Chi hội [Lưu trữ] Linh kiện, phụ tùng

Trạng thái
Thớt đang đóng

HoangTung76

Xe điện
V2 nhà em đi bị nó bóc mất 1 bên tai, em phải đi mua cái khác, chú thợ cầm cái chẳng thấy có chữ nghĩa gì trên mặt gương hô 500k, em bảo sao gương anh có chữ mà của chú không có, nó bảo xe thì nó chỉ 1 bên có 1 bên không. e nghĩ thầm à thằng này định lừa cụ phỏng, e hỏi lại nó : thế có cái mặt có chữ như của anh ko? nó bảo có, e bảo cái đấy bao tiền nó bảo 500k, thế là e lắp luôn. Chốt lại là nó định lừa em cái mặt gương cắt bằng kính bình thường. Sau đó e chạy thẳng đi bắt cái bảo vệ cho bọn đạo chích nó khóc luôn. chứ nay nó vặt mai nó véo mất thời gian lắm.

laodatma

Xe điện
Cụ lắp xong nhớ kiểm tra cái vụ sấy nhé, chứ lắp mới mà vụ sấy tậm tịt thì coi như mất tiền oan. Kem cùa nhà mình có vụ sấy gương cũng oách phết, nhưng cũng làm cho nó bi đội giá cái mặt gương lên :D

V2 nhà em đi bị nó bóc mất 1 bên tai, em phải đi mua cái khác, chú thợ cầm cái chẳng thấy có chữ nghĩa gì trên mặt gương hô 500k, em bảo sao gương anh có chữ mà của chú không có, nó bảo xe thì nó chỉ 1 bên có 1 bên không. e nghĩ thầm à thằng này định lừa cụ phỏng, e hỏi lại nó : thế có cái mặt có chữ như của anh ko? nó bảo có, e bảo cái đấy bao tiền nó bảo 500k, thế là e lắp luôn. Chốt lại là nó định lừa em cái mặt gương cắt bằng kính bình thường. Sau đó e chạy thẳng đi bắt cái bảo vệ cho bọn đạo chích nó khóc luôn. chứ nay nó vặt mai nó véo mất thời gian lắm.

Linhthuynd

Xe buýt
Cụ lắp xong nhớ kiểm tra cái vụ sấy nhé, chứ lắp mới mà vụ sấy tậm tịt thì coi như mất tiền oan. Kem cùa nhà mình có vụ sấy gương cũng oách phết, nhưng cũng làm cho nó bi đội giá cái mặt gương lên :D
Cụ nói rõ hơn về vụ sấy gương được không ạ? em mới kết hôn nên chưa rõ về V2 lắm.

Orient Sea

Xe điện
Cụ nói rõ hơn về vụ sấy gương được không ạ? em mới kết hôn nên chưa rõ về V2 lắm.
Thùng kem nhà mình có chức năng sấy gương cụ ạ. Nút bấm nằm ngay bên dưới nút sấy kính đấy ạ :) . Có sự cố về gương phải thay thì thay xong nên kiểm tra ngay xem cái chức năng sấy gương nó còn hoạt động không?

vt_hoa

Xe tăng
Nút sấy gương kèm sấy kính sau luôn cụ ạ. Cụ bật chức năng sấy kính hậu một lúc sau sờ mặt gương thấy ấm là nó hoạt động đới

Linhthuynd

Xe buýt
Thùng kem nhà mình có chức năng sấy gương cụ ạ. Nút bấm nằm ngay bên dưới nút sấy kính đấy ạ :) . Có sự cố về gương phải thay thì thay xong nên kiểm tra ngay xem cái chức năng sấy gương nó còn hoạt động không?
Nút sấy gương kèm sấy kính sau luôn cụ ạ. Cụ bật chức năng sấy kính hậu một lúc sau sờ mặt gương thấy ấm là nó hoạt động đới
Thỉnh thoảng em vẫn sấy kính hậu nhưng lại không biết là sấy cả gương, Cảm ơn các cụ nhé!

lainv

Xe buýt
Các cụ cho em nhờ chút
Có cụ nào còn thừa cái Flip Key trc do cụ Lí nhập hộ về thì để lại cho em với
Em hứa sẽ có ~o) mời cụ nào nhượng lại cho em

trungvna

Xe tải
em còn 1 cái, cụ cần thì thứ 2 qua chỗ em từ sau 18h , ưm ở 79 lý thường kiệt, không thì mai có thể qua nhà em, em ở xala hà đông.

lainv

Xe buýt
Thế để Thứ 2 em qua chỗ cụ lấy cụ nhá, cụ nhớ cầm đi làm vào buổi sáng, cụ cho em xin số cầm chân của cụ, để em đến còn có cái mà liên lạc với cụ chứ

hanoien

Xe điện
Thế mà giờ em mới biết vụ sấy gương, mấy hôm đi trời mù mịt sương khói, chả nhìn thấy gì ở bên phụ.

HoangTung76

Xe điện
Thế mà giờ em mới biết vụ sấy gương, mấy hôm đi trời mù mịt sương khói, chả nhìn thấy gì ở bên phụ.
Em cũng mới biết được chức năng này nhờ cụ Vt_hoa chỉ giáo, công nhận có em nó ko phải hạ kính thò tay ra lau nữa.

laodatma

Xe điện
Chết thật tính năng hay thế mà các cụ chẳng khai thác mà lại còn vừa lái vừa thò tay ra lau nguy hiểm quá! :D
Em cũng mới biết được chức năng này nhờ cụ Vt_hoa chỉ giáo, công nhận có em nó ko phải hạ kính thò tay ra lau nữa.
Mà nhiều xe đắt tiền hơn thùng kem nhà miềng cũng không có tính năng sấy này đâu nhé, cũng nhờ cái thính năng này mà em đã thắng được một bữa (b)đấy (tại mấy chú đi xe loại khác cứ không tin là kem nhà mình oách thế =)) )

blackseal

Xe tải
đã lắp xong bộ giá trên nóc Caren. nhìn cũng tàm tạm được. bộ của bác Li dài quá chắc tụi TQ làm cho nhiều mẫu xe, về phải mang đi cưa mới vừa.
trong hội bác nào còn bộ Flip Key để em 1 bộ nhé. em cám ơn trước ạ.

Boytriton

Xe điện
Ôi cái sấy gương này giờ em cũng mới biết, vậy là từ giờ ko tốn giấy lau nữa roài, cảm ơn các cụ, tý em fai té cho tý nước và sấy thử phát,:D

chip&moon

Xe tăng
Quả sấy gương này phải nhờ cụ Sea cho vào mục những câu hỏi thường gặp nhỉ :)
Hóa ra rất nhiều cụ chưa biết.

vdvan

Xe đạp
Thế thùng kem của Anh Hải có chức năng sấy gương không hở cụ ?

ginger79

Xe đạp
Bác O.sea oi cho mình đặt mấy thứ sau nhé
1.thanh ngang trên nóc xe
2.miếng dán signal led
3.security cover
Mình mới gia nhập. Thủ tục thanh toán ntn xin chỉ giáo

Trạng thái
Thớt đang đóng