Chi hội [Lưu trữ]Những bản tin và lời bình luận "hot" sau ngày sinh nhật lần thứ 1 của LPC!!!

Trạng thái
Thớt đang đóng

anhvt77

Xe tải
Hôm nay E bận quá không qua được, vừa về đến nhà tắm rửa xong vào hóng các cụ. Thấy nhiều tin Buồn Quá.

anhvt77

Xe tải
6h Cụ trưởng Mõ còn gọi cho E, giờ vào đọc thông tin Cụ đã có mặt ở Thanh Hóa. Xin chia buồn cùng gia đình Cụ trưởng Mõ.

anhvt77

Xe tải
Xin chúc cho F1 nhà các Cụ chóng khỏe, để các Cụ co Time phục vụ LPC Club.

hhai73

Xe buýt
Hôm nay trong buổi OF của hội LPC sau vụ Đầm Vạc hôm vừa rồi rút ra được bao nhiêu điều, nào là bị nước ...ái bọ xít bơm vào người, vào mặt. Nào là ảnh cụ này hay, cụ kia đẹp, nào là đi tìm nhân vật bí ẩn, tổng kết vụ Cămpuchia tài trợ..vv...vvv Nhưng song song cũng có những nỗi buồn bất chợt, nào là Cụ Kho phải lập tức lên đường về Hoa Thanh Quế vì gia đình có chuyện buồn, xin được chia sẻ cùng cụ, nào là cụ BtKiên cũng phải chuồn sớm vì con cũng bị sốt cũng như F1 nhà Sepbu, nào là xe của Tetsu chạy không cần ắc quy..vv..vvv...
Túm lại là đại hội thành công tốt đẹp, em xin phọt vài cái ảnh chụp trộm cho các cụ thưởng thức

Em chụp bằng cái cầm chân nên nó cũng ko ổn lắm, các cụ bỏ quá cho

tetsu

Xe tăng
Trời đang giao mùa, trẻ con rất hay bị này nọ. Các cụ cẩn thận cho F1 nhá.
Chúc F1 nhà cụ Sepbu và cụ BTKien chóng khỏe.
Em mấy hôm cũng khô hết cả họng.(:|

Kho

Xe điện
báo cáo cả nhà e đã về đến thanh hoá an toàn...ông trời thương nhà e hay sao ý trên đg vào moị người alo đột nhiên Cậu e lại tỉnh lại..vào đến nơi thì vẫn gặp mặt noí chuyện đc lần cuối..nay thì...thay mặt gia đình e xin cám ơn đến tất cả các cụ...thật lòng e k biết nói j hơn 1 lần nưãa cho cám ơn tất cả các cụ.....

Kho

Xe điện
lão top giờ này còn lọ mọ ở đây à

h này toàn các bô lão lo việc hậu sự còn e thì trả có việc j lên dùng alo lên đây hóng ạ...cụ ngủ muộn vậy mẹt đã đỡ chưa?

ducan

Xe tăng
lão top giờ này còn lọ mọ ở đây à

h này toàn các bô lão lo việc hậu sự còn e thì trả có việc j lên dùng alo lên đây hóng ạ...cụ ngủ muộn vậy mẹt đã đỡ chưa?
thế là may cho cụ nhá , nghĩa tử là nghĩa tận .

còn vụ mặt tiền thì bá cáo cụ là kiểu gì một hai hôm nữa em cũng khỏi, tuy nhiên nhà del dính chưởng rồi

