Chi hội [Lưu trữ] Chuyến thiện nguyện tại Điện Biên và dọn dẹp ngôi nhà...

Trạng thái
Thớt đang đóng

abc_cad

Xe tăng
vâng. Ảnh độc cũng đúng cụ ạ. Cụ sửa giúp cháo nhá. :)

SHD

Xe điện

wildhorses

Xe đạp
He he...! Cụ phải chịu khó sâu 1 ít sang bên đây chứ...??? :((
Ảnh cụ để nguyên nên... to quớ???!!! :((

Hức hức, cụ êi, cháu giờ vưỡn đang cày cuốc trên cty, tranh thủ nghỉ chút vào hóng ảnh của cụ mừ chẳng thấy thêm cái laòoooo :(

GreatestTiger

Xe tăng
PM Trong trường hợp cần thiết là em sẽ tiếp kiến.
He he...! Cụ phải chịu khó sâu 1 ít sang bên đây chứ...??? :((
Ảnh cụ để nguyên nên... to quớ???!!! :((

Tại vì cụ HaVu92, và cụ Ớt bẩu nhà cháo là: người làm sao, chim bao làm vậy. Người toa, ảnh cũng cứ phải để toa, và 1 số thứ khác cũng cứ phải để choa loá toa tự nhiên cụ ợ. :))=))

GreatestTiger

Xe tăng
Thử hỏi các cụ: nếu không lên Tây Bắc chuyến vừa rùi, các cụ coá thể móc ở đâu ra được những phông, nền, hình ảnh đẹp đến lặng người dư thía lày hem?! Nhà cháo còn nhiều ảnh phong cảnh trời mây núi đồi đẹp lắm, cơ mờ dung lượng của account Yume hết chỗ để úp lên òy! Chắc cháo phải mở thêm account nữa thì mới coá đủ chỗ cho những tấm hình đẹp mê hồn đó! :(
Ơh...! Nhà cháo thấy cụ "Ngựa nguyên con" chụp choạch nhiều mà mãi chưa có ảnh nhể??? :(( ~X(

...

Tại vì cụ HaVu92, và cụ Ớt bẩu nhà cháo là: người làm sao, chim bao làm vậy. Người toa, ảnh cũng cứ phải để toa, và 1 số thứ khác cũng cứ phải để choa loá toa tự nhiên cụ ợ. :))=))
Cụ là CỤ cứ hay nạm dùng "ngôn từ" cơ...hơ hơ hơ>:):)):)):))

GreatestTiger

Xe tăng
Vưng, thì Bắc, Trung, Lam phải hoà nhập mừ lị cụ! :)):)) Ta là rân Vịt (Việt) mừ nại hem lói choa loá roã tiếng Vịt thì người lước ngoài nại bẩu ta nà ¨Vu Loa¨ hì coá mừ chớt hử cụ?! =))=)):))

abc_cad

Xe tăng
Vưng, thì Bắc, Trung, Lam phải hoà nhập mừ lị cụ! :)):)) Ta là rân Vịt (Việt) mừ nại hem lói choa loá roã tiếng Vịt thì người lước ngoài nại bẩu ta nà ¨Vu Loa¨ hì coá mừ chớt hử cụ?! =))=)):))
Từ ngày vào OF em thấy trình tiếng Việt của mình thật he..............nên cao. he...........

Lai Au

Xe tăng
Các cụ ĐB cảnh báo ăn Mắc khén say lém.
Nhà cháo đã phòng rồi mờ vưỡn say quớ.....hứt...hứt

...

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Phú Ông

Xe container
cái ảnh này là Đánh Ghen ạ
Cơ mờ thiếu... cái kéo cụ nhờ??? :))
Hú hú, cái gì ngắn hở cụ Phú?????????????????????? Chân, lưỡi , tay hay ca.....ra....vạt ạ................
Cái đấy là tùy mà cụ. Cơ mờ cháo biết là cụ đương nghĩ đến cái dì dồi nhá, lại cái... món kia chứ giè lữa!!!??? =))
Hức hức, cụ êi, cháu giờ vưỡn đang cày cuốc trên cty, tranh thủ nghỉ chút vào hóng ảnh của cụ mừ chẳng thấy thêm cái laòoooo :(
Cứ... phải từ từ... khoai nó mới rừ mà cụ??? :))
Tại vì cụ HaVu92, và cụ Ớt bẩu nhà cháo là: người làm sao, bao chim làm vậy. Người toa, ảnh cũng cứ phải để toa, và 1 số thứ khác cũng cứ phải để choa loá toa tự nhiên cụ ợ. :))=))
Cháo... ứ hiểu được dzụ này??? :)) =))
Thử hỏi các cụ: nếu không lên Tây Bắc chuyến vừa rùi, các cụ coá thể móc ở đâu ra được những phông, nền, hình ảnh đẹp đến lặng người dư thía lày hem?! Nhà cháo còn nhiều ảnh phong cảnh trời mây núi đồi đẹp lắm, cơ mờ dung lượng của account Yume hết chỗ để úp lên òy! Chắc cháo phải mở thêm account nữa thì mới coá đủ chỗ cho những tấm hình đẹp mê hồn đó! :(
Cụ phải rì-zai lại tý cụ ợ, cụ chỉ nên để "sai" cỡ 800 là cùng thoai!!! :((
Dễ gây hiểu lầm cụ nhề cụ nhề??? :((
Khiếp,... lói ngọọng kinh??? =))
Từ ngày vào OF em thấy trình tiếng Việt của mình thật he..............nên cao. he...........
Thì có cụ viết xong rồi đọc lại còn... chả hiểu nữa ý chứ cụ??? :))
Các cụ ĐB cảnh báo ăn Mắc khén say lém.
Nhà cháo đã phòng rồi mờ vưỡn say quớ.....hứt...hứt

...
Hem bít chọn iêm nào đơiiiii....Hó wesssssss;)):)):)):))
Thì có mỗn cụ Ẩu là... ăn đ ụ vụ này còn giè, tuyền iêm xênh thoai...??? =))

Phú Ông

Xe container
Cụ Hổ phát hiện ra cụ này là 1... Fiat-tơ, có thể là bạn cụ lờ cũng nên,... chém gió thành bão luôn mờ!!! =))

Trạng thái
Thớt đang đóng