Chi hội [Lưu trữ]Tổng kết tin và ảnh chuyến dã ngoại lần 1 của LPC

Trạng thái
Thớt đang đóng

ducan

Xe tăng
Ảnh đẹp quá, gấu nhà e đang cằn nhằn vì không được tham dự cùng hội PLC :102::102:

e hèm .... đề nghị cụ chủ tịch công bố án phạt nhà oings đã được các bô lão thống nhất trên Thiên Sơn cái nhểy :)):)):))

orings

Xe máy
e hèm .... đề nghị cụ chủ tịch công bố án phạt nhà oings đã được các bô lão thống nhất trên Thiên Sơn cái nhểy :)):)):))
lại đòi phạt nữa à, người gì mà nhớ zai thế chứ:P:P. Tập trung ngắm ảnh đi các cụ, Ducan nói đùa đấy hihihi

Kho

Xe điện
k đuà cụ đâu,chuẩn bị tinh thần nhận án đi nhé.nặng lắm đấy.....

laumam

Xe tăng
theo thể lệ và qui chế đã được thông qua của hiệp hội phạt Oings và gấu trong buổi họp mặt tuần tới trong buổi họp mặt thường niên, nếu ko có lý do để biện hộ cho sự việc không tham gia thì sẽ căn cứ và biểu hiện thành khần của orings hội sẽ xem xét và miễn giảm theo tính chất mà Orings bào chữa trước hội. rất cám ơn :^):^):^)

laumam

Xe tăng
mà nói thật nhé tội năng lắm đấy ko miễn giảm đâu, cố mà thuyết phục gấu vô trang otofun.net để xem hoạt đông của hội nhé:69::69::69:

tetsu

Xe tăng
Kính thưa các cụ.
Sau nhiều ngày chuẩn bị với nhiều cuộc họp từ Cafe đến Gâu Gâu cay cay. Ngày 22-11-09 câu lạc bộ Lacetti đã có một buổi off lớn chính thức. Mặc dù còn thiếu rất nhiều cụ do bận công việc nên không đi được nhưng đây đã là một cuộc off hoành tráng.
Nói chung về mọi mặt (con người,xe cộ, thời tiết, kết quả...) , đây buổi off đã thành công mỹ mãn. Đặc biệt sự thành công này đã làm các thành viên đều thấy được tương lai sự phát triển lớn mạnh của hội Lacetti. Chắc chắn tại các buổi off sau, khi số thành viên tham dự đông hơn, với kinh nghiệm tổ chức đã có sẽ hứa hẹn nhiều thành công hơn nữa.
Một lần nữa xin được cám ơn các cụ chủ chốt, các cụ,các mợ và các gấu (cả F1 nữa) đã tạo nên buổi off vui vẻ và nhiều ý nghĩa này.:41::41::41:
Sau đây là tý phóng sự ảnh của em ,hehe...:)
(Các cụ thông cảm ảnh hơi ít và xấu vì em trình non, lại bế F1 bé tý cho gấu đang có bầu được ăn chơi...nên không cố được ạ. Nhìn ảnh các cụ pót lên em thấy ngại quá nhưng kệ, em cứ pót cho vui hehe)
Cuộc họp trù bị cho buổi off tại nhà hàng gâu gâu cay cay Lạc Hồng Nhi. Sau cuộc họp này đã quyết định sẽ đi Đồng Mô – Suối Hai do cụ Kholaptop và cụ Trung hero đi tiền trạm. Nhưng vì lý do nào đó mà địa điểm đã đổi sang Thiên Sơn Suối Ngà:^)

Cuộc họp còn có sự có mặt và chỉ đạo của chủ tịch Hội Củ Sâm (cụ Hùng cò)
[

22-11-2009. Từ sáng sớm, từng chiếc Lac đến tụ tập và xếp hàng tại cổng sân vận động Mỹ Đình đã làm người dân đi qua khá tò mò và ngạc nhiên.

Chuyến đi dã ngoại này được mở ra với nhiều mục đích. Trong đó có mục đích quan trọng là đưa Gấu và F1 đi chơi, giao lưu làm quen lẫn nhau.

Các thành viên (chưa đầy đủ ) của hội Lac.

Ngoài ra buổi off còn có các chủ đề:
F1 và xe
(Đây là xe bố cháu:P)

Các cụ và xe
(Cụ Ducan và bạn cụ- cụ Đăng nếu cháu nhớ không nhầm ạ)

Gia đình và xe
(Gia đình cụ Hatmit – vẫn thiếu 1 thành viên nhỏ ở nhà(b))

Các xe bắt đầu lục tục xếp hàng theo thứ tự được dán sau xe để chuẩn bị xuất phát.

Điểm danh, kiểm tra quân số

Gã chăn Lac miền Tây (cụ hhai73)

Xuất phát .

tetsu

Xe tăng
Dừng chân cho các cụ uống chè, các gấu buôn chuyện,F1 bắt đầu làm quen, một số cá nhân giải quyết việc riêng. Dân tưởng có đám cưới hoành tá tràng nên ra xem khá đông.