Kho

Xe điện
đơì e thì chẳng có gì
Lại đc gặp gỡ(ae) LPC
Yêu,thương cảm mến cùng nhau sống
chia ngọt sẻ bùi hạnh phúc chưa
các cụ đừng chê thơ cóc của e nhé tâm trạng thật của e đới

bvhadelpiero

Xe lăn
Hôm nay E bận quá không qua được, vừa về đến nhà tắm rửa xong vào hóng các cụ. Thấy nhiều tin Buồn Quá.
Em có ý kiến CỤ nên thay avatar, trông kinh chít đi đc

bvhadelpiero

Xe lăn
Chào tất cả các CỤ 1 buổi sáng tuyệt đẹp, chúc LPC mình cũng như tất cả các Thớt nhà mình humnay toàn là chuyện vui thui nhá :)

bvhadelpiero

Xe lăn
đơì e thì chẳng có gì
Lại đc gặp gỡ(ae) LPC
Đã ai chê đâu mà CỤ trưởng nhà Iem đã phải dăn, đứa nào chê em chém chit, trừ Iem :))

bvhadelpiero

Xe lăn

bvhadelpiero

Xe lăn
Hôm nay trong buổi OF của hội LPC sau vụ Đầm Vạc hôm vừa rồi rút ra được bao nhiêu điều, nào là bị nước ...ái bọ xít bơm vào người, vào mặt. Nào là ảnh cụ này hay, cụ kia đẹp, nào là đi tìm nhân vật bí ẩn, tổng kết vụ Cămpuchia tài trợ..vv...vvv Nhưng song song cũng có những nỗi buồn bất chợt, nào là Cụ Kho phải lập tức lên đường về Hoa Thanh Quế vì gia đình có chuyện buồn, xin được chia sẻ cùng cụ, nào là cụ BtKiên cũng phải chuồn sớm vì con cũng bị sốt cũng như F1 nhà Sepbu, nào là xe của Tetsu chạy không cần ắc quy..vv..vvv...
Túm lại là đại hội thành công tốt đẹp, em xin phọt vài cái ảnh chụp trộm cho các cụ thưởng thức
Đề nghị các CỤ LPC vỗ tay cổ vũ 1 số CỤ mới độ LAC thành xe chạy turbo nhá :)), đằng nào cũng chẳng có accu :))

mutd

Xe hơi
đơì e thì chẳng có gì
Lại đc gặp gỡ(ae) LPC
Bây h em mới biết tin. Chia buồn cùng gia đình cụ

hhai73

Xe buýt
Cụ trưởng ơi Iem dính ít thui nhưng nó loanh quanh khắp chỗ, bực mình ghê cơ, nhìu nhất là ở ngực, zát kinh đi được :((
Del ơi anh dự có khi chưa phải là bọ xít nó bơm đâu mà khả năng cao là chú bị GHẺ đấy, chú nên chạy ra ngoài làm 2000 thuốc DEP bôi là khỏi luôn:-|>:/

Taplai2009

Xe máy
báo cáo cả nhà e đã về đến thanh hoá an toàn...ông trời thương nhà e hay sao ý trên đg vào moị người alo đột nhiên Cậu e lại tỉnh lại..vào đến nơi thì vẫn gặp mặt noí chuyện đc lần cuối..nay thì...thay mặt gia đình e xin cám ơn đến tất cả các cụ...thật lòng e k biết nói j hơn 1 lần nưãa cho cám ơn tất cả các cụ.....
Em xin chia buồn cùng gia đình cụ, ở hiền gặp lành nên trời thương gia đình cụ đó mà. Mong gia đình cụ sớm vượt qua chuyện buồn này.

@ Sepbu & BTKien3103: Chúc các em F1 nhà hai cụ nhanh nhanh khỏe mạnh để bố mẹ bớt lo lắng nhé, thời tiết giao mùa này là phải cẩn thận lắm đó.

sonvuive

Xe tải
Như vậy là CỤ không để ý đến AE roài, đã bẩu mang lên CH Iem để AE nó xem cho, CỤ lại mang đi chỗ khác :(, chắc Iem không đủ độ tin cậy roài :((
Hic...cụ nghĩ oan em rồi. Em tiện đường em chạy qua luôn 87 Láng Hạ (em vẫn làm ở đấy từ trước mà) để kiểm tra thôi. Biết chết acqui em lên Hai Bà Trưng thay luôn vì trên đấy người ta bán cả tối. Hic...hôm nào em tạ lỗi cụ, cụ nhé ^:)^! Chứ ai lại để cụ thía bao giờ (dỗi í mà 8-})

Trạng thái
Thớt đang đóng