Chi hội :::[Lưu trữ] Giao lưu... Tết nhất, tất niên, đón chào năm mới NHÂM THÌN...:::

Trạng thái
Thớt đang đóng

hoachuoique

Xe điện
Em nhậu với hội mòn cả răng đến tận lợi. Mấy ông ấy mặt lạ hoắc .... Hội nhà miềng làm gì có các ông ấy. Bạn cụ PhuOng mà cụ cứ làm trò .

Chỉnh sửa cuối:

Phú Ông

Xe container
Em nhậu với hội mòn cả răng đến tận lợi. Mấy ông ấy mặt lạ hoắc .... Hội nhà miềng làm gì có các ông ấy. Bạn cụ PhuOng mà cụ cứ làm trò .
Hớ hớ...! Giờ cụ làm Chủ nhiệm Hợp tác xã Tuyền-Lợi à??? =))
Quan chức có khác, quan... quá là liêu!!! :(

hoachuoique

Xe điện

Phú Ông

Xe container
Hế hé, không quan liêu thì ai đi làm quan ? Dân liêu quá .
Cụ để nhà cửa vườn tược hoang vắng, giờ tuyền cỏ dại, cây rừng... nó mọc um cả tùm. Nhà cháo trông nhà còn hú như vượn ý cụ ợ! :D
Chán... như con rắn ngâm rịu ý!!! :(

SHD

Xe điện
Cụ L này bây giờ là khách rồi, toàn người nhà rồi mà bẩu là khách là seo?( có thể gọi là khách liêu :D)..... đi ứng cử chủ tệch mà chả chịu đi vận động tranh cử giề cả, mà cụ không thắng cử được thì làm giề còn cơ hội đưa mợ 3L lên đỉnh được haha :))

Phú Ông

Xe container
Cụ L này bây giờ là khách rồi, toàn người nhà rồi mà bẩu là khách là seo?( có thể gọi là khách liêu :D)..... đi ứng cử chủ tệch mà chả chịu đi vận động tranh cử giề cả, mà cụ không thắng cử được thì làm giề còn cơ hội đưa mợ 3L lên đỉnh được haha :))
Đấy, nhà chấu đã bẩu cụ ấy đúng như ý cụ, cụ ý chả chịu nghe, tuyền nghe bọn xấu xui thôi!!! :D
Lâu lâu về Hội t.è 1 bãi rồi... phắn mờ!!! =))

Frech

Xe điện
Sao các cụ cứ dìm hàng cụ Lờ thế. Đã bảo cá sấu giờ không còn hoang dã nữa mà bị nuôi nhốt rồi ;))
Còn nhận ra được vài gương mặt ae là cụ Lờ vẫn tỉnh táo chán :))

hoachuoique

Xe điện
Đấy, nhà chấu đã bẩu cụ ấy đúng như ý cụ, cụ ý chả chịu nghe, tuyền nghe bọn xấu xui thôi!!! :D
Lâu lâu về Hội t.è 1 bãi rồi... phắn mờ!!! =))
Cụ lai chia rẽ đồng loài, từ rờ trở đi em rỗi ứ chơi với cụ nữa ....

BMW_6688

Xe container
Hế hé, không quan liêu thì ai đi làm quan ? Dân liêu quá .
hi...:o)hi..kụ chuồi Lói dư lày chắc Rân đen of chúng em khó được gặp và ngồi cùng kụ quá đới
Kính Kụ

Phú Ông

Xe container
hi...:o)hi..kụ chuồi Lói dư lày chắc Rân đen of chúng em khó được gặp và ngồi cùng kụ quá đới
Kính Kụ
Cái này thì anh em rân đen Fiắc-tờ phải cảm ơn cụ 3L, chứ cụ Chuồi mí cả cụ 1L đã định bỏ Hội ra đi tìm đường cứu lước dồi, thấy cụ 3L tham gia Hội, cụ ý mới quay về chơi mà cụ! :D
Hiện nay cụ ý đương bị rơi vào tình trạng bức xúc cao độ... vì chưa gặp được cụ 3L lần nào!!! :((

BMW_6688

Xe container
Cái này thì anh em rân đen Fiắc-tờ phải cảm ơn cụ 3L, chứ cụ Chuồi mí cả cụ 1L đã định bỏ Hội ra đi tìm đường cứu lước dồi, thấy cụ 3L tham gia Hội, cụ ý mới quay về chơi mà cụ! :D
Hiện nay cụ ý đương bị rơi vào tình trạng bức xúc cao độ... vì chưa gặp được cụ 3L lần nào!!! :((
hi...thảo Lào...;))

Taplai_07

Xe container
Nại sắp Tết rồi đới cụ Phú ơ?

Frech

Xe điện
Vua Hùng là cụ nào đấy chủ tịch ơi? Mới nhập hội hả cụ?
Hôm tới nhớ bẩu cụ ấy đi off luôn cụ ná!
Cháu hóng :))

SHD

Xe điện
Vua hùng là cái cụ hay mặc sịp (tức là khố, đeo cung tên tay cầm dao.... để chém) làm thơ thì thôi rồi......hehe

Phú Ông

Xe container
Vua hùng là cái cụ hay mặc sịp (tức là khố, đeo cung tên tay cầm dao.... để chém) làm thơ thì thôi rồi......hehe
Thứ 7 và CN tới, cụ nào đi đề Hùng thì chịu khó ảnh ọt cho anh em thưởng thức với nhá, nhà cháo chả đi được!!! :((
Tình hình chốt trưa mai rồi đới các cụ nhá, loanh quanh khu vực Đặng Văn Ngữ để nhà cụ KiaVuong còn tranh thủ tièm kiếm rồi thuê... cái cửa hàng cà-phê + ăn nhậu kiểu "Văn phòng" cho pà con Fiat đới!!! :42:

hoachuoique

Xe điện
Vua Hùng thì đã Thăng Thiên,
Chỉ còn Vua Phú Ông già bạc râu.

Fiatvuong

Xe tải
Thứ 7 và CN tới, cụ nào đi đề Hùng thì chịu khó ảnh ọt cho anh em thưởng thức với nhá, nhà cháo chả đi được!!! :((
Tình hình chốt trưa mai rồi đới các cụ nhá, loanh quanh khu vực Đặng Văn Ngữ để nhà cụ KiaVuong còn tranh thủ tièm kiếm rồi thuê... cái cửa hàng cà-phê + ăn nhậu kiểu "Văn phòng" cho pà con Fiat đới!!! :42:
Vâng cụ chốt đại điểm luôn và ngay đi ạ.

Vua Hùng thì đã Thăng Thiên,
Chỉ còn Vua Phú Ông già bạc râu.
Cụ Lờ bỏ nhà đi rồi , cụ Cứu Nét cũng vì thế mà bỏ đi luôn . Còn có 2 già làng cụ Hoa Chuối và cụ Phú Ông mà cứ chém nhau thế này thì không ổn . Cháu buồn quá . Thôi 2 cụ mời cháu cafe xem sự tình nó thế nào rồi cháu hòa giải cho nhé :P:P:P

Trạng thái
Thớt đang đóng