Hải Phòng [Lưu trữ] Nơi Chăm sóc vợ 2 tại Hải Phòng: Chuột bạch ký.

Trạng thái
Thớt đang đóng

lox bui M3

Xe buýt
văn nhân hay sơn sài gòn hả cụ ,có 2 chỗ gần nhau

hungmjt

Xe đạp
các cụ cho e hỏi HP mềnh giờ dọn nội thất ở đâu sạch sẽ, cẩn thận. Thanh minh xong em đưa vợ e đi làm toàn bộ chứ mấy hôm nồm xe hôi quá.

Kangoora

Xe tăng
các cụ cho e hỏi HP mềnh giờ dọn nội thất ở đâu sạch sẽ, cẩn thận. Thanh minh xong em đưa vợ e đi làm toàn bộ chứ mấy hôm nồm xe hôi quá.
Cụ đưa e nó đến Gara Bảo Minh của cụ Cảnh gần chân cầu vượt chợ Hàng mới. Mấy cu e thợ rứt ngoan và nhiệt tình, ngoài ra còn có mấy ẻm chưn dài ngồi trong Vp nom cũng chuẫn nữa.

hungmjt

Xe đạp
E cảm ơn cụ Kang nhiều nha

Car_Angel

Đi bộ
.....

.....

cụ báo giá cho em sơn lại cả cái lắp cabo sau hết bao nhiêu, mầu đen KIA CERATO nhé, xe em tết bị nó vạch cho một vạch ra ngoài metro làm nhưng có vẻ chưa đạt chuẩn lắm em muốn làm lại
Cụ gió mát chăm vợ 2 nhể..nhân tiện tút lại sắc đẹp cho vợ, Cụ xem thế nào làm tí thẩm mĩ đôi mắt cho vợ đi...hihi..em thấy Cerato có nhiều lựa chọn lắm, làm xong đôi mắt Angle, đi ở đất cảng khối người phải ghen tị đấy...Mong thấy Cụ hồi âm^_^.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

sieuga

Xe tải
Cụ đưa e nó đến Gara Bảo Minh của cụ Cảnh gần chân cầu vượt chợ Hàng mới. Mấy cu e thợ rứt ngoan và nhiệt tình, ngoài ra còn có mấy ẻm chưn dài ngồi trong Vp nom cũng chuẫn nữa.
Cụ kang xem lại chứ em qua chỗ cụ Cảnh đâu có em chưn dài lào đâu nhờ toàn thấy mấy cu e chủ nhật còn làm thêm quả trông xe chợ hàng hơi bi.. cá kiếm nhá !

aq79

Xe container
Cụ kang xem lại chứ em qua chỗ cụ Cảnh đâu có em chưn dài lào đâu nhờ toàn thấy mấy cu e chủ nhật còn làm thêm quả trông xe chợ hàng hơi bi.. cá kiếm nhá !
=)) =)) thế cụ tin thật à?

haychua123

Xe đạp
kính thưa các cụ, e mới đc gia nhập vào hội 4 bánh với các cụ bằng em Kia Morning SLX 2007, nhưng em nó chẳng có bất kỳ tiện ích nào cả, Vậy em muốn lắp thêm đồ cho em nó thì nên làm ở đâu và giá cả ra sao để em cầm đạn đi làm 1 thể luôn, nhờ các cụ tư vấn cho em với. E xin cảm ơn.
1. Lắp guơng gập tự động.
2. Lắp mở cốp tự động.
3. Thay chìa khóa gập như các em KM đời mới.
4. Lắp cảm biến lùi.
5. Lắp màn hình và đầu DVD.
6. Cuối cùng là thay Larang 15".

aq79

Xe container
kính thưa các cụ, e mới đc gia nhập vào hội 4 bánh với các cụ bằng em Kia Morning SLX 2007, nhưng em nó chẳng có bất kỳ tiện ích nào cả, Vậy em muốn lắp thêm đồ cho em nó thì nên làm ở đâu và giá cả ra sao để em cầm đạn đi làm 1 thể luôn, nhờ các cụ tư vấn cho em với. E xin cảm ơn.
1. Lắp guơng gập tự động.
2. Lắp mở cốp tự động.
3. Thay chìa khóa gập như các em KM đời mới.
4. Lắp cảm biến lùi.
5. Lắp màn hình và đầu DVD.
6. Cuối cùng là thay Larang 15".
1,2 thì cụ chờ phiên đấu giá của nhà HP sẽ có sản phẩm như ý cụ mà lại gây được quỹ từ thiện. mục 3 cụ chờ chiều e show quả chìa gập e mới làm xem đúng ko ạ. mục 5 cụ ra Tuấn Hưng ở Lê Thánh Tông, địa chỉ này cũng đã đc nhắc đến khá nhiều rồi, còn Lazang e nhớ ko nhầm đã có cụ lên đây PR cụ sang thớt Trast tìm lại nhé.

haychua123

Xe đạp
hay quá cảm ơn cụ rất nhiều, nhưng bao h thì tổ chức phiên đấu giá vậy cụ.

aq79

Xe container
hay quá cảm ơn cụ rất nhiều, nhưng bao h thì tổ chức phiên đấu giá vậy cụ.
đồ thì e cầm đây cả rôì, e sẽ cố thu xếp gặp cụ OBD để xin cái hướng dẫn sử dụng lúc nào đâú giá sẽ thông báo ở thớt thông tin ạ, sẽ cố gắng ngay trong tuần này ạ.

haychua123

Xe đạp
hay qua, thế thì cụ cố sắp xếp đi nhé. Chiều cụ show cho em xem cái chìa với nhé. Giá cả, chỗ làm nưa nhé.

