Chi hội [Lưu trữ]Chương trình dã ngoại tổng kết hè 2010 tại Hoa Thanh Quế của LPC

Trạng thái
Thớt đang đóng

bvhadelpiero

Xe lăn
Sau Bão :Biển đẹp,Ghẹ nhiều..,không phải Bóng bàn,để sức mà Bóng đá..không đi được thì tới uống bia.OK
Riêng cụ thì kể cả có lốc lẫn sóng thần cụ vẫn xuất hiện là chắc :)), Iem thì vẫn chưa được vìa đây này, chẳng bít thế nào

bvhadelpiero

Xe lăn
Sau Bão :Biển đẹp,Ghẹ nhiều..,không phải Bóng bàn,để sức mà Bóng đá..không đi được thì tới uống bia.OK
Riêng cụ thì kể cả có lốc lẫn sóng thần cụ vẫn xuất hiện là chắc :)), Iem thì vẫn chưa được vìa đây này, chẳng bít thế nào

ducan

Xe tăng
sau buổi off chốt chiều nay lịch trình có chút thay đổi , đề nghị các cụ xem phần update trang 1 nhé

giaophuong

Xe điện
Đề nghị Ban tryền thông gửi thông báo đến mọi thành viên LPC và mọi người hãy tham gia vì Tương lai con em chúng ta,Cảm ơn Ngài Chủ ich đã sáng suốt rời ngày Khởi hành sang 8h 2/9 để em và anh em có cơ hội tham dự.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

laumam

Xe tăng
Suốt một thời gian trầm lắng vì công việc và nhiều lý do khách quan lẫn chủ quan, chiều nay sau khi bàn bạc ,nghị quyết đưa ra hội LPC sẽ có chuyến dã ngoại tiếp theo tại Sầm Sơn - Thanh Hóa nhằm tổng kết hè 2010 cho các F1 và F2 , tạo cơ hội giao lưu với các member cũ và mới của LPC .

Chương trình dự kiến là : 8 h sáng ngày 28-8 khởi hành từ Mỹ Đình đến 11h 30 tập kết tại Sầm Sơn nhận phòng và ăn trưa , buổi chiều các member và F1 vui chơi tắm biển , giao lưu . Buổi tối sẽ có một số hoạt động vui chơi thú vị (vấn đề này ban điều hành LPC đang thào luận xây dựng chương trình cụ thể) . Chiều ngày 29-8 trả phòng và kết thúc hành trình.

Một số thuận lợi cho anh em LPC là cụ Kholaptop đảm nhận việc thu xếp phòng Free cho anh em (Tổng cộng có 18 phòng) . Do thời gian không còn nhiều , đề nghị các cụ đã ,đang và sẽ sinh hoạt với LPC nếu muốn tham gia nên khẩn trương thu xếp đăng ký sớm để ban điều hành fix danh sách đặt suất ăn được chu đáo . Thời gian đăng ký bắt đầu từ hôm nay 22-8 đến hết ngày 26-8 . Tạm thu mỗi suất 200k (cụ Hero làm thủ quỹ ) .

Danh sách tạm thu hôm nay có 6 cụ (vì em chụp lại cái danh sách bằng máy điện thoại lởm , các cụ nhậu tê tê nên viết chữ xấu quá về đếch đọc được để post lên...he he ....em sẽ bảo Hero up danh sách sau

Báo cáo các cụ sau buổi off chốt chương trình có một số thay đổi về lịch trình : Do chúng ta đi ngày 28-8 đến 30 - 8 nhưng sau đó sẽ có 1 số cụ được nghỉ dịp mùng 2 - 9 khá dài nếu lại đi nghỉ tiếp xem chừng bất hợp lý với 1 số cụ, hơn nữa việc bão tạm ngưng nhưng ảnh hưởng khí hậu có thể vẫn còn mưa sẽ khiến các f1 không tắm biển được (mấy cụ teen như giaophuong hay U70 thì việc nhậu quan trọng hơn:)):)):)) không tính). Vì vậy ban điều hành sẽ lùi thời gian khởi hành đến 8h sáng mùng 2 - 9 và chương trình sẽ dài hơn , dự kiến là 3 ngày 2 đêm , vấn đề phòng nghỉ vẫn có 18 phòng free ngày đầu tiên , ngày thứ 2 thì sẽ có tính phí song không quá 200k 1 phòng . Vậy kính mong các cụ sắp xếp chương trình để tham gia đông vui đánh dấu sự kiện LPC tiếp tục các hoạt động .
Theo như thông báo dự báo thời tiết có một đợt mưa đổ bộ vào bắc bộ trong 2 đến 3 ngày nên chương trình Hoa Thanh quế sẽ được lùi lại như thông báo của cụ DUCAN. Vì vậy kính mong các cụ ai thu xếp được xin đăng ký trước để CỤ phó ban ACCG có danh sách đặt phòng. Trong trường hợp bận vì lý do không liên lạc được các Cụ alo theo sô 0975583866 của cụ KHOLAPTOP để xác nhận thông tin với BTC.

