Chi hội [LƯU TRỮ] Kĩ thuật tổng hợp cho xe Matiz !!!

Trạng thái
Thớt đang đóng

xuanha_ng

Xe điện
Con mụ pn này hay ăn bánh gato quá

langtulanhlung

Xe điện
Cháu muốn tháo cái táp nô để dán ít cao su cách âm, không biết có cụ nào tự làm cái này rồi thì tư véo cháu phát ạ

trinhtute

Xe tăng
Tháo đc mấy thứ ốc ác, dvd, điều hòa...., đến chỗ tháo vo lăng đóng mãi ko ra nên thôi

Phương Nga

Xe lăn
Cụt hết hứng, nhưng thôi nghe lão huynh vậy...
Huynh đã xem thợ tháo rồi, đợt huynh thay 4 cửa gió điều hòa (hàng độ xe, mạ crome mua của mast đó) thấy thợ chật vật cả tiếng mới tháo nổi taplo

xuanha_ng

Xe điện
Tết rồi để xe mà đi, ko khéo xe nằm gara qua tết thì vui. Pn khoe đài chưa

KenBull

Xe đạp
Chào các cao nhân hội matiz. Em là lính mới, xin vào thẳng luôn vấn đề. Chả là em còn dư một chú matiz xanh cốm đời 2000. Nay được vợ lì xì 30mil VND để nâng cấp ( muốn làm gì thì làm ). Em vừa theo vợ ra bắc (em người Huế nhà sài gòn cưới vợ bắc.) Nay mong các bác miền bắc giúp em những mục cần nâng cấp như dưới ( chi phí, địa chỉ thi công). Em kính các bác nhiều nhiều ạ :
1/ Nâng cấp đèn để đi đêm, em rất kết cặp bi-xenon của Audi A4 bà bác chạy, mà quãng đường em hay đi là Láng Hòa Lạc, Hòa Bình (bố vợ em khai thác quặng trên đó). Nên em muốn vừa đi cao tốc sáng mà đi rừng gặp sương mù cũng không ngán -> chi phí cho mục này em không giới hạn, chỉ chọn hàng chất lượng Đức Mỹ, không chơi CHINA.
2/ Sub gầm ghế phụ
3/ Bọc lại toàn bộ bằng da Singapore
4/ Kính điện 4 cánh, chỉnh gương điện, ốp có đèn báo xinhan cho gương hậu.
5/ chìa khóa gập cho đẹp (chìa zin nhìn như đi dream)
6/ Nâng cấp công suất lên một chút, tốn xăng không sao nhưng nhà e toàn trên 1m8 + 75kg + làm nhà hàng hay đi metro mua đồ nhiều (nhưng khoản này em không rành). MOng cao nhân giúp đỡ tư vấn, em rất khoái cặp bô của Dominic Toretto của series Fast Furious, nghe rất manly.

Rất mong được các bác hỗ trợ tư vấn, gạch đá em xin nhận hết. Em tên Ken 26/01/1991, cellphone: 0942309922.

Best Regards.

Phương Nga

Xe lăn
Chào các cao nhân hội matiz. Em là lính mới, xin vào thẳng luôn vấn đề. Chả là em còn dư một chú matiz xanh cốm đời 2000. Nay được vợ lì xì 30mil VND để nâng cấp ( muốn làm gì thì làm ). Em vừa theo vợ ra bắc (em người Huế nhà sài gòn cưới vợ bắc.) Nay mong các bác miền bắc giúp em những mục cần nâng cấp như dưới ( chi phí, địa chỉ thi công). Em kính các bác nhiều nhiều ạ :
1/ Nâng cấp đèn để đi đêm, em rất kết cặp bi-xenon của Audi A4 bà bác chạy, mà quãng đường em hay đi là Láng Hòa Lạc, Hòa Bình (bố vợ em khai thác quặng trên đó). Nên em muốn vừa đi cao tốc sáng mà đi rừng gặp sương mù cũng không ngán -> chi phí cho mục này em không giới hạn, chỉ chọn hàng chất lượng Đức Mỹ, không chơi CHINA.
2/ Sub gầm ghế phụ
3/ Bọc lại toàn bộ bằng da Singapore
4/ Kính điện 4 cánh, chỉnh gương điện, ốp có đèn báo xinhan cho gương hậu.
5/ chìa khóa gập cho đẹp (chìa zin nhìn như đi dream)
6/ Nâng cấp công suất lên một chút, tốn xăng không sao nhưng nhà e toàn trên 1m8 + 75kg + làm nhà hàng hay đi metro mua đồ nhiều (nhưng khoản này em không rành). MOng cao nhân giúp đỡ tư vấn, em rất khoái cặp bô của Dominic Toretto của series Fast Furious, nghe rất manly.

Rất mong được các bác hỗ trợ tư vấn, gạch đá em xin nhận hết. Em tên Ken 26/01/1991, cellphone: 0942309922.

Best Regards.
Híc, 91 cưới vợ sớm nhề 8-}

Trạng thái
Thớt đang đóng