Hải Phòng [Lưu trữ] OF - Hải Phòng - Địa chỉ các chỗ ăn chơi nhảy múa sáng trưa chiều tối

Trạng thái
Thớt đang đóng

xdthienha

Xe điện
429 Trường Chinh các cụ nhá, sáng nay cháu phải ghi vào sổ đặng còn bá cá các cụ. Gia truyền nhà này là canh cá zô. Có cả móng....lượn nữa nhưng cháu ứ thích bằng cá. :D
Em vừa votka cho cụ đấy.Cụ thấy votka của em thế nào.Từ 88825 lên 1 phát 111640.

tuancen

Xe hơi
Website
phamhung-vinhomes.com
món ngon HP

e sắp có khách về HP mà chẳng biết dẫn đi đâu ăn cho đặc sắc,các bác có địa chỉ nào nói e cái.thanks

Kangoora

Xe tăng
Trưa nay e đc mời đi măm, địa điểm cực gần và quả thật là ko ngờ với khung cảnh cực khủng. Giá rổ cũng chấp nhận đc cơ mà vác ...can vào thì nó tính phí ốm đòn luôn.
Ảnh đây, nhìn từ ngoài vào

Trong phòng tuyền rịu ngon, thiếu mỗi ...ái đẹp.

Bia hịn, nhân viên cực kỳ chuyên nghiệp

QP79

Xe tải
Trưa nay e đc mời đi măm, địa điểm cực gần và quả thật là ko ngờ với khung cảnh cực khủng. Giá rổ cũng chấp nhận đc cơ mà vác ...can vào thì nó tính phí ốm đòn luôn.

Hầm rượu Hải Đăng mà kụ, đồ ăn được, gọi món cũng ok.

Kangoora

Xe tăng
@@@ Qp79: cùng chung hệ thống thôi chứ ko phải Hải Đăng mà là tầng 4 Cat Bi Plaza
Món bít tất bò Mẽo, e rất thích

Đây là sườn cừu nướng, e cực thích

Kangoora

Xe tăng
Bên cạnh có Bar, dưng thiết kế quá đơn giản và ko tiện lợi. E ...ái ường nên rứt quan tâm đến Uyliam, thế mà phải đi khá xa mới thỏa mãn.

Buoi toi mà ngồi ngắm ngã 5 cũng đẹp phết, từ tầng 4 view là vừa, cao quá thì khó nhìn...ái.

Chỉnh sửa cuối:

xdthienha

Xe điện
Bên cạnh có Bar, dưng thiết kế quá đơn giản và ko tiện lợi. E ...ái ường nên rứt quan tâm đến Uyliam, thế mà phải đi khá xa mới thỏa mãn.

Buoi toi mà ngồi ngắm ngã 5 cũng đẹp phết, từ tầng 4 view là vừa, cao quá thì khó nhìn...ái.
Ko biết buổi tối nó có nhạc nhẽo hay ca sỹ gì ko cụ Kang nhỉ.Được như tầng 10 CPN thì cũng chấp nhận được đấy.

aq79

Xe container
Ko biết buổi tối nó có nhạc nhẽo hay ca sỹ gì ko cụ Kang nhỉ.Được như tầng 10 CPN thì cũng chấp nhận được đấy.
quá đc chứ ko pải đc, mí e dancer của Mos với mdm hay sang đây oánh giậm lắm.

xdthienha

Xe điện
quá đc chứ ko pải đc, mí e dancer của Mos với mdm hay sang đây oánh giậm lắm.
Cuối tuần này em phải quyết định chuột bạch,mà lạng quạng là phang luôn tối nay.Hí hí.Sau đó sẽ có ảnh và rì pọt đàng hoàng.

Hoanghai806

Xe tải
Cụ mợ nào biết chỗ sản xuất bánh phở chỉ giúp cháu với ạ, cháu rót rượu sẵn hậu tạ các cụ mợ. :)

xdthienha

Xe điện
Cụ đi đêm thía nào rùi, rì pọt đê...
Bá cáo cụ là tuần vừa rồi em định đi,nhưng vì tiếng gọi thủ đô lớn quá nên em quyết định đi...xuống Hà Nội (vì HN thấp hơn sông Hồng 1m mà,em hay gọi lũ bạn em ở HN là xuống HN và lên HP :)) ).Và kết quả là em chạm mặt 141 ở HN.Về đến HP thì ăn ngay quả chống bão mệt lả ra nên ko đi được.Lần sau đi em sẽ rì pọt đầy đủ.
Em sẽ bá cáo bằng mồm vụ gặp 141 :
Khoảng tầm 23h30 ngày thứ 6 tuần trước, sau khi kết thúc hồi nhậu ở quán lẩu ếch Ngân Béo ở đường Trúc Bạch (quán này lẩu ếch ngon hơn HP,mà ngồi trên nóc nhà ở tầng 4 ngắm Hồ Tây,hồ Trúc Bạch thì sướng phải biết) em theo đường Yên Phụ để về HP. Đến đúng ngã 3 Yên Phụ - Hàng Đậu chỗ chân dốc Long Biên thì em bị vịn vào.Xe em lại có 3 chú hổ báo,săm trổ,bấm khuyên tai (là em của bạn em,cho đi nhờ về HP) thế nên 141 quyết định...lục tung cả xe lên để tìm....hung khí :)).Em buồn cười nhất là ông già em có để thuốc uống trong cốp xe,có 1 nhúm hạt màu đen bé bé,hình như là thuốc tiểu đường.Chúng nó cứ lôi ra soi,hỏi nhau,nhai thử :)) và cuối cùng kết luận là ko phải chất kích thích.Em thì ko uống 1 giọt nào nên hoàn toàn tỉnh táo.Vì vậy 141 ko bắt thổi nồng độ cồn.Sau đó thì thả cho em về.Qua đó em thấy 141 rất hay soi xe biển 15 (xe trước cùng đoàn em cũng bị vịn lại nhưng thấy con gái lái với lại thấy có người lớn tuổi nên cho đi luôn chứ ko khám như xe em).Được cái là 141 làm việc khá lịch sự,chào hỏi đàng hoàng chứ ko bố nháo như mấy thằng áo vàng.Các cụ lên HN đã bị gặp bao giờ chưa.

XeomAUS

Xe hơi

Các cụ cho hỏi giá rở hầm rượu Hải Đăng thế nào ạ? Có mắc quá ko các cơi?

xdthienha

Xe điện
Rằng thì là mà môn thể thao ưa thích nhất của em là bơi lội.Dưng mà chỉ bơi được vào mùa hè mới đau sờ cau chứ.Các cụ mợ nhà mình có biết chỗ nào bơi được cả vào mùa đông ko ạ.Chỉ cho em với.

hpcontener

Xe tải
Rằng thì là mà môn thể thao ưa thích nhất của em là bơi lội.Dưng mà chỉ bơi được vào mùa hè mới đau sờ cau chứ.Các cụ mợ nhà mình có biết chỗ nào bơi được cả vào mùa đông ko ạ.Chỉ cho em với.
- Nam Cường tầng trên cùng cụ ơi

nguyenminh2010

Đi bộ
đúng cái cháu cần. lần nào về cũng có 1 câu hỏi to đuỳnh Ăn gì và Ăn ở đâu :-ss thế mà cũng mang tiếng là Hper đấy ợ

xdthienha

Xe điện
Cụ đi đêm thía nào rùi, rì pọt đê...
Đây đây,em rì pọt như đã hứa đây.Em đi hôm thứ 6 tuần trước.Có làm tỉ ảnh về đây để chém gió cho xôm.
Từ cửa bước vào :

Đi vào từ cửa đến cầu thang máy và bấm tầng 4

Ra khỏi thang máy thì vào đến cửa Bar

Ko gian bên trong của Bar.Quán này bố cục 2 bên,đây là không gian đầu tiên

Đi hết ko gian đầu tiên thì đi qua 1 cái hội trường tiệc cưới.Em hỏi qua nhân viê thì ở đây có 3 hội trường.2 hội trường nhỏ nhỏ khoảng 400 khách.Cái hội trường này là 800-900 khách.Mâm 10 người,300k/suất.Cũng rẻ mà sang trọng các cụ nhể.Sau này cưới lần 2,3 em sẽ tổ chức ở đây :))

Ko gian thứ 2 đây em.Chính là cái phần tròn tròn ở mặt tiền tòa nhà đấy ạ.Thằng đằng trước xấu trai hơn em mà lại ôm gái đẹp. :D

Thôi thì mình ngắm người mẫu trên tivi vậy

Quả đồng hương này em gặp khi đang trên đường từ dưới Hà Lội đi lên Hải Phòng.Biển tứ quý 6 nhé,em để ảnh cỡ nhỏ nên nhìn hơi khó.Biển này mà lắp cho lếch xù thì lại có cái tít trên báo lá cải là :" chủ nhân của chiếc xe này được cho là đã bỏ ra 20k obama để được số "ngẫu nhiên" kia ".

Còn đây là bí kíp em tìm được trên giang hồ :))

Cảm nhận về quán này,nó chính xác là 1 quán cafe hơn là 1 Bar.Bar thì phải có nhạc nhẽo cơ.Nếu là cafe thì nó cũng khá đẹp để ngắm thành phố và xem bắn pháo hoa.Giá cả hợp lý.Em thấy ngang với Focus thôi.Em thì thích Julie's Bar ở 22C Minh Khai.Hầu như tuần nào em cũng ngó qua ít nhất 1 lần.Đặc biệt là tối thứ 6 có party nên rất đông.Nhiều Tây lắm.Bar theo phong cách bụi bui như mình xem phim ấy,nhưng con người thì khá lịch sự.Em đặc biết là có sở thích làm vài cốc bia tươi với 1 bát lạc rang rồi về đi ngủ.30k/bia tươi.Lạc rang free,chỉ sợ ko có sức mà ăn thôi.Đặc biệt là ko có hoa quả như trong sàn nhé.Ở đây chỉ có lach và bò khô,chấm hết.hé hé.Có cụ nào chung sở thích đấy với em ko ạ.
Em làm 500 ảnh minh họa cho cái Julie's Bar này nhé.Cụ nào thích đi thử thì ới em với nhé

À,đặc biệt là thứ 6 là có mấy em dancer nhảy ngay trên mặt bàn các cụ ngồi uống bia nhé.Mỗi tội ko đc xinh như MOS thôi.Mấy cái ảnh đông đông đấy là những hôm có SN bọn Tây hoặc lễ,hoặc party.Những ngày đấy nó mở đến 4h sáng.Còn bình thường thì 1 mình em 1 quán ngồi uống bia đến 1h-2h đêm là bình thường. :D.
.Em nghe đồn trong Habour View cũng có Bar.Cụ nào đi thử chưa ạ.

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng