Chi hội [Lưu trữ] Chuyến thiện nguyện tại Điện Biên và dọn dẹp ngôi nhà...

Trạng thái
Thớt đang đóng

GreatestTiger

Xe tăng
PM Trong trường hợp cần thiết là em sẽ tiếp kiến.
Nại toát mồ hôi lưỡi hả chị Dà?
Hèn chi.... từ Lâm Gia Trang mà nhà cháo còn nghe thấy tiếng nhiều cụ những tiếc nuốt cả khối nước miếng vào trong, tiếng kêu nghe còn lớn hơn cả tiếng sấm!!!!! =))=))=))=))=))

GreatestTiger

Xe tăng

GreatestTiger

Xe tăng
Mẫu không được cảm lắm, cứng và khô quá.
Một số tiểu cảnh không ổn vì cầm xẻng mờ đi giày bệt và jaen bó thì không còn địa hình và khám phá nữa.
Ơ thía mà nhà cháo chả nghĩ đến vấn đề này, mà chỉ hỏi là sao cảnh ở đâu mà lại hoang vu thía lày!!! Ở những nơi như này thì có cơ hội về thời nguyên thuỷ 1 chút cũng sướng lắm cụ nhể? =))=))=))=))

GreatestTiger

Xe tăng
Trông mơn mởn cụ cóc nhờ.........
Mơn mởn hay là mơn man hở cụ??? =))=))
Cụ đi đâu mà lâu nay chả thấy ọp ẹp cùng anh em thía??
Cụ sắp xếp coi coá thể tham ra với anh em chuyến thiện nguyện Điên Biên được không nhớ.
Nhà cháo nói nhỏ cụ nè: cụ léng phéng là cụ Lờ cụ ý xủi tăm là cụ chít đoá nớ nớ!!!! :))=))=))=))=))

Chỉnh sửa cuối:

GreatestTiger

Xe tăng
Hôm qua nhà cháo PM cho cụ @Ớt về vụ công tác đột suất nên nhà cháo có thể không tham gia được vụ này, cụ ý đương khóc hu hu, bẩu có thể phải hoãn lại...!!! :(( ~X(
Giờ chửa thấy cụ ấy nổi lên để xem tình hình dư lào nhể??? :((
Nếu mờ cụ không tham gia được thì ...... coi như tiêu cái chuyến đi này rùi!!!!!! Nghe thấy tin này, tinh thần nhà cháo cũng xuống đến tận gót chân rùi ợ!!!! :((~X(:'(

Kính thưa các Cụ, các Mợ...giờ nhà cháo mới nổi được đơi ợh. Máy móc hàng họ nhà cháo hok bít là hỏng hóc ở khu vực nào mà giờ mới mò được vào đây.
Tình hình là rất tình hình...Do một số Cụ và cả Cụ chánh tổng nhà ta đã có KH và cả là đột xuất nên xem ra fix chương trình vào ngày 6/7 có lẽ không khả thi lắm. Vì vậy nhà cháo muốn lùi ctrinh lại sau khoảng time 6/7.
Thứ 1. để đoàn ta có đủ thành viên cho chuyến đi thêm ý nghĩa và hoành tráng
Thứ 2. Vào giữa T7 trường THBT Núa Ngam cũng bắt đầu vào năm học mới, cùng dịp với khai lớp của các con, sẽ có đông đủ hs hơn (vì muốn tập trung các con dịp nghỉ hè này các thày cô phải đi thông bào cho từng con, có thể sẽ tt được ít)
T3. Hội tụ đủ 2 yếu tố trên, SGD và phòng GD Điện Biên cũng sẽ tổ chức việc tiếp đón đoàn, tổ chức chương trình của sở, phòng ý nghĩa và trang trọng hơn.
Kính mong các Cụ, các Mợ thông cảm và chia sẽ khó khăn này với nhà cháo ạh, xin chân thành cảm tạ sự quan tâm, ủng hộ và giúp đỡ nhiệt tình của các Cụ, các Mợ.
Thân:-*:-*:-*

