Chi hội [Lưu trữ]Thớt up ảnh sinh nhật 3 thằng T4 ...hot hot nèo ;))

Trạng thái
Thớt đang đóng

bvhadelpiero

Xe lăn
Mà cái ô ph trả anh sao nhõn cái của cháu thía :(

Phượng_Hoàng

Xe tăng
thêm cái cho mấu ;))

Select all/Unselect all
Choose action ▾
Previous1...89101112...57Next

Share this album Share
Direct link
HTML link
Share to See more »
Download this album Views: 39
Sub-albumsCreate new album
You don't have any sub-albums yet
Create new album
View all albums
Feed for this album Feed for all phuong_hoang007's content

Photobucket is the place to store, create and share photos and videos for life. Upload all your best pictures, images, graphics, icons, and videos and share them by email or link them to your favorite sites like Facebook and Twitter. Personalize your photos by using our photo editor or make slideshows to share with friends. Join our large community by entering competitions or searching our huge photo and video library. Use Photobucket on the Web or on your mobile phone. Sign up today!

Photobucket
About us
Blog
Advertise
Careers
Contact us
Support
Tools
Mobile
Developers
Help
Downloads
Snapbucket
iPhone App
Android App
Windows Phone 7 App
Blackberry App
iPhoto plugin
Follow us on:
Copyright 2012 Photobucket Corporation.  All rights reserved.  |   Privacy policy  |   Terms of use  |   Site map

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

lyhoa75

Xe điện
Mà hình như chiều chủ nhật này nhà hàng "nghiêng sắp đổ" của bà chị Mèo khai trương , nhà LPC tổ chức đi "ủng hộ" bà chị nhiệt tình với LPC đê <:-P
yêu cái đo đỏ roài đới :D:D:D:D:
em trả ảnh đi công viên lào :D:D:D:
Lẽ ra em làm cái giấy mời gửi nhà mềnh dưng cái máy dở hơi này mỗi lần soạn thảo ra cái văn bản trịnh trọng nó ốm hết cả người nên em sms cho nhanh. Dưng cóa mỗi Thím nà reply iem,còn các cụ thì tắt máy mới hem trạ nhời. Các cụ khác nữa thì em chạ cóa số....
Thoai em túm tắt cái nà chủ nhật này,18h tại nhà hàng Thế giới nghiêng 23 độ 5 bên em có tổ chức buổi khai trương,em mời nhà mình đến dự ợ. Cụ nèo đi báo em ná để em còn sắp xếp vị trí ạ vì dân OF mình cũng có 1 cơ số...keke

tui thì chịu cứng roài vì phải đi oánh giải, nếu rảnh ông với PH ra tí, vấn đề k phải ủng hộ mà là ra dự khai trương vì phi mà...
Cảm ơn ông. V ô k có nhà ô nhìu ní ro thía~X(

Phượng_Hoàng

Xe tăng
Lẽ ra em làm cái giấy mời gửi nhà mềnh dưng cái máy dở hơi này mỗi lần soạn thảo ra cái văn bản trịnh trọng nó ốm hết cả người nên em sms cho nhanh. Dưng cóa mỗi Thím nà reply iem,còn các cụ thì tắt máy mới hem trạ nhời. Các cụ khác nữa thì em chạ cóa số....
Thoai em túm tắt cái nà chủ nhật này,18h tại nhà hàng Thế giới nghiêng 23 độ 5 bên em có tổ chức buổi khai trương,em mời nhà mình đến dự ợ. Cụ nèo đi báo em ná để em còn sắp xếp vị trí ạ vì dân OF mình cũng có 1 cơ số...keke

Cảm ơn ông. V ô k có nhà ô nhìu ní ro thía~X(
Keke ... Dạo lày khủg hoảng, dd em hít xiền nên chả nt lại đc mợ cảm thông.. ;))

king_enter3103

Xe hơi
Trạng thái
Thớt đang đóng