Chi hội [Lưu trữ]Danh sách thành viên hội Lacetti Premiere Club (LPC)

sepbu

Xe điện
Đề nghị CT cho thêm quy định bắt buộc khi được vào danh sách trên
- Có mặt ít nhất 3/5 lần off chung của hội
- Có đóng quỹ chung của hội
Đây là điều kiện tiên quyết ... nó chứng tỏ sự nhiệt huyết của mỗi anh em khi xác định ký tên, đóng dấu ,gắn bó lâu dài với LPC, giúp LPC phát triển ngày càng lớn mạnh hơn

bichngoc12345

Xe tải
BT là chức gì cụ ời, để em còn liệu >:/
em thấy dân làng đồn là có chức như thế, em lông rân mới ở quê ra muốn kiếm 1 chức để thỉnh thoảng về quê cho oai thôi mà.

bichngoc12345

Xe tải
Đây là điều kiện tiên quyết ... nó chứng tỏ sự nhiệt huyết của mỗi anh em khi xác định ký tên, đóng dấu ,gắn bó lâu dài với LPC, giúp LPC phát triển ngày càng lớn mạnh hơn
em nhất trí với cụ, bởi nếu không thì có người mới đến rồi lấy cái LG sau đó té luôn cụ nhể

sepbu

Xe điện
em nhất trí với cụ, bởi nếu không thì có người mới đến rồi lấy cái LG sau đó té luôn cụ nhể
Đó cũng là 1 phấn nhỏ, còn phần lớn cũng khá tế nhị ...có lẽ sau này anh em sẽ hiểu !

MsLove

Tháo bánh
em thấy dân làng đồn là có chức như thế, em lông rân mới ở quê ra muốn kiếm 1 chức để thỉnh thoảng về quê cho oai thôi mà.
Em bày bác mấy phương án nhá

BT = Bộ Trưởng <-- vụ này to đơi, lại tốn kém, nhưng mà mới (LPC chưa có Bộ Trưởng nào, trong thời nhộm nhoạm này chắc cũng...). Dưng mà to dư lày thì em phải sang bắt tay với lão Vòi, điện thoại cho cụ Chánh, e-mail cho Chủ Tịt, nhắn tin cho Tư Lệnh Trưởng, ra đầu ngõ tìm nhà Mõ,... rồi làm cốc beer để ngâm cứu thêm >:D<, dưng mà bác cứ yên trí, chức nào giá đó ;).
BT = Bí Thư <-- trước khi nhúng mũi vào cái chức này, em nghĩ bác nên ngâm cứu lại, chứ em thấy lão Đu. Càn vây cánh mạnh nhắm, Đô&Vàng lại găm đầy người, mồm có gang có thép, chém gió sang sảng, Ava vừa hiểm vừa độc... bác ngâm cứu xem lực bác có cạnh tranh được hem thì anh em mình lại tính ;););)
BT = Bình Thường <-- vụ này em lo được, giá rẻ hợp lý, mỗi tội cái tên đọc ra nó đek sang cái mồm, em dự là bác không thích ;););)
BT = Bố Tướng <-- vụ này em chệu dồi 8-}8-}8-}
BT = .... <-- uầy, cái này bậy nhắm 8-}8-}8-}

Chỉnh sửa cuối:

bvhadelpiero

Xe lăn
Tất cả danh sách phía trên đều là những AE mấu cả cho nên k lo... còn nếu lo thì ta nên lo vị trí BT... vắng mặt quá nhìu :(