à các cụ cho em hỏi thêm, xe em mới mua lại đã chạy 5 vạn km rồi, em lại chẳng biết người ta bảo dưỡng đến đâu rồi, h lấy xe em muốn bảo dưỡng lại toàn bộ cho yên tâm. Bắt đầu từ việc thay dầu, thay lọc các loại ....... rồi kể cả kiểm tra dầu hộp số (cái này quan trọng vì thấy bảo KIA hay bị dầu hộp số). Vậy em có thể làm ở đâu thì uy tín vậy các cụ. Và nếu được các cụ cho em cái list những thứ cần bảo dưỡng nhất thiết phải làm với em xe này với. Em xin Vodka các cụ.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

aq79

Xe container
hay qua, thế thì cụ cố sắp xếp đi nhé. Chiều cụ show cho em xem cái chìa với nhé. Giá cả, chỗ làm nưa nhé.

à các cụ cho em hỏi thêm, xe em mới mua lại đã chạy 5 vạn km rồi, em lại chẳng biết người ta bảo dưỡng đến đâu rồi, h lấy xe em muốn bảo dưỡng lại toàn bộ cho yên tâm. Bắt đầu từ việc thay dầu, thay lọc các loại ....... rồi kể cả kiểm tra dầu hộp số (cái này quan trọng vì thấy bảo KIA hay bị dầu hộp số). Vậy em có thể làm ở đâu thì uy tín vậy các cụ. Và nếu được các cụ cho em cái list những thứ cần bảo dưỡng nhất thiết phải làm với em xe này với. Em xin Vodka các cụ.
xe kia thì cụ mang sang huyndai an đồng cũng được, còn ko mang ra đại diện của Kia là Trọng Thiện ở gần bãi TASA. Vụ chìa này e show thôi chứ làm giờ cụ để e hỏi, e phải nhờ cụ Tùng ở hội Soul đặt bên kia về rồi gửi chìa lên HN để cụ ấy thuê ng ghép vào hộ e, giá vỏ là 250K, đánh chìa là 150K, còn nếu lấy chìa cũ ghép vào là 100K cụ ạ.
chìa cũ lúc chưa ghép:

khi đã giải phẫu xong:

haychua123

Xe đạp
Khổ thế, em có mỗi cái chìa thôi mà trông chán lắm, gẩy gẩy cái nút để Lock và Unlock xe, chán quá. Không biết ở HP chỗ huyndai an đồng hoặc đại diện của Kia là Trọng Thiện có làm được chìa không nhỉ

aq79

Xe container
Khổ thế, em có mỗi cái chìa thôi mà trông chán lắm, gẩy gẩy cái nút để Lock và Unlock xe, chán quá. Không biết ở HP chỗ huyndai an đồng hoặc đại diện của Kia là Trọng Thiện có làm được chìa không nhỉ
vẫn trong 1 là ok rồi cụ ạ, e làm vì chìa của e nó là rời, hơi bất tiện thôi chứ chìa KM gọn thế rồi còn gì.

haychua123

Xe đạp
khổ cụ ạ, cái chìa ấy là loại chìa liền khiển, nó cứ dài ngoảng ra không gấp vào được cho gọn. Em khoái quả chìa gấp cơ. Mà em Morning của em cứ đem ra huyndai an đồng hoặc đại diện của Kia là Trọng Thiện là người ta sẽ biết cần bảo dưỡng những gì đúng không cụ.

aq79

Xe container
khổ cụ ạ, cái chìa ấy là loại chìa liền khiển, nó cứ dài ngoảng ra không gấp vào được cho gọn. Em khoái quả chìa gấp cơ. Mà em Morning của em cứ đem ra huyndai an đồng hoặc đại diện của Kia là Trọng Thiện là người ta sẽ biết cần bảo dưỡng những gì đúng không cụ.
cụ sang đây: http://www.otofun.net/threads/275604-ho-tro-kt-online-cho-cac-dong-xe-hyundai-kia-f6/page200 hỏi cụ Top cho chắc, thợ hay làm .. thừa lắm, e cũng chạy KM rồi, e thấy chìa ấy bình thường mà cụ, chìa gập cũng ko phải là chuẩn đâu, 1 thời gian hay bị lỏng ra lắm cụ ạ.

haychua123

Xe đạp
Chẹp chẹp thế thì khi nào có đợt đặt hàng chìa mới, em làm cho 3 chiếc dùng dần là vừa. Cảm ơn cụ. Em đang máu có khi mai ra chỗ 222 Nguyễn Văn Linh chỗ vụ OBD và chỗ Tuấn Hưng xem lắp được cái gì trước không. Híc híc.
Hỏi các bác ngoài lề chút, các bác đi mua xe lấy xe có xem ngày không? có cũng bái gì không, em lấy xe cứ thích là lấy, chẳng xem ngày giờ gì cả, cũng chẳng cũng bái gì cả.

Chỉnh sửa cuối:

aq79

Xe container
Chẹp chẹp thế thì khi nào có đợt đặt hàng chìa mới, em làm cho 3 chiếc dùng dần là vừa. Cảm ơn cụ. Em đang máu có khi mai ra chỗ 222 Nguyễn Văn Linh chỗ vụ OBD và chỗ Tuấn Hưng xem lắp được cái gì trước không. Híc híc.
Hỏi các bác ngoài lề chút, các bác đi mua xe lấy xe có xem ngày không? có cũng bái gì không, em lấy xe cứ thích là lấy, chẳng xem ngày giờ gì cả, cũng chẳng cũng bái gì cả.
căn bản e ko biết cái chip của KM có vừa các nút với Soul của e ko để nhờ đặt cho cụ ạ.

Trạng thái
Thớt đang đóng