Hải Phòng [Lưu trữ] Nơi Chăm sóc vợ 2 tại Hải Phòng: Chuột bạch ký.

Trạng thái
Thớt đang đóng

aq79

Xe container
Em mới lấy con Kia morning 2010 hàng lướt đang định lên Trọng Thiện bảo dưỡng( trên đường bao Ng Bỉnh Khiêm gần Tasa), thay dầu, vệ sinh. không biết có cụ nào làm ở đây chưa cho e xin cái nhận xét với nhi.
làm tốt đấy cụ ạ, thợ khá đc. E cũng toàn làm ở đây ạ.

tiger_girl

Xe buýt
Ấy ấy ấy !!!!!!!!! Ai kíu em với, cái mợ này dọa ăn thịt em đấy, làm em chạy rẽ đất!!!!!!
Nếu cụ định làm Chí Phèo thì e cũng sẵn sàng làm thị nở đới.Khà...khà...

aq79

Xe container

thebluesea

Xe tải
Website
ptsc.com.vn
1. Chú Việt này e gặp cách đây mí năm òi, ko chém dưng mờ cũng hơi...chuối. Tốt nhất bác ko nên làm gì sất, cầm xe lấy xèng oánh con lô rồi lên đời thoai.
2. Màn hình tích hợp với gương chiếu hậu thì tuyệt đối ko nên (e mới lắp cho cái con Vợ II mà nó cứ rung bần bật, nhìn gương với màn hình chả phân biệt đc, khả năng sắp ...lé)
3. Bác nên mua lại con GT của e hoặc của lão Vịt (cái này mới hơn của e nhưng hay bị lỗi - cụ nên cân nhắc nhé). Thôi thì đủ cả Vietmap lẫn Google map, thích dùng loại nào cũng đc mà lại còn free mới thú chứ.
Anh Kang cho e hỏi cái vụ vietmap của anh thế nào rùi? a độ 1 bộ mới vào hay phẫu thuật được bộ nguyên bản?? có ông anh cùng làm cũng cưới 1 em hệt như bác mà ko có vietmap và TV, đang đau dầu.

Nếu cụ định làm Chí Phèo thì e cũng sẵn sàng làm thị nở đới.Khà...khà...
Em chả cần "định" thì em cũng "là" rồi, quyết định là ở mợ thôi!!!! Có cần phải show chứng minh thư lên đây không?????

tiger_girl

Xe buýt
Em chả cần "định" thì em cũng "là" rồi, quyết định là ở mợ thôi!!!! Có cần phải show chứng minh thư lên đây không?????
Cháo hành thì nhà e k thiếu.E đợi cụ ở lò gạch cũ đầu làng nhá

Thần Tài

Xe điện
Anh Kang cho e hỏi cái vụ vietmap của anh thế nào rùi? a độ 1 bộ mới vào hay phẫu thuật được bộ nguyên bản?? có ông anh cùng làm cũng cưới 1 em hệt như bác mà ko có vietmap và TV, đang đau dầu.
Đừng đụng vào hệ thống sẵn có của xe làm gì cụ. Muốn có Vietmap thì hoặc cụ mua GPS rời giá chỉ 3,7củ hoặc dùng luôn Mobile + Giá đỡ + Xạc trên xe.

Huntress

Đi bộ
Đây là căn bệnh với tất cả mọi người khi mới sắm xe!theo em
1.gương cụp điện( chúng ta gắn cơ tay vào- 1 tiết kiệm)
2.camera lùi+màn hình( không có thì thiếu, có lại thừa, giảm trình lùi xe nên lắp mỗi cảm biến thoai-2 tiết kiêm)
3.GPS (kiểu j cụ trả có con điện thoại-3 tiết kiệm)
...
Em dự cụ còn muốn thêm như này nữa cơ
4.làm quả âm thanh(nếu muốn nghe hay vào sàn hoặc dàn âm thanh ở nhà nớ)
5.sao xe mình không có cửa lóc nhể(pó tay toàn tập)
6.lazang theo xe xấu quá.(ko cần thiết đâu)
7.hình như chưa dán phim cách nhiệt(nên dán loại tốt)
8.xinhan trên gương(chẳng cần làm j)
....
Còn nhiều lắm, đáng lý lúc cụ lấy xe thì nên cố 1 tí cho nó hịn ko lại phải lắp nhiều thứ lém. Còn không thì cứ nguyên bản chỉ cần những thứ cần thiết như cảm biến lùi, dán phim cách nhiệt cho xe của cụ thế là đủ, số tiền còn lại cụ lên chờ dịp tới cụ đổi xe tốt hơn.
1. Gương cụp em sẽ suy nghĩ lại, vì thấy cụp cơm hơi bất tiện nên mới nghĩ đến cụp điện
2. Em cần cái camera lùi này vì chỗ em để xe hay có trẻ con chơi đùa, nhỡ nó lao vào *** xe thì hối không kịp
3. gps em test cái điện thoại của bà chị rồi, ok nên chắc k lắp, đổi đthoaij cho bà ấy :D