Makeno

Xe tăng
Chữ to thía??????
Cụ sắp xếp coi coá thể tham ra với anh em chuyến thiện nguyện Điên Biên được không nhớ.
Nhà cháo nói nhỏ cụ nè: cụ léng phéng là cụ Lờ cụ ý xủi tăm là cụ chít đoá nớ nớ!!!! :))=))=))=))=))

Phú Ông

Xe container
Nếu mờ cụ không tham gia được thì ...... coi như tiêu cái chuyến đi này rùi!!!!!! Nghe thấy tin này, tinh thần nhà cháo cũng xuống đến tận gót chân rùi ợ!!!! :((~X(:'(
Kính thưa các Cụ, các Mợ...giờ nhà cháo mới nổi được đơi ợh. Máy móc hàng họ nhà cháo hok bít là hỏng hóc ở khu vực nào mà giờ mới mò được vào đây.
Tình hình là rất tình hình...Do một số Cụ và cả Cụ chánh tổng nhà ta đã có KH và cả là đột xuất nên xem ra fix chương trình vào ngày 6/7 có lẽ không khả thi lắm. Vì vậy nhà cháo muốn lùi ctrinh lại sau khoảng time 6/7.
Thứ 1. để đoàn ta có đủ thành viên cho chuyến đi thêm ý nghĩa và hoành tráng
Thứ 2. Vào giữa T7 trường THBT Núa Ngam cũng bắt đầu vào năm học mới, cùng dịp với khai lớp của các con, sẽ có đông đủ hs hơn (vì muốn tập trung các con dịp nghỉ hè này các thày cô phải đi thông bào cho từng con, có thể sẽ tt được ít)
T3. Hội tụ đủ 2 yếu tố trên, SGD và phòng GD Điện Biên cũng sẽ tổ chức việc tiếp đón đoàn, tổ chức chương trình của sở, phòng ý nghĩa và trang trọng hơn.
Kính mong các Cụ, các Mợ thông cảm và chia sẽ khó khăn này với nhà cháo ạh, xin chân thành cảm tạ sự quan tâm, ủng hộ và giúp đỡ nhiệt tình của các Cụ, các Mợ.
Thân:-*:-*:-*
Vưng, nhà cháo sẽ báo lại các cụ đã đăng kí tham gia để biết thông tin. :42:
Việc cụ @Ớt quyết định lùi lại thời gian là do nhà cháo mắc tý việc "bất khả kháng", 1 số cụ chưa bố trí được thời gian như cụ @CIB,... lực lượng sẽ hơi bị mỏng, nếu cố đi sẽ rất vất vả các cụ. Tính toán vậy nên đành phải lùi lại,... mong các cụ thông cảm và tiếp tục ủng hộ, hy vọng là cuối tháng 7 sẽ tiến hành được chuyến đi!!! :42:

SHD

Xe điện
Dạo này nhà cháo bựn quá, đi điện biên nhà cháo không đi được, thế mới tiếc, đành ngậm ngùi đứng nhìn thôi.........

GreatestTiger

Xe tăng
Dạo này nhà cháo bựn quá, đi điện biên nhà cháo không đi được, thế mới tiếc, đành ngậm ngùi đứng nhìn thôi.........
Cụ đi Điện Biên thì không được, dưng mừ đi xem ¨ truyền hềnh trực típ¨ thì được nhể??? =))=))

SHD

Xe điện
Cụ đi Điện Biên thì không được, dưng mừ đi xem ¨ truyền hềnh trực típ¨ thì được nhể??? =))=))
Hơ hớ, truyền hình trực tiếp là nghề của nhà chúng cháu ợ..........................

quangdzung

Xe điện
Thôi xong.................