giaophuong

Xe điện
E xiin đăng kí 02 phòng,còn tại sao thì đừng hỏi.

LuckyCar

Xe container
Nghị quyết của các cụ lùi ngày thế này em lại không tham gia được rồi vì em đã có chương trình sau 2/9 không thể thay đổi được. Ngày mai em vẫn lên đường và chạy thẳng vào Vinh luôn. Xin hẹn off với các cụ lần khác vậy. Mà đường Hồ Chí Minh không biết đã chạy được chưa các cụ nhỉ, chứ lại phải làm tazan như đoàn của cụ Del thì em ngại quá.

gabeu

Xe tải
E gặp tí rắc rối với lịch trình mới, kụ Kholaptop cho e có mặt vào buổi tối 2-9 được không để e còn phục kụ các kụ.

Matizcoi

Xe cút kít
HTX tụi em định Hải Hoà thẳng tiến, cũng Hoa Thanh Quế ạ, mỗi tội không có 18 phòng miễn phí như các cụ, chẹp chẹp ...

New_Carens

Xe điện
Khả năng lớn là chuyến đi 2/9 hỏng rồi các cụ à:

Việt Nam sắp phải đón áp thấp nhiệt đới mạnh thành bão
(Dân trí)- Bão số 3 vừa đi qua, biển Đông lại xuất hiện vùng áp thấp nhiệt đới giật cấp 9. Nhiều khả năng nó sẽ tiếp tục mạnh lên thành bão và đang hướng vào bờ biển nước ta.
Theo Trung tâm Dự báo Khí tượng thủy văn Trung ương, hồi 13 giờ ngày 27/8, tâm áp thấp nhiệt đới ở vào khoảng 15,3 độ Vĩ Bắc; 116,6 độ Kinh Đông, cách quần đảo Hoàng Sa khoảng 530 km về phía Đông Đông Nam.​
Sức gió mạnh nhất ở vùng gần tâm áp thấp nhiệt đới mạnh cấp 6, cấp 7, giật cấp 8, cấp 9.

Áp thấp nhiệt đới có khả năng mạnh thành bão trong 24h tới. (Ảnh NCHMF)
Dự báo trong 24 giờ tới, áp thấp nhiệt đới di chuyển chủ yếu theo hướng Tây Tây Bắc, mỗi giờ đi được khoảng 10 - 15 km và có khả năng mạnh lên thành bão.
Chuyên gia tính toán, đến 13h ngày mai (28/8), tâm bão ở vào khoảng 16,3 độ Vĩ Bắc; 114,1 độ Kinh Đông, cách quần đảo Hoàng Sa khoảng 210 km về phía Đông Đông Nam. Sức gió mạnh nhất vùng gần tâm bão mạnh cấp 8, giật cấp 9, cấp 10.
Do ảnh hưởng của áp thấp nhiệt đới, vùng biển phía Đông khu vực Bắc và giữa biển Đông (bao gồm cả vùng biển phía Đông quần đảo Hoàng Sa) có gió mạnh cấp 6, cấp 7, sau tăng lên cấp 8, giật cấp 9, cấp 10. Biển động mạnh.
Nhằm đối phó với thiên tai, hôm nay, Ban Chỉ đạo phòng chống lụt bão Trung ương Ủy ban Quốc gia tìm kiếm cứu nạn có công điện yêu cầu các đơn vị liên quan theo dõi, thông báo kịp thời cho ngư dân đang hoạt động trên biển biết thông tin về diễn biến của áp thấp nhiệt đới để chủ động phòng tránh và thoát ra khỏi vùng nguy hiểm. Vùng nguy hiểm trong 24 giờ tới được xác định phía Bắc vĩ tuyến 13.
Cơn bão số 3 vừa đi qua các tỉnh miền Trung đã để lại hậu quả nặng nề về người và của đối với người dân. Theo báo cáo tổng hợp, tính đến 18h ngày 25/8 bão số đã làm 10 người chết, 1 người mất tích và 64 người khác bị thương.
Bão số 3 cũng làm sập 461 ngôi nhà , gần 48 nghìn ngôi nhà khác bị hư hỏng, tốc mái, 659 phòng học bị hư hỏng, trên 1 nghìn trạm y tế và 91 trụ sở, cơ quan bị hư hại. Cùng đó, 34 thuyền của người dân, gần 7 nghìn ha lúa bị đổ, ngập; nhiều hệ thống cầu, đường bị hư hỏng nặng nề sau bão...
Phạm Thanh

Kho

Xe điện
:))
E gặp tí rắc rối với lịch trình mới, kụ Kholaptop cho e có mặt vào buổi tối 2-9 được không để e còn phục kụ các kụ.
ok .riêng chú cho phép vào muộn nhưng nhớ chắc chắn nhé còn dữ phòng cho, k ngủ với mực ngoài biển đấy và phải chịu hình phạt của hội nhé.....hehe....phạt dư lào thì biết rồi đấy:)):)):)):-o:-o:-ocố mà chịu

sepbu

Xe điện
Em không được đợt này cũng thấy tiếc ... kể ra đi vào dịp hè thì em mừng quá!
Chúc các Cụ thương lộ bình an , đi chơi về nhớ chụp nhiều ảnh nhé , nhớ mang quà cho các anh em ở nhà , nhớ ... nhớ nhiều thứ ...
Hay em ở nhà lập 1 cái thớt rủ rê các Cụ không đi ... tập trung ọp ẹp tạm ở đâu 1 cái nhỉ ?
Có Cụ nào hưởng ứng thì để em lên chương trình nhé !

giaophuong

Xe điện
Chuyện đi là của ông GIỜI,Vụ Hoa Thanh Quế đã rời mùng 2.Sẽ đi hay lại đợi dài..,Phải chờ thời tiết một vài ngày xem.Tinh thần mỗi chú một EM(Laceti),Không đi thì cũng tòm tem ..ở nhà.Hà hà.

longlaotiensinh

Xe điện
Em không được đợt này cũng thấy tiếc ... kể ra đi vào dịp hè thì em mừng quá!
Chúc các Cụ thương lộ bình an , đi chơi về nhớ chụp nhiều ảnh nhé , nhớ mang quà cho các anh em ở nhà , nhớ ... nhớ nhiều thứ ...
Hay em ở nhà lập 1 cái thớt rủ rê các Cụ không đi ... tập trung ọp ẹp tạm ở đâu 1 cái nhỉ ?
Có Cụ nào hưởng ứng thì để em lên chương trình nhé !
Em cũng thấy tiếc vì không đi được đợt này vì có kế hoạch mất rồi, hưởng ứng theo bác sepbu thui

longlaotiensinh

Xe điện
Chuyện đi là của ông GIỜI,Vụ Hoa Thanh Quế đã rời mùng 2.Sẽ đi hay lại đợi dài..,Phải chờ thời tiết một vài ngày xem.Tinh thần mỗi chú một EM(Laceti),Không đi thì cũng tòm tem ..ở nhà.Hà hà.
Tinh thần cụ giáo cao wa', đầy chất thơ thật lãng mạn

sepbu

Xe điện
Cụ giáo nói câu này hay nè ...
máu là đi thôi , các Cụ ạ ,,,
Em ở nhà , em lên chương trình hóng về các Cụ !
Nhà MrBo, nhà cukiss đâu rồi nhỉ ...vào đây đi , cho ý kiến để tớ lập thớt lên chương trình nào

hatmit

Xe tải
Cho em đăng ký 1 phòng nhé bao gồm 1 phòng bố mẹ gấu và 1 phòng cho 3 F1.Em đi bằng Lac đời cũ có được không ạ hoặc c250 nhé.

bvhadelpiero

Xe lăn
Đúng là già thật roài, bắt đầu nhà thơ 1 lũ ngẩn ngơ, vỗ tay CỤ vài cái =))

Kho

Xe điện
đề nghị các cụ đăng ký chốt chặt danh sách củ thể để e còn sắp xếp cho chuẩn ạ
vd:
1-tên(nick):.....
2-số lượng người lớn;
3-số lượng f1;
4-số lượng xe(biển số):
5-số điện thoại:

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng