Chi hội :::[Lưu trữ] Giao lưu... Tết nhất, tất niên, đón chào năm mới NHÂM THÌN...:::

Trạng thái
Thớt đang đóng

ducmanh

Xe điện
Nhà cháo cứ chốt dư lày thoai ợ, chả SMS đến được cho các cụ rồi!!! :D

11 giờ 30', kính mời bà con rân bản tới nhà hàng LINHCHI-71 Lê Văn Lương giao lưu cuối tuần ợ!!! :41:
Kính các cụ!!!
:o) Cháu ok luôn cụ ơi :o)

hoachuoique

Xe điện
Em úp nhanh vài phát trưa nay đây cho lóng . Hai ông này đang đi tìm lãnh đạo kế cận .
tìm lãnh đạo kế cận .

Chỉnh sửa cuối:

hoachuoique

Xe điện
Hội nghị bàn tán sôi nổi tương lai phát triển của Hội, đề cập đến cái vụ cháy xe leechsxuf hôm nay tại Hà Đông. Đã cho nhiều ý kiến quý báu chỉ đạo với các ngành liên quan.

Chỉnh sửa cuối:

Phú Ông

Xe container
Hội nghị bàn tán sôi nổi tương lai phát triển của Hội, đề cập đến cái vụ cháy xe leechsxuf hôm nay tại Hà Đông. Đã cho nhiều ý kiến quý báu chỉ đạo với các ngành liên quan.

Giờ nhà cháo mới về đến chuồng, cơ mờ cụ chạy dư lào mờ đâm nung tung chế nhề??? =))

Ocha

Xe tăng
Website
profiles.yahoo.com
Em úp nhanh vài phát trưa nay đây cho lóng . Hai ông này đang đi tìm lãnh đạo kế cận .
tìm lãnh đạo kế cận .
Tóc còn xanh thế kia thì hai cụ làm thêm 2 nhiệm kỳ nữa nhé! Họp xa quá em chả tham gia được.

Chivas07

Xe tăng

Ông Mèo bửn chỉ toàn thấy đang ăn là seo, là seo?

hoachuoique

Xe điện
Ông Mèo bửn chỉ toàn thấy đang ăn là seo, là seo?
Bác ấy là lãnh đạo nên vừa đi kiểm điểm tự phê bình về, lại vừa đi công tác chỉ đạo hội nghị kiểm điểm từ trên xuống. Mọi khi là đc hối lộ ăn uống, nhưng kỳ này đang làm trong sạch nội bộ nên nhịn về với anh em cho trong sạch .

Phú Ông

Xe container
Hum nay cụ Phách có nhìn thấy mấy cái chai vuông vuông rài rài cụ Lờ để chổ mô không? Tiền mất giá quá, họp mãi chả thấy quyết cái rì ra cái gì nhể??? :D

hoachuoique

Xe điện
Hum nay cụ Phách có nhìn thấy mấy cái chai vuông vuông rài rài cụ Lờ để chổ mô không? Tiền mất giá quá, họp mãi chả thấy quyết cái rì ra cái gì nhể??? :D
Thành quả đi hội nghị đâu mà cụ ko báo công cho anh em xem:(, lại cứ nhìn vào túi người khác à .o-+o-+

SHD

Xe điện
Hôm nay cả ngày ăn uống quần quật, hết Linh chi Lê văn Lương lại đến Liên hiệp 71 Trân nhân tông, khổ quá cơ. Mà lần đầu tiên được "đối mặt với các cụ chuồi, sáu kèn, và cơ số các cụ khác.... ngưỡng mộ quá cơ, chỉ thiếu các mợ, 1 phần tất yếu của cuộc sống, không thì hôm nay em bay đến hết đêm:)).
@Cụ Phú: Iem cóa nhòm thấy mấy cái chai vuông vuông của cụ chuồi để ở trong túi cạnh chỗ iem ngồi, dưng mà cụ ấy bắn nhỏ vào tai em mấy phát rằng thì mà là thiếu 1 cơ số mợ, đặc biệt mợ 3L nên cuấy lại cất đi để dành cho đợt tới ạ. Nếu lần tới mà cụ chuồi không đưa ra thì cụ phú sẽ tổ chứic cưỡng chế nhá nhá:)):))

BMW_6688

Xe container
Lâu roài mới có trận Liên thông từ trưa đến chiều và nghỉ giữa hiệp 1 tiếng và tiếp cho đến 21h..ui ah..nay nhà cháo mệt quá cơ#:-s

Chivas07

Xe tăng
Cụ PhuOng ơi còn ảnh hông, cụ úp títp đi.

Phú Ông

Xe container
Cụ PhuOng ơi còn ảnh hông, cụ úp títp đi.
Chả thấy cụ mí cả cụ 3Nờ đến nên anh em tụt mất hứng, ảnh đa số là chụp mỗn cụ Lờ đương chém gió như bão thôi mờ cụ! :D
Hẹn các cụ sang tuần họp lại... chỗ hôm trước cái đê nhề??? :))

SHD

Xe điện
Chả thấy cụ mí cả cụ 3Nờ đến nên anh em tụt mất hứng, ảnh đa số là chụp mỗn cụ Lờ đương chém gió như bão thôi mờ cụ! :D
Hẹn các cụ sang tuần họp lại... chỗ hôm trước cái đê nhề??? :))
Chuẩn cụ nhá. Cụ định tổ chức cưỡng chế cụ hoa chuối à?

Phú Ông

Xe container
Chuẩn cụ nhá. Cụ định tổ chức cưỡng chế cụ hoa chuối à?
He he...! Đâu có thể "cưỡng" được cụ ấy cơ chứ cụ??? Ấy là nhà em muốn cụ ấy làm lãnh đạo Hội để.... thổi một luồng gió mới mờ cụ! :D
Gió của iêm cũ, giờ bị lạc hậu quớ òi!!! ~X(

hoachuoique

Xe điện
Lâu roài mới có trận Liên thông từ trưa đến chiều và nghỉ giữa hiệp 1 tiếng và tiếp cho đến 21h..ui ah..nay nhà cháo mệt quá cơ#:-s
he he ... Cụ là lười rèn luyện nên mới mệt thế. Đề nghị cụ này còn phảo đi rèn luyện tập nhiều nữa thì mới có chân trong hội đc .

SHD

Xe điện
He he...! Đâu có thể "cưỡng" được cụ ấy cơ chứ cụ??? Ấy là nhà em muốn cụ ấy làm lãnh đạo Hội để.... thổi một luồng gió mới mờ cụ! :D
Gió của iêm cũ, giờ bị lạc hậu quớ òi!!! ~X(
Hí hí cụ với cụ hoa chuối mờ lồm lãnh đạo thì chuẩn quá, thêm mợ 3L làm phó thường trực thì hội phi át này có mà lên như diều gặp gió í:)), em lờ iem cứ bộc tực thía, cóa giề ko phải các cụ mợ bỏ quá nhá, có nam có nữ mới nên xuân mờ :))
he he ... Cụ là lười rèn luyện nên mới mệt thế. Đề nghị cụ này còn phảo đi rèn luyện tập nhiều nữa thì mới có chân trong hội đc .
Cụ nói chuẩn đấy, cụ nì là con nhà có điều kiện nên không chịu rèn luyện thôi, hê hê. Cụ phách vị tốt thật, xứng đáng lồm lãnh đạo tầm nhì 2060 :))

Trạng thái
Thớt đang đóng