4->8 xe em tự có hết rồi, chất lượng khá tốt.

Em đang băn khoăn nhất là nên đến gara nào để lắp thôi, các bác tư vấn gấp em vụ này với
(em ở Hải Phòng)

Thank các bác đã quan tâm

Kangoora

Xe tăng
Đừng đụng vào hệ thống sẵn có của xe làm gì cụ. Muốn có Vietmap thì hoặc cụ mua GPS rời giá chỉ 3,7củ hoặc dùng luôn Mobile + Giá đỡ + Xạc trên xe.
Blue nên khuyên ô bạn chớ có đụng vào điện đóm nhá, thợ hịn cũng ...kệ. Thích thì làm như cụ Chánh góp ý thoai.

aq79

Xe container
1. Gương cụp em sẽ suy nghĩ lại, vì thấy cụp cơm hơi bất tiện nên mới nghĩ đến cụp điện
2. Em cần cái camera lùi này vì chỗ em để xe hay có trẻ con chơi đùa, nhỡ nó lao vào *** xe thì hối không kịp
3. gps em test cái điện thoại của bà chị rồi, ok nên chắc k lắp, đổi đthoaij cho bà ấy :D

4->8 xe em tự có hết rồi, chất lượng khá tốt.

Em đang băn khoăn nhất là nên đến gara nào để lắp thôi, các bác tư vấn gấp em vụ này với
(em ở Hải Phòng)

Thank các bác đã quan tâm
nên lắp cụ ạ, ngõ e cũng vậy chiều các cháu đá bóng có những lúc nó chui vào sau xe để lấy bóng lúc ấy mà ko nhìn thấy gì thì toi, nhìn thấy nó clear đàng hậu vưỡn tốt hơn, cụ ra gara Tuấn Hưng ở Lê Thánh Tông ạ.

vitgia

Xe tăng
Lúc mua con đầu tiên em cũng lắp đủ thứ,mua con thứ hai chỉ dán kính và lót sàn,mua con thứ ba,thứ 4......chỉ dán kính,còn lại kệ ... Nó.Lần đầu tiên xước nhẹ một chút thì thấy lòng như xát muối ,lần thứ 2 cũng xước to to thì thấy mất thời gian khi mang xe đi sửa,lần thứ 3,4....chả cảm giác dề,như kiểu ngày nào cũng phải ăn cơm ý,hề hề

thebluesea

Xe tải
Website
ptsc.com.vn

Quạ đen

Xe buýt

aq79

Xe container
thế nay phải họp hụi .... Chí Phèo thôi, thi xem ai Chí phèo nhất nhờ?

hydiep

Xe buýt
Em nhận chân BGK cho việc chọn ra ai Chí Phèo nhất nhá :)) cụ nào muốn chiến thắng thì phong bì cho em đê

aq79

Xe container
ko đến lượt cụ đâu, BGK phải là các mợ cơ.

cu_3333

Xe buýt
Lúc mua con đầu tiên em cũng lắp đủ thứ,mua con thứ hai chỉ dán kính và lót sàn,mua con thứ ba,thứ 4......chỉ dán kính,còn lại kệ ... Nó.Lần đầu tiên xước nhẹ một chút thì thấy lòng như xát muối ,lần thứ 2 cũng xước to to thì thấy mất thời gian khi mang xe đi sửa,lần thứ 3,4....chả cảm giác dề,như kiểu ngày nào cũng phải ăn cơm ý,hề hề
Ý Em cũng khuyên cụ ấy cũng như thế đới! Hjjjjj

Trạng thái
Thớt đang đóng