Chi hội [Lưu trữ] Chuyến thiện nguyện tại Điện Biên và dọn dẹp ngôi nhà...

Trạng thái
Thớt đang đóng

SHD

Xe điện
Sao cụ ko chỏ cái ở Hà Nội cho gần, mà cứ chỏ cái trường sa, hoàng sa lại biểu là củ Tung Cửa là sao ?
Cụ đừng có nói tung của mí lại trường sa hoàng sa là đồng chí X bắt đi theo Kiên Bệu đấy, phải nói là của nước lạ, tàu lạ thôi....,,,

Phú Ông

Xe container
Cụ đừng có nói tung của mí lại trường sa hoàng sa là đồng chí X bắt đi theo Kiên Bệu đấy, phải nói là của nước lạ, tàu lạ thôi....,,,
Não ấy thì rặn mãi rồi mờ... vưỡn thế đới cụ ự ...! :))

safenoodles

Xe cút kít
Mợ SINH HOẠT nhiều nhể, nhà cháo chung thủy chỉ SINH HOẠT ở nhà..............phi ác ............. thoai......................
ko bác ơi, đó là em đi tham dự sinh nhật các chi hội bạn thôi mà, thỉnh thoảng đổi gió bác ạ. :))

Chỉnh sửa cuối:

safenoodles

Xe cút kít
Cảm ơn cụ ạ
Bức tranh này cháu gửi sang nhà BVC đấu giá ạ.
Giá khởi điểm cháu nhờ các cụ BVC định giá giúp ạ
Số tiền thu được cháu xin sung hết vào quỹ từ thiện nhà BVC ạ.
Vưng...! Cảm ơn cụ đã thay mặt anh em nhà FIFC đóng góp chung tay với các cụ bên BVC nhé!!! :41:

Kính thưa các bác các mợ Fiat, BVC chúng em đang chuẩn bị tập trung các sp để đấu giá tháng 11 ạ.
Em xin các bác các mợ Fiat bức tranh trên để chúng em đấu giá nha!:P
Mợ npn123 làm ơn vào đây viết bài thông báo tặng sp giúp chúng em nhé! Cảm ơn mợ nhiều nhiều ạ!:x
http://www.otofun.net/threads/134377-san-dau-gia-bvc-fund-noi-tap-trung-hien-vat-bong-ban-ve-cac-vu-dau-gia?p=11527370#post11527370

Chỉnh sửa cuối:

hoachuoique

Xe điện
Kính thưa các bác các mợ Fiat, BVC chúng em đang chuẩn bị tập trung các sp để đấu giá tháng 11 ạ.
Mợ npn123 làm ơn vào đây viết bài thong báo tặng sp giúp chúng em nhé! Cảm ơn mợ nhiều nhiều ạ!:x
http://www.otofun.net/threads/134377-san-dau-gia-bvc-fund-noi-tap-trung-hien-vat-bong-ban-ve-cac-vu-dau-gia?p=11527370#post11527370
ái chà ... đẹp đấy .

Phú Ông

Xe container
Mợ npn123 làm ơn vào đây viết bài thông báo tặng sp giúp chúng em nhé! Cảm ơn mợ nhiều nhiều ạ!:x
Vâng. Cảm ơn cụ đã có nhời. Mong vụ này đại thắng lợi, BVC ngày càng phát triển!!! :41:
Cụ @npn123 dzô cho tý bài viết nhé! :L42:
Còn nhà em sẽ chuẩn bị sản phẩm để nhờ cụ chuyển sang đấu giá trong tuần tới nhé!!! :42:
ái chà ... đẹp đấy .
Cụ có gì thì đưa nhà cháo chuyển sang cho nhé, thấy kho của cụ còn nhiều thứ quý lắm mừ lại để không nhể...! :42:

Phú Ông

Xe container
Đợt này em đang định tăng BVC 2 cái "đèn cảm ứng, tự động bật/ tắt khi có chuyển động vào ban đêm" như dưới đây ợ...

Chỉnh sửa cuối:

Phú Ông

Xe container
Đèn này sử dụng 3 pin AA, có móc treo được dán bằng băng keo 3M hoặc bắt vít; cụm chính được tháo ra dễ dàng để thay pin (hoặc cất đi khi cần).
Dùng đặt chỗ cầu thang đi lại hoặc cửa ra vào, khi người tiến đến gần, nó sẽ tự bật lên - có 6 đèn LED, đủ sáng để soi cho chủ nhân đi lại hoặc tiến về khu vực có công tắc để bật đèn.
Khi gạt công tắc về vị trí OFF, có thể bật (hoặc tắt) đèn lên nếu dùng tay nhấn vào nút bật/tắt...
Đèn này tốn rất ít năng lượng nên cần chú ý đến việc pin có thể bị hết và chảy nước ra hộp đựng... :((

Đèn được sản xuất tại Công ty Green Power (Cầu Diễn - Hà Nội).

npn123

Xe tải
Hix, hix nhận được lệnh của mợ Mỳ, em xin phép vào nhà BVC trình bày ạ

Em xin tặng bức tranh này cho nhà BVC để đấu giá gây quỹ từ thiện
Về giá khởi điểm em nhờ các cụ BVC định giá giúp
Em xin cảm ơn ạ

safenoodles

Xe cút kít
Đợt này em đang định tăng BVC 2 cái "đèn cảm ứng, tự động bật/ tắt khi có chuyển động vào ban đêm" như dưới đây ợ...

