Hải Phòng [Lưu trữ] Góc hài hước của XXHP!!!!!!

nemdagiautay

Xe buýt

vitgia

Xe tăng
Cụ Thần chuyển phong bì cho nhà Ném ngay ko cứ thế này rôi mọi người bít hết cụ chả còn giè đâu.... ;))
Kụ choạch con hàng xong sâu lên đe,khong thì mang tiếng lắm,hề hề

Quạ đen

Xe buýt
Phạt bao nhiêu phút

Giáo viên nữ, mặc dù đã luyện rất nhiều về lời ăn tiếng nói nhưng vẫn không sao bỏ được cái tật nói nhịu. Cứ cố nói nhưng nó vấn thành nói ngược (nói lái).
Một hôm cô giáo lại phải lên lớp môn Xã hội học, tiết thứ...về Kế hoạch hóa gia đình.
Cô giáo thì trẻ nhưng ăn nói thì...lộn xộn, tiết học thì hơi buồn...vì thế cho nên học sinh ngồi trong học buồn ngủ, lăn quay ra gục vào bạn gái kề bên ngủ...
Cô giáo thấy vậy bực mình lắm...xuống tận nơi gọi này...cu...cậu dậy: cho tôi biết ...t....ô ..i, giảng đến đâu raòi? hả..
Cu ..cậu Ngáp..,lắc lắc đầu
Cô giáo quát học hành thía a? Ngủ thì nàm sao biết được...nói đọan cô giải thích" Tôi giảng bài sinh để...Kế họach gia đình...tiết 2 Xóa (đ...eo sắc) giảm ngòi...à quên Xóa đói giảm nghèo.''
Nói xong cu cậu, ngáp phát nữa vẫn lắc cái đầu ....không hiểu.
Đến đây cô giáo không chịu được nữa ồi. Cậu đứng dậy đi ra sau lớp...úp mặt vào tường "Phụt mười lăm phát" à quên phạt mười lăm phút...rồi ..cả lớp học tiếp bài.\m/

Chỉnh sửa cuối:

HoangTung76

Xe điện
Sau khi qua đời, một nhóm đàn ông được lên Thiên đàng. Thượng đế bèn nói: "Ta chia các ngươi ra làm 2 nhóm: Nhóm sợ vợ đứng bên tay phải, còn nhóm không sợ vợ bên tay trái ta". Thượng đế vừa dứt lời, tất cả liền chạy sang... bên phải. Sau vài giây ngạc nhiên, Thượng đế cũng chạy... sang đứng cùng. Nhìn sang bên đối diện, thấy một anh chàng đứng lẻ loi, Thượng Đế và tất cả các ông kia đều tỏ ra ngạc nhiên. - Ta thật khâm phục ngươi! Ta còn sợ vợ vậy mà ngươi không sợ thì hẳn phải có bí quyết gì chăng? - Thượng đế tò mò hỏi. - Chẳng có bí quyết nào cả. Ở nhà, vợ con bảo ta rằng: "Chỗ nào tụ tập đông người... CẤM! - Anh chàng thật thà

HoangTung76

Xe điện
Những Thí Sinh Sao Mai Điểm Hẹn "đặc sắc" Hai giám khảo Sao Mai điểm hẹn nói chuyện với nhau: - Cái con bé giọng khàn khàn hát cũng được, chỉ tội diễn xuất kém quá, ai lại cứ tới câu “..nơi đây ra đi bao nhiêu chàng trai”, nó chỉ tay luôn vào đùi mình mà gào lên....! - Còn cái con bé mặc váy ngắn kia mới tệ, kết thúc bài “ Tan trường” nó quay 1 vòng, váy tung lên mà chỉ tay vào ban giám khảo cứ “ đáng đời anh chưa, đáng đời anh chưa"

deptrai_tute

Xe máy
Phạt bao nhiêu phút

Giáo viên nữ, mặc dù đã luyện rất nhiều về lời ăn tiếng nói nhưng vẫn không sao bỏ được cái tật nói nhịu. Cứ cố nói nhưng nó vấn thành nói ngược (nói lái).
Một hôm cô giáo lại phải lên lớp môn Xã hội học, tiết thứ...về Kế hoạch hóa gia đình.
Cô giáo thì trẻ nhưng ăn nói thì...lộn xộn, tiết học thì hơi buồn...vì thế cho nên học sinh ngồi trong học buồn ngủ, lăn quay ra gục vào bạn gái kề bên ngủ...
Cô giáo thấy vậy bực mình lắm...xuống tận nơi gọi này...cu...cậu dậy: cho tôi biết ...t....ô ..i, giảng đến đâu raòi? hả..
Cu ..cậu Ngáp..,lắc lắc đầu
Cô giáo quát học hành thía a? Ngủ thì nàm sao biết được...nói đọan cô giải thích" Tôi giảng bài sinh để...Kế họach gia đình...tiết 2 Xóa (đ...eo sắc) giảm ngòi...à quên Xóa đói giảm nghèo.''
Nói xong cu cậu, ngáp phát nữa vẫn lắc cái đầu ....không hiểu.
Đến đây cô giáo không chịu được nữa ồi. Cậu đứng dậy đi ra sau lớp...úp mặt vào tường "Phụt mười lăm phát" à quên phạt mười lăm phút...rồi ..cả lớp học tiếp bài.\m/
Em lại cứ tưởng cô giáo phạt 3 đ..ít học sinh cơ

