xe tải

Sonicvang

Xe tăng
Em cũng kết cái win 100 lắm ạ. có cụ nào gả em nó đi giá tốt thì ới em mới, để em đi of với mấy cụ nhà win, em thèm quá
Kính cụ hiện bi giờ thì chưa có cụ nào muốn gả em nó đâu,cụ để lại số điện thoại nhà cháu tìm được sẽ call cụ.
mà yêu cầu của cụ về em nó thế nào mong cụ đưa ra để nhà cháu biết ạ.

Son Vu

Xe tăng
Kính cụ hiện bi giờ thì chưa có cụ nào muốn gả em nó đâu,cụ để lại số điện thoại nhà cháu tìm được sẽ call cụ.
mà yêu cầu của cụ về em nó thế nào mong cụ đưa ra để nhà cháu biết ạ.
Yêu cầu như thế nào thì nhà cháu không dám chỉ mong kiếm được con nào xấu xấu khoảng 30 củ như của cụ chủ thớt thôi ạ. Mà cụ để lại cho nhà cháu đí:)):)):))

Sonicvang

Xe tăng

Sonicvang

Xe tăng
Yêu cầu như thế nào thì nhà cháu không dám chỉ mong kiếm được con nào xấu xấu khoảng 30 củ như của cụ chủ thớt thôi ạ. Mà cụ để lại cho nhà cháu đí:)):)):))
Sao gì mà cao thế cụ,xe đi mấy chục năm rồi mà giá 30 củ,giá trên giờ hả cụ.

Son Vu

Xe tăng
Sao gì mà cao thế cụ,xe đi mấy chục năm rồi mà giá 30 củ,giá trên giờ hả cụ.
Cụ chả đọc kỹ gì cả. Cụ hỏi nhưng chắc cụ locpham.info đang dừng xe nên nhà cháu cứ mạn phép cụ locpham.info đưa ra yêu cầu cần tìm xe.

Nam_Can

Xe buýt
Bẩm các cụ!

Tình hình đợt này nhà cháu có nhu cầu mua 1 em Win (màu đỏ) để phục vu cho công tác (đi tỉnh miền Bắc - Chúc Tết, thăm hỏi khách hàng).
Tuy nhiên chưa có kinh nghiệm mua cũng như sử dụng (xe côn trc đây mới sài RG Sport).
Vậy nhờ nhờ các cụ giúp đỡ về Giá thành dự kiến để được một chiếc xe ổn, khi mua cần phải xem xét những chỗ nào, chỗ chuyên sửa Win, còn mấy lỗi thì em google lên đc rồi ạ.
Hoặc có cụ nào ko còn tiện chăm sóc em nó nữa thì để em chăm sóc dùm ạ.

Cảm ơn các cụ

Sonicvang

Xe tăng
Bẩm các cụ!

Tình hình đợt này nhà cháu có nhu cầu mua 1 em Win (màu đỏ) để phục vu cho công tác (đi tỉnh miền Bắc - Chúc Tết, thăm hỏi khách hàng).
Tuy nhiên chưa có kinh nghiệm mua cũng như sử dụng (xe côn trc đây mới sài RG Sport).
Vậy nhờ nhờ các cụ giúp đỡ về Giá thành dự kiến để được một chiếc xe ổn, khi mua cần phải xem xét những chỗ nào, chỗ chuyên sửa Win, còn mấy lỗi thì em google lên đc rồi ạ.
Hoặc có cụ nào ko còn tiện chăm sóc em nó nữa thì để em chăm sóc dùm ạ.

Cảm ơn các cụ
Bẩm cụ, cụ nói thích Win đỏ đèn nhỏ là cháu biết cụ cũng không phải người không hiểu gì về xe Win rồi.
Giá thành thì tùy vào chất lượng xe,độ zin của xe ạ.
Mua xe Win thì chỉ cần xem xe còn nhiều đồ zin hay không(đèn,dè,ghi đông,cụm công tắc,tay côn ,tay phanh,nước sơn,vành bánh,bình xăng lớn bình xăng con...),máy nổ nghe thế nào,và giá thấy hợp lý mà mình thích xe rồi thì mua thôi ạ.
chỗ sửa xe thì cửa hàng nào cũng sửa được vì Win máy rất lành và dễ sửa.
Hiện nhà cháu không có ai muốn bán xe cụ ạ,nếu bán thì chỉ có cụ FIAT có xe Win đỏ đen thôi,cụ thử call cho cụ ý xem.

giang_nq

Xe buýt
ông kia toàn bóc mẽ anh em, người ta có đơn xin đổi màu sơn đàng hoàng, đăng kí cũng được tẩy xóa rồi:P

F.I.A.T

Xe điện
Bẩm cụ, cụ nói thích Win đỏ đèn nhỏ là cháu biết cụ cũng không phải người không hiểu gì về xe Win rồi.
Giá thành thì tùy vào chất lượng xe,độ zin của xe ạ.
Mua xe Win thì chỉ cần xem xe còn nhiều đồ zin hay không(đèn,dè,ghi đông,cụm công tắc,tay côn ,tay phanh,nước sơn,vành bánh,bình xăng lớn bình xăng con...),máy nổ nghe thế nào,và giá thấy hợp lý mà mình thích xe rồi thì mua thôi ạ.
chỗ sửa xe thì cửa hàng nào cũng sửa được vì Win máy rất lành và dễ sửa.
Hiện nhà cháu không có ai muốn bán xe cụ ạ,nếu bán thì chỉ có cụ FIAT có xe Win đỏ đen thôi,cụ thử call cho cụ ý xem.
Xe này đúng là đỏ đen, nhưng mua đi chạy công trình thì ko ổn, kiém con nào tầm 7-8 củ thôi, chạy công trường nó phí của

F.I.A.T

Xe điện
ông kia toàn bóc mẽ anh em, người ta có đơn xin đổi màu sơn đàng hoàng, đăng kí cũng được tẩy xóa rồi:P
Này 1 khi đã máu thì đừng hỏi xe cháu màu gì nhá.:P, máu nó lên não là cho thành đỏ hết, đỏ lòe loẹt luôn

Nam_Can

Xe buýt
Dạ nhà cháu cảm ơn các cụ nhiều, vodka các cụ

Trạng thái
Thớt đang đóng