Đèn này sử dụng 3 pin AA, có móc treo được dán bằng băng keo 3M hoặc bắt vít; cụm chính được tháo ra dễ dàng để thay pin (hoặc cất đi khi cần).
Dùng đặt chỗ cầu thang đi lại hoặc cửa ra vào, khi người tiến đến gần, nó sẽ tự bật lên - có 6 đèn LED, đủ sáng để soi cho chủ nhân đi lại hoặc tiến về khu vực có công tắc để bật đèn.
Khi gạt công tắc về vị trí OFF, có thể bật (hoặc tắt) đèn lên nếu dùng tay nhấn vào nút bật/tắt...
Đèn này tốn rất ít năng lượng nên cần chú ý đến việc pin có thể bị hết và chảy nước ra hộp đựng... :((

Đèn được sản xuất tại Công ty Green Power (Cầu Diễn - Hà Nội).
Bác ơi, sản phẩm gì cũng qúy ạ, BVC chúng em cảm ơn bác nhiều lắm ạ. :x
Bác vào BVC thông báo giúp chúng em với nha!

@Mợ npn123: Một lần nữa, BVC chúng em cảm ơn mợ nhiều ạ!:P

Phú Ông

Xe container
Cụ Phét sâu mấy cái vụ phô-tô-sộp dzô đây để các cụ cùng xem rồi thử thiếc,... cho ló nhanh... lên chưn cái nhá!!! :))

hoachuoique

Xe điện
Cụ Phét sâu mấy cái vụ phô-tô-sộp dzô đây để các cụ cùng xem rồi thử thiếc,... cho ló nhanh... lên chưn cái nhá!!! :))
Lão Phờ Rách chỉ nhanh Mỏ thôi nhá. Chưn yếu lắm .

Frech

Xe điện
Lão Phờ Rách chỉ nhanh Mỏ thôi nhá. Chưn yếu lắm .
Dạo này đi theo cụ nên cũng khỏe lên được chút ít rồi ạ!
Cụ sáu rưỡi thì cháu cũng cố được đến sáu giờ hai nhăm! khú khú. :))

Lai Au

Xe tăng
Kính các cụ: Việc sưởi ấm cho các cháu với chăn bông, chiếu hoa và tình người đã hoàn thành đợt 1. (Đợt tiếp theo chúng cháo đang gom đồ chơi và đò dùng học tập cho các cháu).
Tuy nhiên, Để cho "người lái đò" có đủ sức khỏe và thêm động lực và nhiệt huyết với nghề, cộng với thực tế chuyến đi mà nhà cháo đã chia sẻ cùng các cụ: điều kiện đường xá đi lại trên này cực kỳ khó khăn, đặc biệt vào mùa Đông.
Cháu xin tiếp tục kêu gọi các cụ ủng hộ để mua 20 đôi ủng để tặng các thầy cô giáo của trường mầm non Pulau.
Cháo xin được kính đề nghị, của ít lòng nhiều, mỗi cụ nhịn hộ cháo 1 bữa ọp chui, ọp chộm...... chung tay với nhà cháo.
Giá tham khảo khoảng 350 - 400k/đôi.

Lái Ẩu kính báo!

kiavuong

Xe điện
Kính các cụ: Việc sưởi ấm cho các cháu với chăn bông, chiếu hoa và tình người đã hoàn thành đợt 1. (Đợt tiếp theo chúng cháo đang gom đồ chơi và đò dùng học tập cho các cháu).
Tuy nhiên, Để cho "người lái đò" có đủ sức khỏe và thêm động lực và nhiệt huyết với nghề, cộng với thực tế chuyến đi mà nhà cháo đã chia sẻ cùng các cụ: điều kiện đường xá đi lại trên này cực kỳ khó khăn, đặc biệt vào mùa Đông.
Cháu xin tiếp tục kêu gọi các cụ ủng hộ để mua 20 đôi ủng để tặng các thầy cô giáo của trường mầm non Pulau.
Cháo xin được kính đề nghị, của ít lòng nhiều, mỗi cụ nhịn hộ cháo 1 bữa ọp chui, ọp chộm...... chung tay với nhà cháo.
Giá tham khảo khoảng 350 - 400k/đôi.

Lái Ẩu kính báo!
Cháu xin ủng hộ 1 đôi , cụ trừ đi phần kia nhé , chiều cháu qua xin nốt chỗ còn lại nhé . Vụ đó xòn roài . Lịch chính thức cháu sẽ báo sau.

Lai Au

Xe tăng
Gà đen lão nhá, chiều qua đi còn cái sạc nữa đấy.......
Cháu xin ủng hộ 1 đôi , cụ trừ đi phần kia nhé , chiều cháu qua xin nốt chỗ còn lại nhé . Vụ đó xòn roài . Lịch chính thức cháu sẽ báo sau.

Phú Ông

Xe container
Hoan hô nhà cụ Ẩu nhá!!! :41:
Nhà iêm thay mặt cụ ấy, kêu gọi bà con nhà Fiat xem có món gì hay, tiền vàng, đồ đạc... đem ra để chung tay với cụ ấy với nào!!! :41:

Kính các cụ!

Trạng thái
Thớt đang đóng