Hải Phòng [Lưu trữ] Thông tin An toàn Giao thông Hải Phòng

Trạng thái
Thớt đang đóng

aq79

Xe container

fantasylove

Xe buýt
Nghĩa là các anh ấy đang làm đúng, theo cụ? Ý cụ là các anh ấy đang làm đúng nhưng theo 1 cái cách rất khốn nạn mà thôi? Em ko nói các anh làm đúng luật, đúng trách nhiệm, đáng hoan nghênh lắm chứ. Nhưng cụ thử hỏi các cụ bị stop lại thì bao nhiêu lần tiền của các cụ ấy vào nhà nước, bao nhiêu lần vào túi mấy cái thằng mặc áo xanh vàng đó (em chỉ nói những Thằng ăn tiền của dân thôi nhé, không dám động vào các đồng chí CA trong sạch khác)? Cụ nói đúng, mấy trăm k kể cả triệu bạc, có kiến thức thì rẻ, nhưng đó là tiền vào nhà nước kia, còn đây vào túi ai? Nhìn những ngừoi bị bắt xem họ là ai, toàn người già, phụ nữ, những người cơ bản ko có ý định vi phạm nhưng do lơ là, haowcj thậm chí ko biết luật. Còn lại, nhưng bọn chủ động gây tai nạn, đó là xe quá tải, quá khổ, bọn tóc xanh tóc đỏ, lạng lách cố tình vượt đèn đỏ thì các anh ấy bắt được mấy thằng, hay các anh ấy chỉ trố mắt ra nhìn, thậm chí quay mặt đi. Mk.
vậy tức là cụ đang cú cái tội $ ko vào nhà nước :D e thật chứ $ có vào nhà nước thì cũng đến thế thôi :)) rồi cũng lại vào dăm 3 cái vina này vina kia, hoặc vào túi riêng của x này s kia.có đồng nào được dùng đúng mục đích đâu :D vậy nên thôi $ vào đâu cũng được cụ à.cụ nên nhìn vào cái mục đích chính của cái việc này là "an toàn giao thông" nó khốn nạn,
nhưng nó cũng đã làm được 1 phần trách nhiệm của mình rồi đấy thôi(ít nhiều tính sau, còn hơn là ko-quan điểm của e là vậy) còn bắt ai cơ bản có ý định vi phạm hay ko.thì cứ phạm luật là phải bắt đã.vậy là đã giảm thiểu được tai nạn do vô tình phạm luật rồi.đi sai luật vd như xe máy cứ lấn sang làn ô tô đi (cố tình hay vô tình cũng được) thì có ngày nó cont chạy bố láo nó hôn cho phát vào mít rồi lại đổ tại ai???? e vd vậy
//còn quá tải, quá khổ, đầu xanh, đầu bò j đó có ai bắt hay ko thì bản thân cái việc chúng nó chạy bố láo thì cái phần trăm lao đầu vào cột điện hay bãi mứt của chúng nó cũng cao hơn người thường rồi.coi như trời thay người hành đạo đi :D
//cái xã hội mà được như ý cụ ý.CA bắt xe nộp vào ngân sách, ngân sách lại đổ xuống lo cho dân.rồi thì các thành phần đầu trộm đuôi cướp bị CA hốt hết ý.nó chỉ có trong sách thôi cụ ạ :D nhìn vào thực tế chút đi.

HoangTung76

Xe điện
Sau vụ xin lỗi thông cáo báo chí, hôm qua xx đứng đầy đường luôn, bắt hết các loại xe, ko xin xỏ về đồn hết =))

aq79

Xe container

MinhKhoi2007

Xe tăng
Bao việc tốt của nhiều xxx bị mấy thằng khốn chuyên rình bắt nạt người dân phá hỏng.

aq79

Xe container

midu79

Xe hơi
Cách đây mấy tháng mấy đồng chí này còn hành hung cả người vi phạm bức xúc về việc các xxx ko có Thẻ tuần tra gt hay GCN gì gì đó. Vụ này nghe đâu cũng rất căng lúc đầu nhưng sau đó lại...hòa. Giờ mấy bác trật tự lộng hành thật, ko coi ai ra gì. Haizzzz...lại tốn ít giấy mực và mấy xxx có tóc trong tổ công tác đó mất mấy năm tiền lương thôi. Giờ cái gì chả mua đc.
Cũng tổ cảnh sát này luôn.
http://www.youtube.com/watch?v=dmmYEzIVOZc

romantic_kt1

Xe tăng
Gì mà các cụ mắng mỏ nhiều thế, chuyện này vốn hoàn toàn bình thường trong xã hội ưu việt của ta. Đặc biệt, Hải Phòng thì tính ưu việt còn cao hơn nhiều.
Các cụ cứ ngẫm lại toàn bộ những sự việc xảy ra gần đây ở quê mình mà xem, những chuyện như vầy hoàn toàn là muỗi. xxx và Lờ Đờ các cấp của Hải Phòng đã làm những gì, phát biểu những gì về vụ của anh "Cố mà ngoi" ở Tiên Lãng và nhiều vụ khác nữa.

Em là em không đồng ý với ý kiến của các cụ về việc: "xxx không được dạy dỗ". Các cụ không những nhầm mà còn nhầm rất lớn. XXX được dạy như thế đấy các cụ ạ! Em xin dẫn chứng qua việc: "Thủy Cốc" tiên sinh, to mặt đại tá còn hô hào về chiến công phá nhà, không bắt được người là: "một trận đánh hay" và đề nghị viết vào sách giáo khoa cho các trường xxx.
Các cụ đã thấy mình nhầm chưa???? :))

socvit

Xe đạp
Ấy, ấy, theo em các cụ nho nhỏ chút thôi, hoặc dừng chủ đề phụ này tại đây đi ạ, chứ em nghe đồn an ninh mạng bây giờ sợ lắm, cụ nào to mồm cẩn thận ạ, em thì em sợ lắm. Sợ nhất xxx mạng được dạy theo cách của cụ Romantic bảo lắm.

xe_thung0201

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Em chán bọn đầy tớ của dân này lắm roài

suzuki2010

Xe đạp
xem các cụ nói......chán quá đi.mai em đi đăng kiểm con 5 tạ ko biết mất khoảng bao nhiêu có cụ nào biết bảo em cái.em chuẩn bị....

Ken_hp

Xe buýt
xem các cụ nói......chán quá đi.mai em đi đăng kiểm con 5 tạ ko biết mất khoảng bao nhiêu có cụ nào biết bảo em cái.em chuẩn bị....
Cụ cứ đưa em 10 củ em...lo hết cho! hehe

Trạng thái
Thớt đang đóng