Chi hội [Lưu trữ] Hình ảnh anh em FIAT và bè bạn, gặp gỡ, giao lưu

Trạng thái
Thớt đang đóng

hoachuoique

Xe điện
Sao các thớt quê mình toàn treo khóa vắng nhà thế nhể .

khoavq

Xe điện
Thớt ảnh bị chuyển, cháu xin mở thớt mới...

Cháu vừa ngẫu hứng chụp được cái ảnh dư lày, nhờ cụ Phú và các cụ đâm. Cháu không biêt về kỹ thụt, lại chụp bằng con HTC, và ngẫu hứng, nhưng đam mê, muốn chụp ảnh đẹp nên các cụ chém thoải để cháu tiếp thu nhé... %%-

(Cháu nghe lời cụ Phú, chẳng shop, cũng chẳng khung, chỉ duy nhất resize 8x6 thôi ạ).

Phú Ông

Xe container
Cháu vừa ngẫu hứng chụp được cái ảnh dư lày, nhờ cụ Phú và các cụ đâm. Cháu không biêt về kỹ thụt, lại chụp bằng con HTC, và ngẫu hứng, nhưng đam mê, muốn chụp ảnh đẹp nên các cụ chém thoải để cháu tiếp thu nhé... %%-

(Cháu nghe lời cụ Phú, chẳng shop, cũng chẳng khung, chỉ duy nhất resize 8x6 thôi ạ).

Thực ra thớt đấy nó vưỡn còn, cơ mờ do phong trào thơ-ca-hò-vè nó "lấn" nên nhà cháo đưa chung vào món ngựa thụt đới cụ ợ!!! :D
Tối về em bình, cơ mờ HTC chụp thì ngon rồi, ảnh chất được đới, tuy nhiên cụ để hơi gần mờ lại không phải Ma-cà-rồ nên xem hơi tức, lại bị cắt mất 1 số thứ,.... nói chung bố cục thì chưa được, chưa có điểm nhấn gì cả ợ!!! :D
Thế đã!!!

khoavq

Xe điện
Tối cụ nhớ bình phẩm nhé. Làm thế nào để chụp được cái ảnh trên đẹp hơn, có điểm nhấn hơn ạ...

khoavq

Xe điện
Thực ra thớt đấy nó vưỡn còn, cơ mờ do phong trào thơ-ca-hò-vè nó "lấn" nên nhà cháo đưa chung vào món ngựa thụt đới cụ ợ!!! :D
Tối về em bình, cơ mờ HTC chụp thì ngon rồi, ảnh chất được đới, tuy nhiên cụ để hơi gần mờ lại không phải Ma-cà-rồ nên xem hơi tức, lại bị cắt mất 1 số thứ,.... nói chung bố cục thì chưa được, chưa có điểm nhấn gì cả ợ!!! :D
Thế đã!!!
Thêm quả này nữa, cũng y chang như trên, cụ bình ná ná ná.

Phú Ông

Xe container
Tình hình này, cụ phải treo thêm nữa thôi??? :D
Xem ra ảnh chụp cờ-lâu-zấp của cụ chưa ổn lắm! Nhất là mấy cái hoa loại dư lày thì nên chụp cả mới đẹp ợ!
Thứ nữa là nên lưu ý đến "tỷ lệ vàng" - 1/3 trong bố cục cụ ợ! :D
Cụ mạnh dạn treo tiếp cái đê nhá!!! :D

hoachuoique

Xe điện
Tình hình này, cụ phải treo thêm nữa thôi??? :D
Xem ra ảnh chụp cờ-lâu-zấp của cụ chưa ổn lắm! Nhất là mấy cái hoa loại dư lày thì nên chụp cả mới đẹp ợ!
Thứ nữa là nên lưu ý đến "tỷ lệ vàng" - 1/3 trong bố cục cụ ợ! :D
Cụ mạnh dạn treo tiếp cái đê nhá!!! :D
Theo em Thì cụ mạnh dạn treo khóa thớt này lại vì Tự do mở cửa thị trường chưa co giấy phép của Cụ .

Phú Ông

Xe container
Theo em Thì cụ mạnh dạn treo khóa thớt này lại vì Tự do mở cửa thị trường chưa co giấy phép của Cụ .
Hé hé...!!! Cụ đã đồng ý với nhà xcháo là... "cởi trói cho rân" rồi mờ cụ??? :))
"Trói" mí cả "khóa" là 2 thằng khác nhau hoàn toàn đới cụ nhá!!! =))

Cháo treo 1 cái ảnh cụ rà, cháo tự nhận là.... đây là tương lại của nhà cháo - theo ý chỉ đạo của cụ Lờ đới ợ!!! =))

khoavq

Xe điện
Nhà cháu thấy hơi khó ở với cụ hoachuoique.
Cháu chỉ biết cụ Phú,
nhiệt tình tham gia với hội Fiat.
Diễn đàn là ảo, chơi với nhau mới thật,
1 cái bài post ở đây chả quan trọng, 1 nick ở đây chả quan trọng,
quan trọng là sống ngoài đời dư lào với nhau.

Chả thấy cụ hoachuoique bình phẩm gì, vào làm 1 câu là nên đóng thớt nài lại. Chán quá. Cụ Phú đóng thớt nài lại theo ý cụ hoachuoique cũng OK ạ. Cháu thì xin rút khỏi hội phi át, vì léo thích những kiểu còm men củ chuối kiểu thế. Còn ngoài đời, cháu vưỡn là 1 người em của cụ Phú.

Lái xe nâng

Xe buýt
Haha, cụ Vivant cứ bìn tĩn, hai ông bạn già chêu tờ rọc nhau thôi mừ chứ kg có ý gì đâu ;))

Món ảnh oẹt này nhà cháu chệu, kg dám mon men rì cả :))

Phú Ông

Xe container
Hì hì....! Chết thật, các cụ lại hiểu nhầm ý tốt của nhau òi!!! :D
Thôi thì nhà cháo tạm đóng thớt này lại vậy nhá, hôm nào điệp rời các cụ gặp nhau để cụ Hoa-chuồi trình bày lý do,... cụ Hắt-lờ chỉ đạo cụ Hoa-chuồi nạp kiểm điểm ngay và luôn cho nhà cháo đới!!! \m/
Sau khi kiểm điểm, thấy tình hình tốt đẹp, sẽ mở lại, nhà cháo quý các cụ nên sẽ không xóa đâu đấy nhá!!! :41:

Phú Ông

Xe container
Tý quên!!! :D
Nhà cháo chờ thêm ý kiến của cụ Hoa-chuồi-què xem dư lào đã ợ!!! :))

vudinhquang

Xe container
Nhà cháu mới có 1 sẻi ảnh F1 vừa chụp. Hôm nay đi làm lại quên máy ảnh chạ up được!Tối vậy!

CIB

Xe điện

Kụ rà nài có đôi mắt buồn như chén rượu vơi ý nhỉ

Trạng thái
Thớt đang đóng