Chi hội [Lưu trữ] FIFC đi Văn Chấn - Yên Bái... Trà đạo, tắm tiên, ăn nhậu cả con ngựa....

Trạng thái
Thớt đang đóng

SHD

Xe điện
Nhộng này cụ Ết cụ ngắm phồng rộp 1 số thứ hay lắm mợ ah.
Hé hé, KIA Vương bị mợ Linhgiadung tuốt rắn sợ phát sốt phát rét bây giừ mới hoàn hồn hử.................

SHD

Xe điện
Nhà cụ chủ sị @Kia-Vương chuẩn bị cho họp tổng kết, rút kinh nghiệm mí cả nhân điển hình tiên tiến cái đê nhá!!! :42:

Hai tay này, nhà cháo nóm rống rống lão Lờ mí cả anh rì riễn viên Hà-cuốc... hình như là anh Chơi-xong-jông thì phải nhể...??? :)) =))
Hai tay này là ki a sun mí lại Tem pờ rông đi bắt ve tối hôm ơ văn chấn ợ.......................

Fiat_tempra

Xe buýt
Ảnh này ảnh này !!!

bạn già

Thời đại công nghệ

Chàng trai người Mông

Chơi chợ

Gặp bạn

Mắt trẻ thơ

Nhậu hết cả con trâu , còn mỗi cái đầu

Fiat_tempra

Xe buýt
Hai tay này là ki a sun mí lại Tem pờ rông đi bắt ve tối hôm ơ văn chấn ợ.......................
Nhà cháu bắt đc cả một ca ve nhé ! Thế cụ S chuyển sang sửa máy ủi chưa ạ ???

SHD

Xe điện
Này thì ủn ỉn này:

SHD

Xe điện
Nhà cháu bắt đc cả một ca ve nhé ! Thế cụ S chuyển sang sửa máy ủi chưa ạ ???
Dạ nhà cháo vừa chuyển công tác về HỘI ĐỒNG GIẢI PHÓNG MẶT BẰNG THÀNH PHỐ HÀ NỘI dồi, ngay sáng thứ 2 cụ ạ............................

buituan

Xe tải
Ảnh cụ temp chụp đẹp quá, lúc ngồi ở MCC nhìn qua máy thấy bt.
Chắc chắn cụ có nhiều shot đắt giá hơn nhiều mà chưa show!
Ví dụ như mấy shots bọn em bàn hôm off chui t2 ấy!
Cụ thích bán cho ai thì bán! Em gợi ý là cụ bán mây cai ảnh cụ chụp trong máy mợ L cho cụ "S Háng Dê" ý. Có khách đấy!

kiavuong

Xe điện
Hé hé, KIA Vương bị mợ Linhgiadung tuốt rắn sợ phát sốt phát rét bây giừ mới hoàn hồn hử.................
Cụ nghĩ mà xem. Con rắn nhà cháu be bé mà bị lột cái roẹt phát thì có sống cũng thành tật. Thế là cháu đã cố gắng tỉnh táo lắm rồi. Không đi viện là may lắm rồi.

linhgiadung

Xe buýt
Website
dxanh.vn
Èo ơi, hốt cả hền. Nếu nhà cháu tuốt thật thì kiavuong đâu còn sức mà lên đây chém gió với chém bão :)

Fiat_tempra

Xe buýt
Chỉnh sửa cuối:

kiavuong

Xe điện
Èo ơi, hốt cả hền. Nếu nhà cháu tuốt thật thì kiavuong đâu còn sức mà lên đây chém gió với chém bão :)
Trên đường về cháu với Mợ toàn ngủ nhể. Chả biết giề. Mợ cứ để cho gió bão đấy cháu chịu cho,mợ đứng trước cháu đê cháu làm hậu phương gió mà qua được mợ cháu hứng nốt cho.:-bd>:D<

npn123

Xe tải
Sory các cụ các mợ chuyến này hẹn mọi người rồi cũng k đi được cùng. Hôm đó tự dưng sói nhà em đòi đi theo nên em không đi cùng đoàn mình nữa. 5h chiều thứ 6 nhà em lên đường. Ăn nhậu ngựa cả con ở Nghĩa Lộ theo chỉ đạo của cụ chủ thớt,k đi cùng đoàn hỏi mãi mới thấy. Tối đó ngủ tại Mường Lò, lần đầu tiên trong đời biết fiat trông nó ra sao,cảm ơn Sói đã chỉ giúp. Hôm sau đi Mù Cang Chải . Thấy bảo có dịch chó dại nên quay lại Tú Lệ luôn. Tối đó về tới Yên Bái . Hôm sau đi hồ Thác Bà đúng chương trình cụ chủ thớt đưa ra.
Thank fiat club .

Nếu mợ không phải là âm binh thì FIAT nhà chúng cháo trân trọng mời mợ tới dự lễ tổng kết chuyến đi Mù Cang Chải vào hồi 11h30 trưa nay tại Lẩu Sườn Đặng Văn Ngữ nhé.

linhgiadung

Xe buýt
Website
dxanh.vn
Trên đường về cháu với Mợ toàn ngủ nhể. Chả biết giề. Mợ cứ để cho gió bão đấy cháu chịu cho,mợ đứng trước cháu đê cháu làm hậu phương gió mà qua được mợ cháu hứng nốt cho.:-bd>:D<
Gớm, tưởng galant hóa ra cụ chê nhà cháu to béo đứng che hết cả cụ à, hic.

Trạng thái
Thớt đang đóng