Chi hội [Lưu trữ]Gửi các mẹ, các chị, các em, các cháu. Những người phụ nữ - con gái nhà LPC

Trạng thái
Thớt đang đóng

bvhadelpiero

Xe lăn
Như tiêu đề, xin gửi đến những con người đặc biệt một lời chúc tốt đẹp nhất nhân ngày Quốc tế phụ nữ 8-3.
Chúc các mẹ, các chị, các em, các cháu phụ nữ-con gái nhà LPC luôn xinh đẹp, tươi trẻ, hạnh phúc và thành công. Luôn là điểm tựa, hậu phương vững chắc hay đơn giản là một niềm hạnh phúc của cánh đàn ông nhà LPC.

@};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};-

(em xin bổ sung thêm trên title thêm chữ "các thím" ạ. Chết thật, thế mà cũng quên được :( )
thôi được... chúc thì chúc vậy chứ tôi nghĩ phụ nữ mà cứ ngoan hiền và đảm đang như xưa cái thời ăn trong bếp.. bê nước nóng rửa chân cho chồng thì ngày nào cũng có quà....
Ôi ngày xưa các cụ thật là hạnh phúc... mà cũng ko có cái ngày 8-3 này đâu.. nhưng sao các bà các cô các chị ngày ấy đảm đang thế ko biết nữa...
Đẻ nhiều con mà chồng ko cần phải xin đẻ thêm như bây giờ.... lấy thêm vợ cũng chả cần phải hỏi.....
Các mợ ngày xưa thấy chồng đi nhậu say về thì cười thầm trong bụng vì chồng có nhiều bạn thì mới say.... nếu ko say vợ lại chả vui...
Thôi dẫu sao mỗi thời mỗi khác... nhưng nếu được thì các cô, các bà, các chị , các e nên xem lại mình... có cái điểm gì học được các cụ , các bà ngày xưa thì cố mà học vì đó là thuần phong mỹ tục của người Việt Nam chúng Ta hay nói rõ là của Nước Đại Việt....
Với tình hình đâm chém dư lày, thi thoảng lại quất lại cái nội dung chính cái :))

phaocoi

Xe điện
Chúc mừng các mợ, các Gấu nhân ngày 08/03
@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

ngày này năm nào cũng có cái j đấy.....................
còn năm nay?????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????

bvhadelpiero

Xe lăn
Chúc mừng các mợ, các Gấu nhân ngày 08/03
@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

ngày này năm nào cũng có cái j đấy.....................
còn năm nay?????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????
hjhj... năm nay xịt chờ sinh nhật thui, hq k ra thấy tình củm đang cài số lùi :((

Kho

Xe điện
1 vụ cực hay.. Sau khi "Chúng mày dọn hết mấy cái nồi này đi cho tao" ;));))
Hay cái may......xịt.... Éo biết hôm qua làm j mà hôm nay nó ra đòi tận77777777777 ọiX_X

xetho150i

Xe hơi
nếu là người a.. thấy e nó sai thì phải nhắn nhủ dạy bảo nó.... đúng ko a ....

xetho150i

Xe hơi
Chém nhiều quá cũng cờ lâu sờ..
a tâm sự thật lòng với mấy chú bị ben nick ý...
sống trên đời phải biết mình ntn?? mình là ai??? mình phải biết tôn trọng chính mình nhé...
mà đã là anh hùng thì ko biết sợ... đã biết sợ thì đừng có làm anh Hùng..
cứ như chở mứt a đây...... nè... Sống lạc quan yêu đàng hoàng chơi hoành tránh...... lắm lúc hết xiền ở nhà ăn cơm với vợ... ko thì đi off chui xin tiền ae..
chứ ko như mấy chú ....... có xiền ae đóng hộ mà vẫn ko trả đới..... ha ha

Trạng thái
Thớt đang đóng