Tranh thủ chụp theo chủ đề cháu và xe (được mỗi cái trông còn tạm nhìn được – F1 nhà cụ nào đây ạ)

Cậy có logo otofun dán sau đít nên ngang nhiên đi vào đường 1 chiều.

Và đây là đích đến của đoàn. Không khí trong lành, cây xanh mặt nước và công trình hòa quện. Trời bắt đầu hửng nắng, một ngày tuyệt vời để dã ngoại.

Tranh thủ chụp choẹt tý.
F1 nhà cụ Anthq.Ảnh này hỏng rồi nhưng em vẫn pót cho nhiều hình..he

F1 nhà cụ Ducan đang ọp rốt.

Cụ Ducan cũng ọp rốt.

Gấu và F1 nhà em.

Thành viên nhỏ nhất đoàn, F1 nhà cụ Anthq 2 tháng tuổi.

Giờ cơm. Hội Lac may mắn có trưởng ban ăn chơi là cụ hhai73 lo ăn và phó ban là cụ Kholaptop lo uống vô cùng chu đáo. Nhiệt liệt cảm ơn hai cụ.

Sau khi biết mỗi cái bàn xuất hiện ở ảnh trên phải thuê với giá 100k/chiếc. Mâm nhậu của hội chuyển thành thế này.Tiền tiết kiệm được uống nhòe bia..

Cụ Laumam – chủ tịch lâm thời phát biểu cảm tưởng và ra tuyên bố chung.

Do còn bận ăn và trông F1 nên em không chụp trong bữa nữa. (Hình như lúc ăn cụ nào cũng bận như em..). Ăn uống ngủ nghỉ no say xong đoàn vui chơi ngắm cảnh tự do. Đoạn này em cũng không chụp được mấy vì phải mải chạy theo F1, các cụ pót dùm em đoạn này ạ.
Đoàn quết định làm vài vòng núi. Quả leo núi này công nhận là phê thật. Cảnh đẹp, đường đẹp, quanh co lại vắng. Các cụ trong đoàn tha hồ vê với vần vô lăng trước cảnh hữu tình như trong phim Hàn Quốc.

Tuy nhiên do quá nguy hiểm nếu em vừa chụp ảnh vừa vê vần nên em xin chụp bằng mồm đoạn này.
Nghỉ chân trước khi bắt đầu vào đoạn đường quanh co.

Xe nào có cửa nóc thì có lẽ mỗi cái thời tiết này và địa điểm kiểu này mới phát huy tác dụng.

Sự cố duy nhất trong buổi off. Xe cụ hhai73 có tiếng kêu do đá bắn vào tấm tôn che má phanh. Chuyện nhỏ .

Do gia đình có việc nên em đã phải chia tay các cụ sớm trên đường về (từ lúc các cụ dừng lại mua sữa). Rất tiếc vì đã không có mặt các tăng sau cùng các cụ.Do đó ảnh phóng sự buổi off đầu tiên của hội Lac em chỉ có được đến đây.
Chỉ nghe hóng hớt lại là tất cả các thành viên đã chia tay nhau lúc 8h30 tối tại Mỹ Đình và đều đã về đến nhà an toàn tuyệt đối.
Kính chúc các cụ luôn mạnh khỏe để chuẩn bị buổi off sau.

BMW735

Xe tăng
Ow,tiếc kinh khủng, em đặt gạch ngay từ đầu, thế mà đến phút cuối vẫn không thể tham gia cùng các cụ. Ảnh đẹp, xe đẹp, con người đẹp, chúc mừng các cụ và chúng ta.:41::41::41:

Anthq

Xe tăng
Em ngó vào đây thấy ảnh của các cụ đẹp quá bon chen luôn, giành giật cái máy lép tóp với hai bố con. Cuối cùng em cũng giành được vì em vừa giật giải "hoa hậu" trong số ba người :P. Em thích chụp ảnh, có bác nào dạy miễn phí ko thì cho em đăng ký với, giờ em toàn dùng súng không có nòng thôi ạ :102:(y) :21:

@ cụ ducan: F1 nhà em nó cứ thắc mắc mãi tại sao em kia thò đầu ra khỏi nóc xe được mà con thì không. Bác có cách nào giúp em độ cái xe nhà em thành xe thò đầu ra khỏi nóc được không ạ? *-):21:
Mợ bảo ông hhai73 nghiên cứu quả độ cửa nóc cho Lac của nhà Zippo, đâu đó có hơn 1k thôi :69:. SE độ cửa nóc mới là ăn chơi nhất LPC, hoa hậu phường chạy dài :)):)):))

Lacetti 2010

Đi bộ
Chúc mừng các cụ đã có một buổi off hoành tráng (b)(b)(b)

Mai Bach

Xe máy
Cám ơn Testu nhé, F1 tóc cua đứng trước xe của Trung Hero@ là của nhà Maibach đấy:41:

Taplai2009

Xe máy
Mợ bảo ông hhai73 nghiên cứu quả độ cửa nóc cho Lac của nhà Zippo, đâu đó có hơn 1k thôi :69:. SE độ cửa nóc mới là ăn chơi nhất LPC, hoa hậu phường chạy dài :)):)):))
:45: Ý tưởng của cụ hay đây, được làm hoa hậu kể cũng sướng, nhưng nếu có độ em sẽ cho tân trang lại vợ hai của chồng em một cái cửa nóc tròn tròn chứ không vuông như mấy cụ đâu. Cửa nóc tròn cho nó giống xe tăng hay tầu ngầm gì đó, nếu cần thò đầu ra ngoài mà phải đội nón thì cũng chui vừa :15::21:

bvc

Xe tăng
Gia đình và xe
(Gia đình cụ Hatmit – vẫn thiếu 1 thành viên nhỏ ở nhà)
Ơ thế có cả LAC nhập linh kiện nữa à :)):)):)) Em lại cứ tưởng chỉ có LAC Premier thôi nên không dám tham gia cùng, thôi để lần sau vậy.

tuanxd80

Xe tải
Chúc mừng các cụ nhé! Buổi off của các cụ rất hoành tráng! Trong tháng này em đang bận việc riêng nên ko có điều kiện off cùng các cụ nhưng thấy tiếc vô cùng! Nhưng cũng mong những lần off lần sau các cụ nên chiếu cố thời gian vào ngày cuối tuần sẽ có nhiều cụ khác (trong đó có em) sẽ tham gia được. Ngày trong tuần thì thật là khó các cụ ạ! Phong trào các cụ xây dựng được thế này em thấy ấn tượng lắm! Chúc sức khỏe tới toàn thể các cụ và gia đình nhá. Mong các cụ tiếp tục phát huy tinh thần để hội lac chúng ta ngày càng lớn mạnh!

tetsu

Xe tăng
Ơ thế có cả LAC nhập linh kiện nữa à :)):)):)) Em lại cứ tưởng chỉ có LAC Premier thôi nên không dám tham gia cùng, thôi để lần sau vậy.
Kính mời cụ tham gia ạ. Hôm ý trong đoàn còn có cả vi ốt với Cam cơ ạ(b)
Chúc mừng các cụ nhé! Buổi off của các cụ rất hoành tráng! Trong tháng này em đang bận việc riêng nên ko có điều kiện off cùng các cụ nhưng thấy tiếc vô cùng! Nhưng cũng mong những lần off lần sau các cụ nên chiếu cố thời gian vào ngày cuối tuần sẽ có nhiều cụ khác (trong đó có em) sẽ tham gia được. Ngày trong tuần thì thật là khó các cụ ạ! Phong trào các cụ xây dựng được thế này em thấy ấn tượng lắm! Chúc sức khỏe tới toàn thể các cụ và gia đình nhá. Mong các cụ tiếp tục phát huy tinh thần để hội lac chúng ta ngày càng lớn mạnh!
22-11-09 là CN mà cụ. Thứ 7 thì nhiều cụ vẫn phải đi làm nên khó tổ chức. Em thấy tổ chức vào CN là hợp lý nhất rồi ạ, về cũng không muộn nên sáng T2 vưỡn đi làm thoải mái.:21:

phunggiahai

Xe hơi
ặc , tiếc quá. Bận quá mà vẫn phải ngó ảnh tí. Xe đẹp , người đẹp.... zui nhỉ.

dangph

Xe đạp
Ảnh đẹp quá các cụ nhỉ!
Em xin cám ơn các cụ!

Anthq

Xe tăng
Cậy có logo otofun dán sau đít nên ngang nhiên đi vào đường 1 chiều.
Quả này tống tiền nhà vitgia78 được rồi, bằng chứng đầy đủ nhá, cả biển cấm, cả chữ mà vưỡn vi phạm :)):)):))

vitgia78

Xe tăng
Website
banle24.com
Quả này tống tiền nhà vitgia78 được rồi, bằng chứng đầy đủ nhá, cả biển cấm, cả chữ mà vưỡn vi phạm :)):)):))
Ối xời ơi, quả này khéo nhà em lại lên báo minh hoạ cho mấy vụ đi vào đường ngược chiều thì chít, ác quá nhà Tetsu ơi :'(
Mà súng nhà em hỏng mất đạn rồi, tập tành chơi nút P cái cần nét thì nó lại không nét cho :21:

Kho

Xe điện
Ối xời ơi, quả này khéo nhà em lại lên báo minh hoạ cho mấy vụ đi vào đường ngược chiều thì chít, ác quá nhà Tetsu ơi :'(
Mà súng nhà em hỏng mất đạn rồi, tập tành chơi nút P cái cần nét thì nó lại không nét cho :21:
ơi chú vitgia78 chắn hộ minh rùi k thì cũng bị anthq tống tiền mất:)):)):))

Trạng thái
Thớt đang đóng