Chi hội [Lưu trữ] Hình ảnh anh em FIAT và bè bạn, gặp gỡ, giao lưu

Trạng thái
Thớt đang đóng

Phú Ông

Xe container
Kiểm tra xe Fiat 1.3 ED

Cụ Ocha và cụ ninhcd

Nội thất

Gương tích hợp màn hình....

Mấy chiên gia kiểm tra rất kỹ càng

Kiểm tra máy, thấy có cụ giựt được cái dây cao áp đút dzô túi, có cụ tranh thú làm được cái bu-zi,... rưng em chưa đưa lên đây (vì thấy xe vưỡn chạy được mà)

Chỉnh sửa cuối:

Vuvuzela

Xe hơi
Hề hề....!!!! Cuộc họp vui quá! Tiếc là em phải ngược sớm, chả được kiểm tra xe với các bác!
Hôm nào có dịp, mong được hội kiến với các bác để sớm được gia nhập Hội ạ!
Rất cảm ơn các bác, đặc biệt là cụ PCN củ-tịt ạ!

hoachuoique

Xe điện
Khú khú ........ ảnh khựa phết .

Phú Ông

Xe container
Triển khai gấp công việc, rồi lại chuẩn bị họp kiểm điểm các cụ nhá - cái món "Tầm nhìn hai nghìn năm mươi" giờ vưỡn chưa "quyết" được nhể!

Lái xe nâng

Xe buýt
Hố hố, trông như cụ Ocha vác ba lô tiền đi mua xe luôn ý b-)

Nhìn lại nhớ da diết em elx của e :((

Xeđịahình

Xe container
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
chào bác vù vú zề. Xem ảnh em mới nhận ra bác sau vụ đi Ba Vì

Hề hề....!!!! Cuộc họp vui quá! Tiếc là em phải ngược sớm, chả được kiểm tra xe với các bác!
Hôm nào có dịp, mong được hội kiến với các bác để sớm được gia nhập Hội ạ!
Rất cảm ơn các bác, đặc biệt là cụ PCN củ-tịt ạ!

Xeđịahình

Xe container
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
sì pam cái : chiều qua em gặp bác nào lái xe có biển rất quen 1452 (?), fiat xanh, ở cung Thanh Nien hồ A Thuyền Quang. Bác nào ấy nhẩy ?

Mọt sách

Xe hơi
Kính các cụ!
Buổi hội thảo ở Hiếu béo qua phóng sự ảnh của cụ Kứu lét vui quá mà em không tham dự được, tiếc quá!#-o
Chả là hôm đó cả nhà phải lăn ra dọn vệ sinh nhà để chuẩn bị cho thuê vì để không hơn 3 tháng bẩn quá!
Qua ảnh thấy cụ HL dường như ngày càng trẻ ra còn cụ bạn thân của cụ ấy thì như sương khói thêm!=D>
Địa điểm Hiếu béo chắc là thuận tiện cho nhiều cụ nên cuộc họp có vẻ đông vui!
Nhân đây em xin thông báo là bia hơi Cường hói trước ở 19C nay chuyển về bên bờ hồ Tây Lạc long Quân vừa uống bia vừa ngắm sóng nước hồ TÂy rất tuyệt!
Em tình cờ đi qua và đã ghé qua để thưởng thức món nem rau ở đó em rất thích mà không tìm thấy ở chỗ khác!8-}

hoachuoique

Xe điện
Kính các cụ!
Buổi hội thảo ở Hiếu béo qua phóng sự ảnh của cụ Kứu lét vui quá mà em không tham dự được, tiếc quá!#-o
Chả là hôm đó cả nhà phải lăn ra dọn vệ sinh nhà để chuẩn bị cho thuê vì để không hơn 3 tháng bẩn quá!
Qua ảnh thấy cụ HL dường như ngày càng trẻ ra còn cụ bạn thân của cụ ấy thì như sương khói thêm!=D>
Địa điểm Hiếu béo chắc là thuận tiện cho nhiều cụ nên cuộc họp có vẻ đông vui!
Nhân đây em xin thông báo là bia hơi Cường hói trước ở 19C nay chuyển về bên bờ hồ Tây Lạc long Quân vừa uống bia vừa ngắm sóng nước hồ TÂy rất tuyệt!
Em tình cờ đi qua và đã ghé qua để thưởng thức món nem rau ở đó em rất thích mà không tìm thấy ở chỗ khác!8-}
Được nhời khen của Mợ Mọt sách mà mừng rơn, sướng âm ỉ, chỉ tội thấy bác Mõ Lãng đe dọa định sẻo bài của bác đấy, vì khen không công bằng .

hoachuoique

Xe điện

CIB

Xe điện
Hội nhà ta off đúng hôm nhà cháu đi công tác, tiếc quá ạ. Cháu có nhận được tin nhắn của cụ chủ tịch nhưng lúc ấy đang say diệu táo mèo trên Yên Bái không nhắn lại cho cụ ngay được, cụ chủ tịch thông cảm cho nhà cháu nhé

ninhcd

Xe tăng
Bác Ocha ôm cả 1 Balo Lúa để gạ gẫm e để lại xe của iem cho Bác í dư mà iem hok có chịu đóa ợ [-(
Pic Ô sờ kê quá cụ củ tịt ợ, hix dư mà có 1 lỗi đó là cụ trích dân hơi nhầm, Siena ED của e chứ hok phải HLX cụ nhé:-??

Phú Ông

Xe container
Bác Ocha ôm cả 1 Balo Lúa để gạ gẫm e để lại xe của iem cho Bác í dư mà iem hok có chịu đóa ợ [-(
Pic Ô sờ kê quá cụ củ tịt ợ, hix dư mà có 1 lỗi đó là cụ trích dân hơi nhầm, Siena ED của e chứ hok phải HLX cụ nhé:-??
Ô kê, đã sửa rồi nhá! Nhà cháo thấy xe điệp quá, cứ tưởng ELX cơ chứ nhể?

Trạng thái
Thớt đang đóng