gabeu

Xe tải
Em bày bác mấy phương án nhá

BT = Bộ Trưởng <-- vụ này to đơi, lại tốn kém, nhưng mà mới (LPC chưa có Bộ Trưởng nào, trong thời nhộm nhoạm này chắc cũng...). Dưng mà to dư lày thì em phải sang bắt tay với lão Vòi, điện thoại cho cụ Chánh, e-mail cho Chủ Tịt, nhắn tin cho Tư Lệnh Trưởng, ra đầu ngõ tìm nhà Mõ,... rồi làm cốc beer để ngâm cứu thêm >:D<, dưng mà bác cứ yên trí, chức nào giá đó ;).
BT = Bí Thư <-- trước khi nhúng mũi vào cái chức này, em nghĩ bác nên ngâm cứu lại, chứ em thấy lão Đu. Càn vây cánh mạnh nhắm, Đô&Vàng lại găm đầy người, mồm có gang có thép, chém gió sang sảng, Ava vừa hiểm vừa độc... bác ngâm cứu xem lực bác có cạnh tranh được hem thì anh em mình lại tính ;););)
BT = Bình Thường <-- vụ này em lo được, giá rẻ hợp lý, mỗi tội cái tên đọc ra nó đek sang cái mồm, em dự là bác không thích ;););)
BT = Bố Tướng <-- vụ này em chệu dồi 8-}8-}8-}
BT = .... <-- uầy, cái này bậy nhắm 8-}8-}8-}
Chỗ e còn thiếu 1 chức Bị Th..i..ến (quy ra nó giống thái giám ngày xưa) kụ Bichngoc xem ổn thì e mời kụ vào làm luôn chức không cần chạy chọt gì đâu ạ .... =))

bvhadelpiero

Xe lăn
Chỗ e còn thiếu 1 chức Bị Th..i..ến (quy ra nó giống thái giám ngày xưa) kụ Bichngoc xem ổn thì e mời kụ vào làm luôn chức không cần chạy chọt gì đâu ạ .... =))
Hết hồn :((

Kho

Xe điện
biểu quyết......đề nghị cho nhà bichngoc đc nhận chức Th.....ái Gi..........ám.......đễ đỡ đi lăng nhăng giông TLT:-|

bvhadelpiero

Xe lăn
biểu quyết......đề nghị cho nhà bichngoc đc nhận chức Th.....ái Gi..........ám.......đễ đỡ đi lăng nhăng giông TLT:-|
Ai lại làm ăn thô thế bao h :( nói thì nó cũng phải tranh tránh ra chớ... lộ liễu quá ông ơi!!!

foxpro

Xe hơi
Các cụ cho đăng ký với nhé (em mới mua xe)
Họ & tên: Đinh Trung Kiên
Loại xe: Lac SE
Biển KS : 30V - 8006
Yahoo: dinhtrungkien20@yahoo.com

bvhadelpiero

Xe lăn

gabeu

Xe tải
Chỉnh sửa cuối:

bvhadelpiero

Xe lăn

bichngoc12345

Xe tải
hy vọng là có thêm thành viên mới, nhiệt tình và đàng hoàng như các cụ Sỹ nhà ta

gabeu

Xe tải

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
CỘNG HÒA XÃ HỘI CHỦ NGHĨA VIỆT NAM
Độc lập – Tự do – Hạnh phúc​

ĐƠN XIN GIA NHẬP HỘI LPC

Kính gởi: - Ban chấp hành LPC

Tôi tên là: vietvoiz
Nguyên quán: Ô tô phun

Chổ ở hiện nay: +21.03216 +105.86850
Hiện tôi đang công tác tại Chợ giời

Sau khi tìm hiểu về LPC và hiểu rõ những quyền lợi và nghĩa vụ mà người LPCer nhận được, tôi tự nguyện làm đơn này xin được tham gia vào LPC.
Nếu được kết nạp, tôi xin chấp hành nghiêm chỉnh Điều lệ LPC như thực hiện đầy đủ nhiệm vụ của LPCer, tham gia các công tác phong trào của LPCer đề ra.

Trân trọng cám ơn.

Chỉnh sửa cuối:

bvhadelpiero

Xe lăn
CỘNG HÒA XÃ HỘI CHỦ NGHĨA VIỆT NAM

Độc lập – Tự do – Hạnh phúc​

ĐƠN XIN GIA NHẬP HỘI LPC

Kính gởi: - Ban chấp hành LPC

Tôi tên là: vietvoiz
Nguyên quán: Ô tô phun

Chổ ở hiện nay: +21.03216 +105.86850
Hiện tôi đang công tác tại Chợ giời

Sau khi tìm hiểu về LPC và hiểu rõ những quyền lợi và nghĩa vụ mà người LPCer nhận được, tôi tự nguyện làm đơn này xin được tham gia vào LPC.
Nếu được kết nạp, tôi xin chấp hành nghiêm chỉnh Điều lệ LPC như thực hiện đầy đủ nhiệm vụ của LPCer, tham gia các công tác phong trào của LPCer đề ra.

Trân trọng cám ơn.
Đơn thì duyệt roài, nhưng chưa bít thông tin theo mẫu như trang nhất của LPC, đang ký theo đó cho DEL nhá!