Chi hội [Lưu trữ]Những bản tin và lời bình luận "hot" sau ngày sinh nhật lần thứ 1 của LPC!!!

Trạng thái
Thớt đang đóng

bvhadelpiero

Xe lăn
Ờ nhẩy bây h mới để ý cái avatar nhà Phó Mõ.....trông hay phết......chắc hum qua quá bức xúc éo làm j đc về tự cho mình lên quay đây mà......té nhanh k vỡ alo...hehe
Ò Ò cái j, thích ajua hả, ông thịt chít bi h, cấm theo bọn vô kỷ luật nghe chưa, mình là quan chức phải khác :)) ;)

bvhadelpiero

Xe lăn
Cái lô gô màu đen dán vào xe thế nào hả các cụ? E bóc mãi để dán mà ko xong. Hic..Cụ mutd dán rồi chỉ em cái..
chiều cố gắng lên đúng h đấy nhá, lên rùi A dán cho

mutd

Xe hơi
Ò Ò cái j, thích ajua hả, ông thịt chít bi h, cấm theo bọn vô kỷ luật nghe chưa, mình là quan chức phải khác :)) ;)
Ui zời ôi, cụ tức quá không làm gì được lại chửi đổng thế. Quan chức ai lại thế =))

BTKiên3103

Xe buýt
Kính thưa các cụ là em đã post lại được gần hết ảnh rồi nhé,chỉ còn vài cái tối em post nốt (trang 66 nhé)
Nếu lần này link ảnh mà DIE thì các cụ cứ cụ DEL và ANTHQ mà phạt nhé ( em làm theo hướng dẫn của các cụ ý)

Chỉnh sửa cuối:

bvhadelpiero

Xe lăn
Kính thưa các cụ là em đã post lại được gần hết ảnh rồi nhé,chỉ còn vài cái tối em post nốt (trang 66 nhé)
Nếu lần này link ảnh mà DIE thì các cụ cứ cụ DEL và ANTHQ mà phạt nhé ( em làm theo hướng dẫn của các cụ ý)
Đảm bảo lun, link die cứ gọi là chặt C iem đi :))

Anthq

Xe tăng
Imageshack thì cứ vài năm là vô tư. Nhà Del húng nhể, mình lại phím bọn nào nó hack cái site của imageshack vài hôm thì nhà ta lại chứng kiến nhà BTkien vác dao đi tìm nhà Del cắt C... =))=))

bvhadelpiero

Xe lăn
Tình hình là iem ba cá các CỤ rằng thì mừ là xiem ảnh xong trông ai mặt cũng vàng như nghệ, ứ đẹp bằng ảnh nhà hero@, công nhận máy nhà CỤ ấy hịn thựt :P

Chỉnh sửa cuối:

Djokovic

Xe điện
Cụ Del ơi, chiều nay em không thể về kịp rồi cụ ạ, em đi Bắc Ninh. Cụ lấy cầu thủ dự bị đi nhé, em chân thành cáo lỗi với cụ và LPC. Lần ọp sau em xin chịu mọi hình phạt ự.. hự hự..

bvhadelpiero

Xe lăn
Cụ Del ơi, chiều nay em không thể về kịp rồi cụ ạ, em đi Bắc Ninh. Cụ lấy cầu thủ dự bị đi nhé, em chân thành cáo lỗi với cụ và LPC. Lần ọp sau em xin chịu mọi hình phạt ự.. hự hự..
Bá cá các CỤ LPC và đặc biệt các CỤ trong Ban thưởng phạt (nếu chưa có các CỤ lão làng lập lun cho nó kịp ná không nó lại cãi bay) trường hợp nè ảnh hưởng rất rất nhìu đến uy tín của LPC kể cả có lý do, riêng vụ nè cá nhân IEM đề xuất phạt nặng cho nhớ và làm gương cho kẻ khác, còn người đi thi đấu thì iem đầy các CỤ yên tâm ná

Djokovic

Xe điện
Bá cá các CỤ LPC và đặc biệt các CỤ trong Ban thưởng phạt (nếu chưa có các CỤ lão làng lập lun cho nó kịp ná không nó lại cãi bay) trường hợp nè ảnh hưởng rất rất nhìu đến uy tín của LPC kể cả có lý do, riêng vụ nè cá nhân IEM đề xuất phạt nặng cho nhớ và làm gương cho kẻ khác, còn người đi thi đấu thì iem đầy các CỤ yên tâm ná
Thôi em xin cụ Phó Mõ, Em cũng nhiệt tình lắm chứ có muốn thế đâu. Đây là bị việc đột xuất và em cũng báo cáo ngay để cụ có phương án thay thế không để làm mất uy tín của LPC. Mong các cụ trên niệm tình soi xét chứ cứ để A Phó Mõ ức hiếp em thế này thì.... Con giun xéo mãi cũng quằn nhá.. nhá.. b-)

bvhadelpiero

Xe lăn
Thôi em xin cụ Phó Mõ, Em cũng nhiệt tình lắm chứ có muốn thế đâu. Đây là bị việc đột xuất và em cũng báo cáo ngay để cụ có phương án thay thế không để làm mất uy tín của LPC. Mong các cụ trên niệm tình soi xét chứ cứ để A Phó Mõ ức hiếp em thế này thì.... Con giun xéo mãi cũng quằn nhá.. nhá.. b-)
Đới các CỤ xiem, lại dọa iem kìa, cứu Iem CỤ trưởng ơi, không cứu là iem chít là không có ai thu xiền phạt cho LPC đâu :P, này, không lý do lý trấu, thịt hết hỉu chưa :-L

BTKiên3103

Xe buýt
Tình hình là iem ba cá các CỤ rằng thì mừ là xiem ảnh xong trông ai mặt cũng vàng như nghệ, ứ đẹp bằng ảnh nhà hero@, công nhận máy nhà CỤ ấy hịn thựt :P
Cái này .........em đếch nói đâu8-x

Báo cáo các cụ là em đã post xong toàn bộ ảnh ở trang 66 nhé , cảm phiền các cụ quay lại xem rồi chém gió nhé....

Chỉnh sửa cuối:

Kho

Xe điện
Những trường hợp dư lày e kiến nghị Chủ Tịch cùng các bô lão đồng trưởng ban khen thưởng và kỷ luật soạn thảo ngay Bộ Luật phạt của hội k thì loạn hết ạ.....hehe>:)

Anthq

Xe tăng
Nhà Del cứ đi chiến đấu về rùi thắng thua ra sao định đoạt được ngay ấy mà :)

phaocoi

Xe điện
e đang tự phạt mình vì hôm qua ko thu xếp đi được...có cụ nào loanh quanh Tăng Bạt Hổ thì e mời ra Hải Xồm chứng kiến e tự phạt nhể?

ducan

Xe tăng
đây roài , để xem mấy mõ nghĩ ra được cái giề để phạt , em lót dép ngòi hóng đây ......mựa nhịn suốt sáng đến giờ chờ mãi chưa đến giờ cơm chiều , càng nghĩ càng ức nhà phó mõ

hhai73

Xe buýt
Del ơi, tình hình vụ Tây Hồ kết cục ra sao rồi? Liệu Cụ giáo có phải dùng thuốc "kích ấy..." không? Mà có khi quanh đấy SMS nhiều lắm, có khi phải cho Cụ đi bảo dưỡng tí nhể:-bd

Trạng thái
Thớt đang đóng