[Lưu trữ] Sinh nhật FUNS TEAM lần thứ 3 ngày 10.11.2012

Cháu vừa đi mua cái Amply Marantz PM75 mà không được, bị lỗi, có ai bán em này không bán cho cháu cái :))
:))
nhà em có con PM64 lâu lém em chả dùng.thỉnh thoảng ghét thằng hàng xóm,lôi ra mắc vào đôi S90D cho thằng hx 1 trận no rock với dance =))

xauzai

Xe điện
Website
www.otofun.net
@a mết lớp: lừn sau cảm gió ới em nhá,em pha trà gừng cho uống, món gia truyền nhà em mỗi khi trở giời đấy!
@ mợ mỳ: em chính thức nhờ mợ lo cho nhà mình vụ tài chính sinh nhật lần này nhé!nếu tiện mợ lập giúp em thớt về tài chính sinh nhật càng sớm càng tốt ạ!
@ cả nhà: các cụ các mợ có ý tưởng nào lạ, hay,ngộ ngĩnh trong buổi sinh nhật xin vui lòng pm cho em xin ạ!hì

safenoodles

Xe cút kít
@a mết lớp: lừn sau cảm gió ới em nhá,em pha trà gừng cho uống, món gia truyền nhà em mỗi khi trở giời đấy!
@ mợ mỳ: em chính thức nhờ mợ lo cho nhà mình vụ tài chính sinh nhật lần này nhé!nếu tiện mợ lập giúp em thớt về tài chính sinh nhật càng sớm càng tốt ạ!
@ cả nhà: các cụ các mợ có ý tưởng nào lạ, hay,ngộ ngĩnh trong buổi sinh nhật xin vui lòng pm cho em xin ạ!hì
Các bác cho ý kiền chỉ đạo thì em mới biết đường mà lội biết lối mà đi bác ơi, em ko dám tạt đầu mod ạ. :))
Ví dụ như thành viên FUNS cần góp bao nhiêu xèng, chắc chắn đi được thì đóng xèng trước và đặt gạch để nhà mình còn biết số lượng đặt cỗ ạ.

lamnewway

Xe tăng
Website
www.autonewway.com.vn
Các bác cho ý kiền chỉ đạo thì em mới biết đường mà lội biết lối mà đi bác ơi, em ko dám tạt đầu mod ạ. :))
Ví dụ như thành viên FUNS cần góp bao nhiêu xèng, chắc chắn đi được thì đóng xèng trước và đặt gạch để nhà mình còn biết số lượng đặt cỗ ạ.
Đã là thành viên Funs thì đi hay ko cũng phải đóng mợ nhể:D

xauzai

Xe điện
Website
www.otofun.net
Thế này lại phải cafe mới tỏ được mợ nhỉ?

Laoleu

Xe tăng
Mời mợ Tou đến chia vui vs Funs nhá nhá...:D

New.Moon

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
ruouvangminhnguyet.vn

vudinhquang

Xe container
Thớt này hình như thím FIN chưa vào nói năng câu nào hay sao ấy nhể?