Hải Phòng [Lưu trữ] OF - Hải Phòng - Địa chỉ các chỗ ăn chơi nhảy múa sáng trưa chiều tối

Trạng thái
Thớt đang đóng

Manhhai2607

Xe hơi
Các cụ cho em hỏi vấn đề nhạy cảm mà không nhạy cảm: em muốn đưa gấu nhà massage chân, ko biết chỗ nào ok cụ nhỉ?
Em cũng phi vào massage trung hoa ở chan tòa nhà Solega Lạch Tray cơ mà đúng hôm nhân viên bảo hết phòng.
Em thấy mạn Lý Tự trọng, Minh Khai, Văn Cao cũng có nhiều cửa hàng cơ mà chả biết thế nào.
Cụ nào biết thì tư vấn hộ em nhé.
Ngoài ra đôi khi bạn bè em tăng 1 tăng 2 xong cũng muốn đi massage cho khỏe cái thằng người, các cụ biết cũng tư véo em luôn. Cái khoản massage này em chưa đi baoh chẳng biết thế nào :(
Rượu em rót sẵn rồi nhé.

Hai_ác_điểu

Xe hơi
Các cụ cho em hỏi vấn đề nhạy cảm mà không nhạy cảm: em muốn đưa gấu nhà massage chân, ko biết chỗ nào ok cụ nhỉ?
Em cũng phi vào massage trung hoa ở chan tòa nhà Solega Lạch Tray cơ mà đúng hôm nhân viên bảo hết phòng.
Em thấy mạn Lý Tự trọng, Minh Khai, Văn Cao cũng có nhiều cửa hàng cơ mà chả biết thế nào.
Ngoài ra đôi khi bạn bè em tăng 1 tăng 2 xong cũng muốn đi massage cho khỏe cái thằng người, các cụ biết cũng tư véo em luôn. Cái khoản massage này em chưa đi baoh chẳng biết thế nào :(
Rượu em rót sẵn rồi nhé.
Muốn khoẻ cái thằng người mà yếu cái thằng ngợm thì cụ ra Hải Đăng 19 Trần Khánh Dư, tắm sục, xông khô, xông ướt lằng nhằng cả.

Manhhai2607

Xe hơi
Hải Đăng cũng nổi tiếng cụ nhỉ? Cơ mà em thấy nó nổi khoản.... hơn là khoản massage.. Dẫn gấu vào nên em muốn chỗ nào tốt tốt tí, cả năm mới có đôi dịp mà :D
Mà em định vod cụ nhưng mà diễn đàn ko cho, chờ em vod lần sau cụ nhé.

ngoc.an.bka

Xe tải
Hải Đăng cũng nổi tiếng cụ nhỉ? Cơ mà em thấy nó nổi khoản.... hơn là khoản massage.. Dẫn gấu vào nên em muốn chỗ nào tốt tốt tí, cả năm mới có đôi dịp mà :D
Mà em định vod cụ nhưng mà diễn đàn ko cho, chờ em vod lần sau cụ nhé.
Em đi mấy chỗ Văn Cao rồi nhưng thấy cũng bình thường.Body thì ở chân cầu rào cũng ok.Nhưng đã massage chân rồi thì ko thích body nữa .vì người ta cũng làm body bấm huyệt sướng hơn nhiều ạ

ntgh

Đi bộ
Bánh đa cua bể Bà Cụ
Gần ngã tư trại lính (cầu đất,lạch tray)
Bánh đa cua đồng ngay đầu ngõ Lý Tiêm,lạch tray

Kangoora

Xe tăng
Rượu em rót sẵn rồi nhé.
Nhìn chung thì Massage chân đều cực kỳ lành mạnh, riêng Hải Đăng - Trần Khánh Dư e từ chối (bạn e từng bị móc thẳng cẳng hết xèng trong ví). Cá nhân e hay hoạt động ở Văn Cao. Sạch sẽ và tươm tất thì cụ vào 318 Văn Cao, các cô nhân viên làm khá ổn và đk phục vụ ổn, giá 130k/70p. Cơ sở 2 của nó bên cạnh Hải Quan HP - đối diện Big C nhìn sang cũng tạm đc, giá là 150k/70p. Tip tùy tâm, thường ko dưới 100k. He he

ngoc.an.bka

Xe tải
Nhìn chung thì Massage chân đều cực kỳ lành mạnh, riêng Hải Đăng - Trần Khánh Dư e từ chối (bạn e từng bị móc thẳng cẳng hết xèng trong ví). Cá nhân e hay hoạt động ở Văn Cao. Sạch sẽ và tươm tất thì cụ vào 318 Văn Cao, các cô nhân viên làm khá ổn và đk phục vụ ổn, giá 130k/70p. Cơ sở 2 của nó bên cạnh Hải Quan HP - đối diện Big C nhìn sang cũng tạm đc, giá là 150k/70p. Tip tùy tâm, thường ko dưới 100k. He he
Có khi nào em với cụ đã từng lướt qua nhau không nhỉ .2 địa chỉ ruột của em đới ạ ;))

gunner_hp

Xe tăng
Hôm nào gặp nhau nhớ nhường cho em cô nhân viên chưn dài nhá. Cụ là hay tranh giành lắm đấy.
Các đại ca toàn kể những chỗ mát xờ xa sạch.Thế còn ko sạch thì sao ạ, để em còn tránh ;))

Dê!

Xe tăng
Bánh đa bề bề ở đâu ngon hở các cụ (bán buổi tối), em tìm được chỗ ăn sáng, tối mà thèm món này chưa biết ăn chỗ nào

Thuong NT

Xe điện
Thớt hay mà các cụ lại ít sinh hoạt trên forum...

Trạng thái
Thớt đang đóng