[Lưu trữ] Win Hà Thành Tầng 4

Trạng thái
Thớt đang đóng

win_100

Xe điện
Theo em thì cụ sonic ta làm riêng 1 cái logo, áo của chi hội win hà thành đi ợ. Đi đâu cho nó quy củ. Chi phí có thể đóng góp và tài trợ thêm. Em xin ủng hộ 500k

Sonicvang

Xe tăng
29 Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội
Theo em thì cụ sonic ta làm riêng 1 cái logo, áo của chi hội win hà thành đi ợ. Đi đâu cho nó quy củ. Chi phí có thể đóng góp và tài trợ thêm. Em xin ủng hộ 500k
Dạ nhà cháu cũng đang nghĩ đến chuyện này và rứt điển là phải làm trong tháng 3 này ạ.
Có việc nữa là cháu định tổ chức off tại Xuân Mai vào ngày 10/3 dương lịch này.
Vậy các cụ cho ý kiến thống nhất và đăng ký luôn ạ.
Cung đường HN-XM khoảng 60km,đi trong ngày.
Địa điểm tập chung sẽ xin ý kiến các cụ.

Sonicvang

Xe tăng
Kính các cụ nghiên cứu hộ nhà cháu,trình dộ vi tính nhà cháu quá còi,nên các cụ giúp cháu chỉnh sửa nhé.

ý tưởng của nhà cháu thế ạ.
Áo mùa đông sẽ làm bằng chất liệu vải kaki,màu áo sẽ là màu vàng cam,áo cài khuy,hoặc kéo khóa,đằng trước sẽ để nhu vậy ,đằng sau áo sẽ là chữ "Trêm mọi nẻo đường"hoặc "Đam mê là bất tận"
Áo mùa hè sẽ là chất liệu cotton,màu cũng cam,áo có cổ bẻ(kiểu áo phông cổ bẻ,cộc tay.)

Chỉnh sửa cuối:

win_100

Xe điện
Ở phô Bà Triệu, gần ngay ngã 3 Tô Hiến Thành, hay Tuệ Tĩnh gì đấy có 1 cửa hàng chuyên in áo ( nó thiết kế luôn đấy ) anh nghĩ lúc nào rảnh chạy qua nó in luôn cho. In hình ảnh, hay chữ đều được. Nó còn in được trên các vật dụng nữa như ly, chén, cốc,...
Trước mắt nên làm 1 cái áo mùa hè thôi, áo mùa đông thì sắp hết mùa rồi, làm sau cũng đc

Sonicvang

Xe tăng
Ở phô Bà Triệu, gần ngay ngã 3 Tô Hiến Thành, hay Tuệ Tĩnh gì đấy có 1 cửa hàng chuyên in áo ( nó thiết kế luôn đấy ) anh nghĩ lúc nào rảnh chạy qua nó in luôn cho. In hình ảnh, hay chữ đều được. Nó còn in được trên các vật dụng nữa như ly, chén, cốc,...
Trước mắt nên làm 1 cái áo mùa hè thôi, áo mùa đông thì sắp hết mùa rồi, làm sau cũng đc
Dạ vâng,nhưng nếu quyết định thì cho nhà cháu cái logo và phông chữ,cỡ chữ thật đầy đủ và chính xác+ với sự đồng ý,thống nhất của tất cả các cụ ạ.

Son Vu

Xe tăng
Theo cháu thì trên áo không cần nick. Áo mùa đông nên làm kiểu áo budông trông cho khỏe

kaakaoo

Xe máy
Nhà cháu nhất trí và đăng ký tham gia buổi off tại Xuân Mai ngày 10-3 như dự tính của cụ Sonic. Về áo đồng phục, cụ Sonic nên chuẩn bị áo mùa hè thôi, màu đen hoặc màu tối, và theo nhà cháu cụ ghi hẳn " Hà nội Win club" cho nó kêu, chứ để như cụ trên Win Hà thành club không được kêu cho lắm :D (đây là ý kiến của nhà cháu)

Sonicvang

Xe tăng
Nhà cháu nhất trí và đăng ký tham gia buổi off tại Xuân Mai ngày 10-3 như dự tính của cụ Sonic. Về áo đồng phục, cụ Sonic nên chuẩn bị áo mùa hè thôi, màu đen hoặc màu tối, và theo nhà cháu cụ ghi hẳn " Hà nội Win club" cho nó kêu, chứ để như cụ trên Win Hà thành club không được kêu cho lắm :D (đây là ý kiến của nhà cháu)
Nhà cháu tiếp thu ý kiến của cụ về màu sắc của áo,còn tên thì cho nhà cháu vẫn để thế ạ.

Sonicvang

Xe tăng
Em xin được gia nhập hội win Hà Thành ạ. Như đã trình bày trong thớt http://www.otofun.net/threads/330855-xin-giup-do-chiec-win-100-cua-em được sự giúp đỡ của bác Grey_owl_wild em đã có hướng sửa chữa cho em xe của em.Nay em chỉ còn lăn tăn 1 chỗ sửa xe đảm bảo thôi.Em xin hỏi các bác chỗ sửa xe win nào các bác hay sửa và thấy đảm bảo các bác cho em xin ý kiến ạ. Bonus thêm cho em địa chỉ mua phụ tùng nữa thì quá đẹp ạ. Nhà em ở gần chỗ CĐGTVT nay là trường ĐH công nhệ GTVT, trên đường Nguyễn Trãi. Thân chào các bác!
Kính mời cụ off cùng nhà mình cho vui ạ,cụ cho nhà cháu số cầm tay nhà cháu tiên liên lạc ạ

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
theo em thì màu tối nhìn trông nó khỏe chứ màu như cụ sonic pót lên nhìn nó hơi đồng bóng, theo em để màu đen và nên thêu hẳn chữ nó mới bền chứ in dc vài tháng khéo nó lại bay hết, đấy là e ý kiến của e, còn tùy các cụ.

Ejum

Xe tải
Em thích sologan:

WIN100 Hà Thành
"Trên mọi nẻo đường - Đam mê bất tận"

dieplk91

Xe tải
Danh sách đăng ký off tại Xuân Mai ngày 10/03/2012
-Kaakaoo
-Win-100
-Sonvu
-Sonicvang
-F.I.A.T
-Ejum
-Tiếp đi ạ........................................
Dieplk91... cụ nhé. e đang đi làm thêm, nhưng xin nghỉ 1 buổi cũng đc, xe em cũng đang biến chứng nhiều quá, hỳ

Sonicvang

Xe tăng
Nhà cháu đã thêm cụ Điệp vào danh sách trên rồi nhé,cám ơn tinh thần của cụ.
Sáng mai nhà cháu cùng Gấu và F1 đi Hòa Bình tiền trạm có gì tối mai nhà cháu sẽ post cung đường cụ thể.

Sonicvang

Xe tăng
theo em thì màu tối nhìn trông nó khỏe chứ màu như cụ sonic pót lên nhìn nó hơi đồng bóng, theo em để màu đen và nên thêu hẳn chữ nó mới bền chứ in dc vài tháng khéo nó lại bay hết, đấy là e ý kiến của e, còn tùy các cụ.
ý kiến đáng được lưu tâm,cám ơn cụ.
Các cụ cho ý kiến thống nhất cuối cùng vào buổi off tuần sau tại Xuân Mai nhé.

CuongDKH

Xe buýt
Áo quần kiểu gì cũng được,nhà cháu xin đăng kí 1 đinh.Cất đi ấp ủ ngày trở lại...
Đi Xuân mai cũng xin luôn 1 chân cho mấu.
A còng cả nhà: Cháu đang ủ mưu,chắc chắn sẽ back soon...và cực kì lợi hại, cả nhà: ну, погоди !, nu, pogodi !(tiếng nga đấy ạ,lợi hại ko?).Đêm hôm về thăm nhà tí,các cụ ngủ ngon quá.Nhà cháu bắn bi thuốc lào xong rồi biến đây,haha...

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng