Chi hội [Lưu trữ] Chương trình Về với Hà Giang yêu thương - Nơi tình yêu bắt đầu.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Catdontlove

Xe buýt
:). em xin phép mượn các cụ cái lịch trình để đi theo đúng như thế, hi vọng gặp các cụ trên HG, các cụ nhớ nhường em nhé (bọn em đi 2 carens, không thuộc KCC), chúc các cụ có chuyến đi vui vẻ an toàn.
Không có logo là ăn tạt đầu đấy :)).
@Cụ bệu: Phải đầu giờ chiều mai em mới trả nhời cụ chính xác được. Em đang lập đàn khấn lão PGD nhà em về trong ngày mai.
@Na: Làm ếu gì mà giờ này con lăn ra ốm thế, khỏe lại chưa cụ :D

ngocanhpdc

Xe tăng
cụ đặt lại giúp em 7 mâm (6 người/ 1 mâm), một nồi cháo và 1 mâm dự trữ nhá, SR cụ không báo lại vì cả đoàn cùng xuất phát chỉ còn nhà cụ linhthuynd và Mèo đi sau.
Mệ máy tính của em nó đểu cụ ạ =))
Túm cái váy lại, là có bao nhiêu người, em đặt 7 mâm rồi nhưng nó bẩu có bao nhiêu người để nó xếp ghế cho các cụ ngồi, không lại ăn tiệc đứng :))

laodatma

Xe điện
HN đang có dich sốt xuất huyết thôi ợ, không có cúm gà đâu mà lo! Truyền cấp tốc mấy chai nước với đạm là lại tươi ngay ấy mà! :P
em sốt virus gà ạ :(

mà còn đang hóng kết quả chiều mai, xui là em phải ở lại hn ạ :(

laodatma

Xe điện
Nick này trông quen quen, nếu đúng thì hồi xưa cụ có chân trong hôi Carens OS, làm bên vịt teo (động nghiệp với Beck) :P
:). em xin phép mượn các cụ cái lịch trình để đi theo đúng như thế, hi vọng gặp các cụ trên HG, các cụ nhớ nhường em nhé (bọn em đi 2 carens, không thuộc KCC), chúc các cụ có chuyến đi vui vẻ an toàn.

ca_ce

Xe tăng
- Yêu cầu các cụ về nạp qua đêm cái bộ đàm ngay và luôn
- Sáng thứ 7 đổ nhiên liệu cho Xe và Người sẵn sàng có mặt tại CV Hòa Bình sớm để dán logo, chụp choạch để lên đường
- Chưa nộp thóc thì nộp ngay hoặc đến sơm nộp tiền tươi cho CFO
- Đề nghị CFO nhớ rút tiền nhé không NH nó nghỉ thì có mà méo cả hội
- Và nhiều cái nữa tùng bếu bổ xung

dongfeng

Xe tải
Nick này trông quen quen, nếu đúng thì hồi xưa cụ có chân trong hôi Carens OS, làm bên vịt teo (động nghiệp với Beck) :P
Cụ là cụ nhớ dai lắm nhé. Đúng là em cũng dùng nick này bên OS. Dưng cơ mà em sang Of lâu roài. E không dùng vitteo. E dùng vina

HoangTung76

Xe điện
em sốt virus gà ạ :(

mà còn đang hóng kết quả chiều mai, xui là em phải ở lại hn ạ :(
Ốm éo dề, chưa làm cái baner nên sợ bị đánh nên hôm nay dở trò lên ra ốm đới. Gận nhà lão Bom vớ vỉn hôm đó con mụ này nó thả bom nguyên tử đấy. Mấy lão gần đấy chuẩn bị tập kích oánh trước giúp em, ko cho đánh bom cảm tử nữa.

Beck

Xe điện

Cụ kia là Dongzoang cụ ạ, sếp ngày trước của em, giờ chuyển qua Phó Tổng MB roài, đổi CRV cuối năm vừa rồi xong. :). Hồi em mua CR cũng chính là cái CR của cụ ý, 2 anh em thống nhất xong rồi cuối cùng lại phải hủy do Bố cụ ấy kô muốn bán, em chiến luôn con mới :D

Chỉnh sửa cuối:

Catdontlove

Xe buýt
Cụ kia là Dongzoang cụ ạ, sếp ngày trước của em, giờ chuyển qua Phó Tổng MB roài, đổi CRV cuối năm vừa rồi xong. :). Hồi em mua CR cũng chính là cái CR của cụ ý, 2 anh em thống nhất xong rồi cuối cùng lại phải hủy do Bố cụ ấy kô muốn bán, em chiến luôn con mới :D
Thế thím không đi à? Thím không đi sao em nuốt trôi được, nhớ thím lắm :((

HoangTung76

Xe điện
Giờ này ngày mai, chuẩn bị xuất phát------------------------>>>>

Linhthuynd

Xe buýt
Còn 28 tiếng nữa là em xuất phát.
Các cụ cho em hỏi ở HG thì đến KS nào vậy?

Chỉnh sửa cuối:

HoangTung76

Xe điện
Tình hình nhà Tây bỏ trốn rồi sao ý, em gọi điện kiểm tra mà không được???

bacnv

Xe buýt
Chỉ còn 2 ngày nữa là đến giờ lên đường, Hà Giang mến yêu ơi, Hà Giang mến yêu ơi
Các cụ chuẩn bị chu đáo quá . Chúc các cụ thượng lộ bình an và khám phá được nhiều niềm vui khi về thăm Hà giang quê em. Hóng ảnh các cụ=D>

HoangTung76

Xe điện
Hà Giang ở KS nào vậy chú? để anh đi sau còn biết lối mà tìm.
Nhà khách của Ngân hàng nông nghiệp và phát triển nông thôn anh ạ. Anh cứ lên gần đến nơi alo, cụ Tây sẽ phi ra đón mà. Thế là vẫn phải trưa mới đi đc à.

hoacvxd

Xe tăng
Ở Hà Giang các cụ nghỉ ở đây ạ
Khách sạn Nông Nghiệp
Đường Trần Hưng Đạo, tp. Hà Giang, Hà Giang
http://goo.gl/maps/l2rGN

Trạng thái
Thớt đang đóng