Chi hội [Lưu trữ] Thùng rác... tập tiếp theo...

Trạng thái
Thớt đang đóng
Mợ nổi tiếng trong hội sau vụ giúp các cháu trên Điện Biên nên chả biết những người như em là phải :)). Bật mí với mợ là em cũng đang làm bên trồng NGÔ (hình như mợ cũng có liên quan ít nhiều đến ngành này?!).
Em thề, em hứa, em đảm bảo với cụ là em ko phải "Mợ nổi tiếng trong hội sau vụ giúp các cháu trên Điện Biên nên chả biết những người như em là phải"
Tính em thì rất sợ bị ng khac nghĩ là "thấy sang..." nên em cũng chả dám gặp gỡ riêng ai, mà cơ bản cũng ko đc cụ cụng ly riêng bao rờ nên nhiều cụ quá em hem nhớ đc or em nhớ mặt nhưng hem ghép đc vào với nick...hihi. Chứ em mà có dịp gặp lại cụ thì em nhận ra ngay ơh:P;))

Phú Ông

Xe container
Mợ nổi tiếng trong hội sau vụ giúp các cháu trên Điện Biên nên chả biết những người như em là phải :)). Bật mí với mợ là em cũng đang làm bên trồng NGÔ (hình như mợ cũng có liên quan ít nhiều đến ngành này?!).
Em thề, em hứa, em đảm bảo với cụ là em ko phải "Mợ nổi tiếng trong hội sau vụ giúp các cháu trên Điện Biên nên chả biết những người như em là phải"
Tính em thì rất sợ bị ng khac nghĩ là "thấy sang..." nên em cũng chả dám gặp gỡ riêng ai, mà cơ bản cũng ko đc cụ cụng ly riêng bao rờ nên nhiều cụ quá em hem nhớ đc or em nhớ mặt nhưng hem ghép đc vào với nick...hihi. Chứ em mà có dịp gặp lại cụ thì em nhận ra ngay ơh:P;))
Tềnh hềnh này căng nhể,... lại phải họp thôi các cụ ợ. :))
Các cụ cho ọp bữa nào vào buổi chiều, lại ở... Vườn treo Ba-bi-lông cái nhể!!!??? (b)

HaVu92

Xe buýt
Kính cụ Phú,

Cháo đề nghị TW cho ọp rồi giải thích giùm nhà cháo ý nghĩa của tiêu đề thớt này. Nhà cháu chỉ hiểu mỗi nửa dưới, còn nửa trên nhà cháu chịu, ngẫm mãi mấy hôm vưỡn không hiểu. Nhà cháu thề! :))

Kính cụ Phú,

Cháo đề nghị TW cho ọp rồi giải thích giùm nhà cháo ý nghĩa của tiêu đề thớt này. Nhà cháu chỉ hiểu mỗi nửa dưới, còn nửa trên nhà cháu chịu, ngẫm mãi mấy hôm vưỡn không hiểu. Nhà cháu thề! :))
Cháu thì cháu hiểu roài cơ mờ phải hôm nao ọp ẹp nhà cháu mới nói da cơ:))

Phú Ông

Xe container
Kính cụ Phú,
Cháu thì cháu hiểu roài cơ mờ phải hôm nao ọp ẹp nhà cháu mới nói da cơ:))
Mợ tài thật. Mợ đã hiểu cả hai nửa tiêu đề... của cụ Phú rồi ạ. :))
:)) Vưng Mơ ơh, riêng phần dưới à phần sau em hiểu hơn:P:))
Nhà cháo chốt lại là gì thì gì... cứ là phải họp thoai, phấn đấu 1 tuần họp 2 lần để làm sao phải giảm cho kì được... nạn họp hành đi chứ...! :))
Còn hiểu thì chắc.... chỉ có thuyền mới hiểu được lão chủ thớt định nói gì các cụ nhể, lão ấy lại định rịch từ tiếng ta ra tiếng Tàu cũng nên,... "thiên than" chắc là "than chời" đây mừ...! ~X(

HaVu92

Xe buýt
Nhà cháo chốt lại là gì thì gì... cứ là phải họp thoai, phấn đấu 1 tuần họp 2 lần để làm sao phải giảm cho kì được... nạn họp hành đi chứ...! :))
Còn hiểu thì chắc.... chỉ có thuyền mới hiểu được lão chủ thớt định nói gì các cụ nhể, lão ấy lại định rịch từ tiếng ta ra tiếng Tàu cũng nên,... "thiên than" chắc là "than chời" đây mừ...! ~X(
Nhà cháu cũng hiểu như cụ Phú. Mấy hôm trước kg dám than, nhưng hôm nay được TW quyết ọp rồi nên dịch đại "than chời" ...

SHD

Xe điện
Khớ khớ...! Cụ khen câu nữa là nhà cháo đi tầu suốt, ngồi bóc lịch cùng đội mí cả cụ Lờ đới ná...!!! :((

Cụ gặp òi còn giè lữa, hôm trên Vườn treo ý ợ. Thế mờ bẩu là quý nhâu nhứt...??? :)) =))
Anh tư bắt tay anh ba thỏa hiệp roài, sao cụ lại phải sợ đi bóc lịch?.........................

npn123

Xe tải
Sao lại là lấy đá ghè vào chân nhau các cụ ơi?

SHD

Xe điện

Phú Ông

Xe container
Vì mợ thì ít, cụ thì nhiều, có gì lạ đâu...............
Các cụ lão thành cách mệnh của Hội, để lại cho pà con nghề ra chuyền đới cụ uôi, nghề... đập đá vào đầu giờ phát triển đương mạnh lắm mừ...! :))

CIB

Xe điện
Nhìn quả ảnh này cháu chắc tay lông thắng òy, tay đen nhìn xấu sí quá

Frech

Xe điện
Nhìn quả ảnh này cháu chắc tay lông thắng òy, tay đen nhìn xấu sí quá
Tay đen vừa đeo nhẫn, vừa có đồng hồ, kiểu gì cũng... đóng quỹ hội! ;))

Tay lông cửa dưới nên không ăn thua.

CIB

Xe điện
Tay đen vừa đeo nhẫn, vừa có đồng hồ, kiểu gì cũng... đóng quỹ hội! ;))

Tay lông cửa dưới nên không ăn thua.
Cơ mà thông thường là cửa dứoi vẫn thắng cửa trên đới cụ, không tin cụ hỏi thử mấy mợ xem

Phú Ông

Xe container
Lang thang tìm cụ Lờ, cụ Chuồi mí cả cụ Tu-Lờ mờ... chả thấy đâu...!!! :((

SHD

Xe điện
Trạng thái
Thớt đang đóng