Chi hội [Lưu trữ] Chuyến thiện nguyện tại Điện Biên và dọn dẹp ngôi nhà...

Trạng thái
Thớt đang đóng

Frech

Xe điện
Trong tri chờ máy nó tải lên mạng, các cụ có thể nhìn sang bên phải.

Ô dung lượng trực tuyến cho phép ta biết mình có và còn bao nhiêu Mb trong tài khoản (mặc định là 1 Gb) đấy ạ!

Frech

Xe điện
Bây giờ trong mục ảnh của các cụ ("ảnh của tôi") sẽ có thêm 1 album mới

Đề chính xác ngày giờ phọt lên (cái này đổi tên được)

Frech

Xe điện
Chọn vào Album thì sẽ hiển thị các ảnh đã up

thích up tiếp thì chọn "thêm ảnh" ở thanh công cụ ngay trên vùng hiển thị ảnh.

Frech

Xe điện
Ngoài ra muốn làm gì khác thì chọn "tác vụ" và dùng các chọn lựa trên trang cuốn.

Frech

Xe điện
Khi click vào một ảnh, nó sẽ hiển thị trong cửa sổ sau:

Frech

Xe điện
Chọn chế độ phóng to thì nó thế này:

Frech

Xe điện
Phóng cực đại:

Chất lượng ảnh khỏi phải phàn nàn (dành cho ứng dụng mạng)

Frech

Xe điện
Ngoài ra, ta có thể xoay ngang, xoay ngửa, đè xuống, dựng lên trong khi phọt:

Frech

Xe điện
Nếu tải bộ phần mềm ứng dụng Picassa thì còn tiện lợi hơn rất nhiều.

Tốc độ phọt cũng đáng nể lắm! Chưa kịp hắt hơi là đã lên đỉnh rồi. Cụ L cứ từ từ châm cứu nhé! :))

hoachuoique

Xe điện
Nếu tải bộ phần mềm ứng dụng Picassa thì còn tiện lợi hơn rất nhiều.

Tốc độ phọt cũng đáng nể lắm! Chưa kịp hắt hơi là đã lên đỉnh rồi. Cụ L cứ từ từ châm cứu nhé! :))
Bài mới cho anh em giáo án đi .

GreatestTiger

Xe tăng
PM Trong trường hợp cần thiết là em sẽ tiếp kiến.

Frech

Xe điện
Bài mới cho anh em giáo án đi .
Làm giáo án thì lại bị Bộ Giáo Dục đem ra xét duyệt, phiền hà lắm cụ ạ!
Cháu là ngại nhất là mỗi lần duyệt thì lại phải đi rải phong bì nữa! =))
Hay cụ đăng ký là chủ nhiệm đề tài: Giáo trình dành cho cụ L. :))

Cháu biên tập lại phần hướng dẫn của VietLinh trên diễn đàn baolocquetoi.com và thông tin của vn-zoom.com để cụ L châm cứu trước. Nếu thấy có đủ phong bì để tổ chức hội thảo với BGD thì cụ cho ý kiến nhé! ;))

Nhân tiện, cháu cũng giới thiệu luôn mấy thứ dịch vụ gia tăng của google ví dụ như là tải văn bản lên mạng bằng Google Docs (kiểu thế này)

Như vậy, cụ L có thể yên tâm phọt tứ lung tung lên mạng, thậm chí lưu trữ đủ các loại giống má đặc chủng (từ ảnh ọt, công văn, văn bản hướng dẫn vv phá nhà anh Vươn cho đến bản thuyết trình công cuộc cải cách hai năm mươi...)

Để tải tệp tin xuống, cụ vào "Tệp" chọn "tải xuống dưới dạng", rồi sau đó thích đọc văn bẳn ở dạng nào thì nhấp chuột vào lựa chọn đó (ví dụ *.doc, *.pdf, *.txt...).

Càng dùng nhiều google, cháu càng thấy thằng này giống mì ăn liền vì nó quá tiện và dễ dùng. Quan trọng là phải thạo tiếng Việt. :))

Chỉnh sửa cuối:
Kính thưa các cụ, các mợ cùng toàn thể ACE trong cộng đồng FIAT Club. Sau quãng thời gian dài nhà cháu chạy qua chạy lại cũng phối kết hợp với một số anh chj em bạn bè, số hàng hóa của một tổ chức phi Cp tài trợ cho một trường PTDT bán trú đã về được với nhà cháu...Để tiếp tục cuộc hành trình về với các cháu hs nghèo trên vùng núi cao, xa xôi nhà cháu xin mạn phép mở thớt này kêu gọi ACE cộng đồng FIAT Club chung tay giúp nhà cháu hoàn thành nốt công việc còn lại với ạh...[-O<[-O<[-O<
Nhà cháu xin chân thành cảm tạ sự quan tâm giúp đỡ của các cụ, các mợ và ace nhà mình ạ.

Phú Ông

Xe container
Chúc mừng cụ nhá. Cụ Sâu chương trình hoặc đưa các vấn đề cần trao đổi, phối hợp, giúp đỡ,... lên đê nhá. :41:
Anh em Fiat và Diễn đàn OF chắc chắn là sẽ sẵn sàng cùng cụ chung tay đấy ợ!!!! :(

Hiện tại nhà cháo chưa có chương trình cụ thể vì thứ một, nhà cháo đang rứt nà bựn. Hai nà nhà cháu cũng muốn cùng ACE bàn bạc choa ý kiến ý cào xiem thế lào...Ví dụ dư nà, xe cộ băng zôn này nọ...mỗi cụ một ý kiến choa nóa hoàn thiện ạh. Tks các cụ

GreatestTiger

Xe tăng
PM Trong trường hợp cần thiết là em sẽ tiếp kiến.
Kính thưa các cụ, các mợ cùng toàn thể ACE trong cộng đồng FIAT Club. Sau quãng thời gian dài nhà cháu chạy qua chạy lại cũng phối kết hợp với một số anh chj em bạn bè, số hàng hóa của một tổ chức phi Cp tài trợ cho một trường PTDT bán trú đã về được với nhà cháu...Để tiếp tục cuộc hành trình về với các cháu hs nghèo trên vùng núi cao, xa xôi nhà cháu xin mạn phép mở thớt này kêu gọi ACE cộng đồng FIAT Club chung tay giúp nhà cháu hoàn thành nốt công việc còn lại với ạh...[-O<[-O<[-O<
Nhà cháu xin chân thành cảm tạ sự quan tâm giúp đỡ của các cụ, các mợ và ace nhà mình ạ.
Vưng, kể từ ngày ọp chưn cầu về tới lay, nhà cháo luôn hóng cái vụ lày! Để cháo lo liệu coi có thể xin thêm được cái gì cho các em hs ở đóa không nhớ.

Taplai_07

Xe container
Vưng, kể từ ngày ọp chưn cầu về tới lay, nhà cháo luôn hóng cái vụ lày! Để cháo lo liệu coi có thể xin thêm được cái gì cho các em hs ở đóa không nhớ.
Mợ Chuồn lói xin đủ rồi chỉ thiếu phần hậu xin thoai, hội thảo và tập trung bàn kế hoạch đê chứ xin xỏ cái dề. Góp máy lít xăng đây, tự nguyện dê không đây ép cho phòi đậu phụ đới Nớ. Hị hị.
Mợ và cụ Chủ tịt triệu tập hội thảo thoai. Cháo có mặt ngay khi hội và sẵn lòng chén khi thảo ợ.

Cám ơn cụ, nhà cháu cũng từ cái hôm đóa bựn túi bựn bụi. Nhà cháu muốn tự giải quyết những thủ tục hành là chính cho nó liền mạch nên cháu đợi xong xuôi mới báo cáo với các cụ, chỉ dám nhờ các cụ cái khoản hỗ trợ về xe cộ, ban zon và sắp xếp tổ chức chuyến đi thôi ạh. Các cu bớt chút time vào bàn bạc giúp nhà cháu tý ah. Tks các cụ:-*:-*:-*:-*:">

npn123

Xe tải
Cháu đăng ký một chân tham gia ạ

Phú Ông

Xe container
Cụ Ớt cho bà con dân bản hội thảo sớm cái đi nhá, nếu sáng sớm thì qua chỗ Sinh Đôi ý ợ, bên cạnh có mấy cửa hàng mí cả công ty thiết bị giáo dục, đồ chơi trẻ em, có gì cụ đến đó kiếm cách kêu gọi.... có khi lại được ối việc cũng nên??? :42:

Trạng thái
Thớt đang đóng