Thần Tài

Xe điện
(Sưu tầm - OF)
Hôm trước em đi 4B bị va chạm với 2B. Thằng đi 2B hùng hổ phi xuống đập kính, em hạ kínhtrừng mắt ....
- ĐCM mày, mày có tin là Bố quỳ xuống xin lỗi mày không ?
Nó không sợ, lần này đâm ra em sợ, líu mệ nó lưỡi lại...
Em bảo...
- Bố rút sương sườn ra chém chết Cụ mày bây giờ ..
Chắc thằng này tai nghe phát nổ phát xịt...lần này nó sợ em..
Hú hồn............

tou1368

Xe điện
(Sưu tầm - OF)
Hôm trước em đi 4B bị va chạm với 2B. Thằng đi 2B hùng hổ phi xuống đập kính, em hạ kínhtrừng mắt ....
- ĐCM mày, mày có tin là Bố quỳ xuống xin lỗi mày không ?
Nó không sợ, lần này đâm ra em sợ, líu mệ nó lưỡi lại...
Em bảo...
- Bố rút sương sườn ra chém chết Cụ mày bây giờ ..
Chắc thằng này tai nghe phát nổ phát xịt...lần này nó sợ em..
Hú hồn............
Chưởi dc dư lày hơi bị ...giỏi... :))...

Quạ đen

Xe buýt
Một gia đình có người chồng đi tàu viễn dương gì đó.... Bất ngời tàu cập cảng...về thăm nhà thấy vợ mình ngủ với người ăn xin
Người chồng giận lắm, bắt anh ăn xin khai đúng sự thật.
Người ăn xin khai rằng: lúc đầu..e xin miếng ăn chị.. chị nhà không ngần ngại vét ít cơm nguội cho em ăn ..., chị ấy thấy em khổ hạnh, chị nhà lấy mấy cái áo second hand của anh cho em. Thật là cảm động anh ạ...cảm ơn chị nhà lắm..chị ấy là người tốt nhứt trên đời em đã từng gặp...
Em hỏi chị ấy chị nhà còn có thứ giề mà anh nhà mình không dùng thì cho em nốt nhá...
Thế là chi ta đồng ý ngay..
Chứ em có làm giề đầu....

meocon0801

Xe điện
Website
www.facebook.com
Một gia đình có người chồng đi tàu viễn dương gì đó.... Bất ngời tàu cập cảng...về thăm nhà thấy vợ mình ngủ với người ăn xin
Người chồng giận lắm, bắt anh ăn xin khai đúng sự thật.
Người ăn xin khai rằng: lúc đầu..e xin miếng ăn chị.. chị nhà không ngần ngại vét ít cơm nguội cho em ăn ..., chị ấy thấy em khổ hạnh, chị nhà lấy mấy cái áo second hand của anh cho em. Thật là cảm động anh ạ...cảm ơn chị nhà lắm..chị ấy là người tốt nhứt trên đời em đã từng gặp...
Em hỏi chị ấy chị nhà còn có thứ giề mà anh nhà mình không dùng thì cho em nốt nhá...
Thế là chi ta đồng ý ngay..
Chứ em có làm giề đầu....
=))=))=))=)). lão ăn xin này xin đúng thứ cần xin nhỉ

meocon0801

Xe điện
Website
www.facebook.com
Thầy giáo đang dạy cách cư xử lịch sự và hỏi một sinh viên:

“Nếu em đang hẹn với một nguời phụ nữ trong một tiệm ăn mà cần đi vệ sinh, em sẽ nói với nguời phụ nữ như thế nào?”

- “Đợi tí, anh phải đi tè! ”

“Thật là quá bất lịch sự !

Còn em sẽ nói sao?” Thầy giáo hỏi sinh viên thứ hai.

- “Xin lỗi, tôi phải vào nhà vệ sinh”.

“Đỡ hơn một chút, em vẫn còn sử dụng chữ nhà vệ sinh bên bàn ăn.

Còn em, em sẽ nói sao đây?” Thầy giáo hỏi sinh viên thứ ba.

“Em sẽ nói: Xin thứ lỗi cho tôi mấy phút, tôi cần phải bắt tay với một nguời bạn rất thân mà tôi hy vọng chị sẽ gặp anh ấy sau”

aq79

Xe container
Thầy giáo đang dạy cách cư xử lịch sự và hỏi một sinh viên:

“Nếu em đang hẹn với một nguời phụ nữ trong một tiệm ăn mà cần đi vệ sinh, em sẽ nói với nguời phụ nữ như thế nào?”

- “Đợi tí, anh phải đi tè! ”

“Thật là quá bất lịch sự !

Còn em sẽ nói sao?” Thầy giáo hỏi sinh viên thứ hai.

- “Xin lỗi, tôi phải vào nhà vệ sinh”.

“Đỡ hơn một chút, em vẫn còn sử dụng chữ nhà vệ sinh bên bàn ăn.

Còn em, em sẽ nói sao đây?” Thầy giáo hỏi sinh viên thứ ba.

“Em sẽ nói: Xin thứ lỗi cho tôi mấy phút, tôi cần phải bắt tay với một nguời bạn rất thân mà tôi hy vọng chị sẽ gặp anh ấy sau”
mợ nói e mí nhớ, để hum nào e giới thiệu ng bạn thân cho mợ nhá?

tiger_girl

Xe buýt