[Lưu trữ] Sinh nhật FUNS TEAM lần thứ 3 ngày 10.11.2012

safenoodles

Xe cút kít
chết thật, em cũng đầu cơ như cụ nhưng em chót khoe ra rồi :)) thôi thì đợi khi nào chỗ cụ XZ hết hàng thì em tăng giá cụ ạ :)
@mợ Mỳ: mợ ko dùng được thì mợ xin làm ji nhể? không lẽ lại đi bán lại ạ :)
Ai bảo chị ko dùng được?
Em cứ trả lời đi đã. =))

safenoodles

Xe cút kít
@Cả nhà: Sáng nay nhà mình họp hành dư lào rồi ạ? Vụ quà tặng cho khách ok chưa các bác ơi? :)

hana147

Xe điện
không khí đang nóng lên từng ngày!!! E lại ko biết thứ 7 này có đc nghỉ ko? hic hic........!!!! Lão Ẩu ơi...

sidecardesigner

Xe điện
Em chào các cụ Funs ạ, Cho em vào tìm cụ Xấu Zai chút ạ, cụ Xâú zai ơi, cho em xin cụ cái File ảnh của logo Funs được ko ạ?
Em load ảnh về bé quá, ko làm được ạ.

Em chào các cụ Funs ạ, Cho em vào tìm cụ Xấu Zai chút ạ, cụ Xâú zai ơi, cho em xin cụ cái File ảnh của logo Funs được ko ạ?
Em load ảnh về bé quá, ko làm được ạ.

mợ save as về nhé.dùng photoshop chuyển qua file mền là ok.

sidecardesigner

Xe điện

mợ save as về nhé.dùng photoshop chuyển qua file mền là ok.
Em cảm ơn cụ ạ, em đang làm đây ạ, em muốn xin các cụ câu sologan đi cùng Logo được ko ạ? :D em vừa alo cụ Xấu Rai, cụ í nói tiếng anh Chuẩn nhưng tai em lại lãng đãng đâm ra nghe như người Lào nói tiếng Campuchia ấy ạ :(( thành ra ko nhớ được câu nào mí câu nào :D hí hí...

Em cảm ơn cụ ạ, em đang làm đây ạ, em muốn xin các cụ câu sologan đi cùng Logo được ko ạ? :D em vừa alo cụ Xấu Rai, cụ í nói tiếng anh Chuẩn nhưng tai em lại lãng đãng đâm ra nghe như người Lào nói tiếng Campuchia ấy ạ :(( thành ra ko nhớ được câu nào mí câu nào :D hí hí...
câu này em cũng chưa nghe = english bao h.thôi để CT viết cho chuẩn vậy.

xauzai

Xe điện
Website
www.otofun.net
Dạ :3rd anniversary

Mợ ạ !

Tuanphim

Xe điện
Trinh pheo qua =))

Bắc Âu

Xe điện
Em tưởng sờ lô gân là: FUNS và những người bạn.=))
Mà XZ đã nhận meo chưa, chốt được mầu da chưa?

Pro_pe

Xe điện
Mợ Thờ quỷ ! cứ nghịch em, dạ em trắng như trứng gà bóc, sao phải nhuộn chứ >:/

@ cụ Ẩu : Em đợi mợ Sid đưa mẫu lên đây, màu sắc chỉ 2 màu đen hoặc nâu thôi ạ !
2 màu đó là loại dày nhất đấy ạ.

bimbim taxi

Xe tăng
THÔNG BÁO

Được sự tín nhiệm và phân công, công việc phục vụ ngày sinh nhật Funs Team 10.11.12.
Sau khi xem xét đặc thù công việc và nhận sự chỉ đạo của Chủ Tịch cùng BLD, thành viên Funs Team
Nay em quyết định thành lập Ban Lễ Tân. Với mong muốn tất cả chúng ta cùng cố gắng, sẻ chia vì một Sinh Nhật thành công , vui vẻ và đoàn kết.

1. Thành phần Ban Lễ Tân:

- Laoleu , Bimbim taxi , Lamnewway , 28F , Kaori_ame , Huyencuuho , Safenoodle ,The_Queen , Lead86 , New_Moon , Pro_Pe... ( Cùng một số thành viên Funs )

2. Công việc:

- Laoleu, Bimbim
: Đón khách , hướng dẫn khách qua bàn ghi danh, ghi Stick Nickname. Hướng dẫn mời khách vào hội trường, giải đáp mọi thắc mắc của khách về dự sinh nhật, chương trình đấu giá gây quỹ từ thiện ...

- New_Moon , The_Queen , Lamnewway , Pro_Pe , Kaori_ame : Ghi danh các đoàn và thành viên, khách mời về dự sinh nhật Funs Team. Ghi Stick Nickname , dán và vuốt lên ngực áo cho khách...:)). Trao quà lưu niệm cho khách ( nếu có )

- Safenoodle : Giúp BTC cập nhật tài chính, thu chi và quá trình diễn ra đấu giá sản phẩm tại buổi lễ Sinh Nhật.

- 28F , Lamnewway : Kết hợp với thành viên chuẩn bị Banner , Sân khấu , hộ trợ BTC từ A đến Z =))

+. Trên đây là sơ bộ phần công việc và thành phần trong Ban Lễ Tân. Công việc của từng thành viên có thể thay đổi tùy vào công việc thực tế tại buổi Sinh Nhật.

+. Danh sách Ban Lễ Tân có thể có tên những người bạn của Funs Team, mong rằng tất cả các Cụ/Mợ có tên vui lòng chung tay cùng vì sự Đoàn kết - Vui Vẻ - Thành công - và Phát triển của gia đình Funs Team.

Ban Lễ Tân vui lòng có mặt tại nhà hàng Hà Đăng địa chỉ : N08B Dịch Vọng lúc 9:00 Ngày 10.11.2012

Thay mặt BTC chân thành sự giúp đỡ và lòng nhiệt thành của tất cả các Cụ/Mợ. :-*

Chỉnh sửa cuối: