Chi hội [Lưu trữ] FIFC đi Văn Chấn - Yên Bái... Trà đạo, tắm tiên, ăn nhậu cả con ngựa....

Trạng thái
Thớt đang đóng

killua

Xe buýt
Chẳng biết ai quên ai nữa. Hôm lâu em về nhà viết vài bài nhưng nghe như người xa lạ vậy nên em lại đành ra đi :(
đấy là tự mợ nhận thấy thế chứ làm gì có ai xa lạ đâu ... đến mấy cụ bên Phi ắc chưa gặp lần nào mà vưỡn thấy gần lắm rồi :))

Killua ơi, A thấy bảo E có kế hoạch xuống HN à
Cuối tuần sau e có cái đám cưới dưới chùa hương ... tiện đường về qua thăm thủ đô xem dạo này có gì thay đổi không anh ạ .... ơ hay là mang cần xuống HN anh nhẩy :D

Không đi được lại chơi bài du kích, móc lốp. Định lên YB thì kụ nại rủ kụ Kì lừa về nà sao....? Bớ cụ Phú ơi, cháu kiện, cháu đề xuất xì hơi cụ Lada.
xì hơi thì quá nhẹ cụ ạ ..... cháu là cháu kính đề nghị cụ Phú là pem luôn =))

congnhuanphat

Xe điện
Sáng nay có nhận được tin của kụ Phú nhắn đi cafe ở Trym xanh dưng mà tối qua say quá chả bít giề, sáng ngủ dậy thì nhìn đồng hồ đã 10h roài thía là pị mất vụ cafe chủ nhật...tiếc ghê cơ:o)
Hum qua em đi Phú thọ mái 6h tối mới nhận được tin của cụ phú , Trên đường về gặp cụ xephaomatot dung ko có thời gian ngồi vì em có hẹn ở nhà nên chỉ giật giật cái lại đi lun

vudinhquang

Xe container
Túm lại mấy h tập trun g đi, mấy h lên đường về ạ?????

xephaoma...tot

Xe buýt
Hum qua em đi Phú thọ mái 6h tối mới nhận được tin của cụ phú , Trên đường về gặp cụ xephaomatot dung ko có thời gian ngồi vì em có hẹn ở nhà nên chỉ giật giật cái lại đi lun
Em phát hiện ra cái ổ con nhền nhện của cụ rồi nhá. Thoáng thấy cái đầu Siena ló ra từ lùm cây là em nghi ngờ, nên cho xe chạy chậm lại xem là ai, hóa ra cụ Phát. Hôm qua vội thảo nào chạy tít cu lít, em đuổi theo bở hơi tai mà chả kịp toàn phải ăn khói nhà cụ, à quên ăn bụi. Nói khói người ta lại bảo dìm hàng cụ nhể.

congnhuanphat

Xe điện
Em phát hiện ra cái ổ con nhền nhện của cụ rồi nhá. Thoáng thấy cái đầu Siena ló ra từ lùm cây là em nghi ngờ, nên cho xe chạy chậm lại xem là ai, hóa ra cụ Phát. Hôm qua vội thảo nào chạy tít cu lít, em đuổi theo bở hơi tai mà chả kịp toàn phải ăn khói nhà cụ, à quên ăn bụi. Nói khói người ta lại bảo dìm hàng cụ nhể.
Cụ bé cái mồm cho nhà chắu nhờ :-ssHum qua cụ đi yên bái thế cuối tuần này có đi nữa không ?

Lada1207

Xe tăng
đấy là tự mợ nhận thấy thế chứ làm gì có ai xa lạ đâu ... đến mấy cụ bên Phi ắc chưa gặp lần nào mà vưỡn thấy gần lắm rồi :))
chuyện, vì các Cụ Fiat sống tình củm chớ sao, Mợ ấy cảm thấy vậy mà Cụ ko áy náy nhể, tối về kiểm điểm đi ( mấy hôm A ra Hồ Tây câu nhưng dính ít lắm, hic )

Phú Ông

Xe container
chuyện, vì các Cụ Fiat sống tình củm chớ sao, Mợ ấy cảm thấy vậy mà Cụ ko áy náy nhể, tối về kiểm điểm đi ( mấy hôm A ra Hồ Tây câu nhưng dính ít lắm, hic )
Chương trình nhà cụ Vuông lên rồi, cơ mờ nghe Tây đồn là các cụ YB sẽ về HN dịp đó đấy, cụ mí cả các cụ xem dư lào nhá. Không thì ta ở lại HN để đón các cụ ý! :42:
Dịp 30/4 và Mồng 1/5 này, nhà cháo dự định sẽ chiến Điện Biên Phủ - trong 3 ngày (và 2 đêm),... có cụ nào chiến cùng không nhểy??? :(

killua

Xe buýt
e viết kiểm điểm nhiều quá nên giờ đến kiểm điểm cũng bị cấm viết rồi anh ạ :D

Chương trình nhà cụ Vuông lên rồi, cơ mờ nghe Tây đồn là các cụ YB sẽ về HN dịp đó đấy, cụ mí cả các cụ xem dư lào nhá. Không thì ta ở lại HN để đón các cụ ý! :42:
Dịp 30/4 và Mồng 1/5 này, nhà cháo dự định sẽ chiến Điện Biên Phủ - trong 3 ngày (và 2 đêm),... có cụ nào chiến cùng không nhểy??? :(
Cho cháu đi theo mí ... nhưng cụ vòng qua Sapa đón cháu nhá

hoachuoique

Xe điện
Đường về đến nhà còn gần 10 trang nữa cụ ơi . Cố tý sẽ lên đỉnh .

SHD

Xe điện
Tóm cái váy lại là tuần tới cancel vụ YB roài phải không ạ? Cụ phú và cụ KIAVuong cho nhà cháo và mọi người biết với ợ~X(

Lada1207

Xe tăng
e viết kiểm điểm nhiều quá nên giờ đến kiểm điểm cũng bị cấm viết rồi anh ạ :D
Cho cháu đi theo mí ... nhưng cụ vòng qua Sapa đón cháu nhá
Cụ nên ra hàng photo in 1 xấp, phần ngày tháng để trống dùng cho nó tiện.

Tin mới nhất: Tuần này E ko đi được ạ :((

GreatestTiger

Xe tăng
PM Trong trường hợp cần thiết là em sẽ tiếp kiến.
Hix hix.... Các cụ thương cảm cho nhà cháo với! Đã nỡ lói với Gấu nhà cháo về cái vụ đi YB (lói nhỏ lữa lày: nhà cháu toàn khen các cụ không hà) và khoe nà chương trình rất hấp dẫn và hoành tá tràng! Thế mà kết cục nại dư lày, nhà cháo chả bít ăn lói thế lào với Gấu lữa! Hix hix.
Bớ, cụ Phú ới! Giúp nhà cháo mí............................. :((

Lada1207

Xe tăng
Cu ơi theo E duoc biet thi chuong trinh van dien ra binh thường ạ, Quốc Vương CPC đã đặt vé sang để kịp đi cùng với các Cụ rồi

Taplai_07

Xe container
Cụ nên ra hàng photo in 1 xấp, phần ngày tháng để trống dùng cho nó tiện.

Tin mới nhất: Tuần này E ko đi được ạ :((
Không được đâu, bớ cụ Phú não này định đào ngũ. Cháo nại kiện, cụ đưa ra tòa án bin xử nặng vào. Chưa nặng cháo đeo thêm đá cho chìm nuôn. khú khú,,, minh bơm cũng vãi khú khú.

Taplai_07

Xe container
Hix hix.... Các cụ thương cảm cho nhà cháo với! Đã nỡ lói với Gấu nhà cháo về cái vụ đi YB (lói nhỏ lữa lày: nhà cháu toàn khen các cụ không hà) và khoe nà chương trình rất hấp dẫn và hoành tá tràng! Thế mà kết cục nại dư lày, nhà cháo chả bít ăn lói thế lào với Gấu lữa! Hix hix.
Bớ, cụ Phú ới! Giúp nhà cháo mí............................. :((
Cụ cứ yên tâm đê, cụ Lada bẩu kiểu gì cũng Chia mừ. ặc

Lada1207

Xe tăng
E nộp đơn cho Cụ Phú hôm ở chim xanh rồi nhá, có quyết định đồng ý cho ở nhà rồi nhá

Taplai_07

Xe container
E nộp đơn cho Cụ Phú hôm ở chim xanh rồi nhá, có quyết định đồng ý cho ở nhà rồi nhá
Ơ thế hóa ra cụ đi đêm với cụ Phú hở, kiểu lày không được roài. Đang làm trong sạch từ trên xướng dưới mà cụ cứ làm vậy cụ Phú chẳng nỡ ,,,, không nhựn.

Phú Ông

Xe container
Thôi thì cụ cứ... yên tâm nhớn đê, có gì nhà cháo sẽ tính kế với nhà Kia-Vuông, có thể cho các bà gấu lên xe, đi chơi lòng vòng, 1 lúc rồi chỉ bừa là đến Yên Bái rồi, xong rồi nhậu nhẹt,... thế là về!!! :))
Cụ nhể??? =))

Lada1207

Xe tăng
đúng là Lãnh đạo có khác, việc nhớn hóa bé ngay, giải quyết đơn giản hợp tình hợp lý

Phú Ông

Xe container
đúng là Lãnh đạo có khác, việc nhớn hóa bé ngay, giải quyết đơn giản hợp tình hợp lý
Nói thế chứ cụ? Đương chổng 1 số thứ để dồn trí lên xủ đơi này, cụ tính trong mấy thứ các cụ đưa ra thực đơn thì, trà, tắm, có thể lo được... món ngựa cả con thì gay quá. :((
Chả nhẽ thịt con khác... rồi đắp thành con ngựa nhể??? :((

Trạng thái
Thớt đang đóng