Have nice day to all!
Thưa các Cụ, Mợ nhà cháu thông báo tin mới nhất đây ạ.
Được sự ủy thác của Cụ Chánh Tổng với một số lý do bất khả kháng nhà cháu xin hoãn chương trình lại 1 tuần sau ngày 6/7 tức ngày 13/7/2012. Như vậy sẽ trùng với ngày Thày và trò của trường DTBT Núa Ngam khai lớp sẽ đầy đủ hs và thầy cô hơn, để bổi trao quà được thêm nhiều ý nghĩa...
Nhà cháu mong nhận được sự thông cảm chia sẻ và ủng hộ nhiệt tình của các Cụ, Mợ để chuyến đi thành công tốt đẹp ạ. Chúc các Cụ, Mợ sức khỏe dồi dào(l)(l)(l)

GreatestTiger

Xe tăng
Have nice day to all!
Thưa các Cụ, Mợ nhà cháu thông báo tin mới nhất đây ạ.
Được sự ủy thác của Cụ Chánh Tổng với một số lý do bất khả kháng nhà cháu xin hoãn chương trình lại 1 tuần sau ngày 6/7 tức ngày 13/7/2012. Như vậy sẽ trùng với ngày Thày và trò của trường DTBT Núa Ngam khai lớp sẽ đầy đủ hs và thầy cô hơn, để bổi trao quà được thêm nhiều ý nghĩa...
Nhà cháu mong nhận được sự thông cảm chia sẻ và ủng hộ nhiệt tình của các Cụ, Mợ để chuyến đi thành công tốt đẹp ạ. Chúc các Cụ, Mợ sức khỏe dồi dào(l)(l)(l)
Cám ơn cụ Ớt đã úp đết cho anh em!
Về Chương Trình vẫn giữ y nguyên Chương Trình cũ, chỉ duy nhất khác về ngày xuất phát cụ nhể.
Như đã thống nhất với các cụ bữa trước, các cụ cho nhà cháo đóng góp 1 chút, ngoài phần đóng góp chia đều phục vụ chuyến đi, nhé. Cho cháo gửi 1tr (một triệu đồng) để Đoàn ta mua quà cho các cháu, hoặc phụ vào tiền xăng dầu cho Đoàn thì tuỳ các cụ quyết định nhá nhá. :)
Hy vọng ta dời ngày lui lại thì cụ Phú sẽ không bị vướng công việc đột xuất nào nữa. :))
Với nhà cháo, cháo xin đặt 1 cục gạch đầu tiên các cụ nhá nhá.

Cám ơn cụ Ớt đã úp đết cho anh em!
Về Chương Trình vẫn giữ y nguyên Chương Trình cũ, chỉ duy nhất khác về ngày xuất phát cụ nhể.
Như đã thống nhất với các cụ bữa trước, các cụ cho nhà cháo đóng góp 1 chút, ngoài phần đóng góp chia đều phục vụ chuyến đi, nhé. Cho cháo gửi 1tr (một triệu đồng) để Đoàn ta mua quà cho các cháu, hoặc phụ vào tiền xăng dầu cho Đoàn thì tuỳ các cụ quyết định nhá nhá. :)
Hy vọng ta dời ngày lui lại thì cụ Phú sẽ không bị vướng công việc đột xuất nào nữa. :))
Với nhà cháo, cháo xin đặt 1 cục gạch đầu tiên các cụ nhá nhá.
Nhà cháo xin nhiệt liệt cảm ơm tấm lòng nhiệt huyết và sự quan tâm sâu sắc cảu CỤ tới chương trình thiện nguyện Núa Ngam-Điện Biên.
Tặng Cụ nè.@};-@};-@};-

GreatestTiger

Xe tăng
Nhà cháo xin nhiệt liệt cảm ơm tấm lòng nhiệt huyết và sự quan tâm sâu sắc cảu CỤ tới chương trình thiện nguyện Núa Ngam-Điện Biên.
Tặng Cụ nè.@};-@};-@};-
Hị hị... cám ơn cụ vì những bông hồng nhá nhá. :))

Phú Ông

Xe container
Đề nghị các cụ bóng bàn, cho thêm ý kiến đi nhé. Nhà cháo sẽ huy động thêm được ít nhất là 1 xe Lan-cờ-rui-zờ 7 chỗ, thêm người tham gia cùng, có cả lái xe tải thêm nữa ợ! :(

Trạng thái
Thớt đang đóng