Chi hội [Lưu trữ]Các vấn đề ofer cần sự trợ giúp của Laccers (phần 3)

hochoi189

Xe tải
Có khoảng 300 triệu có mua được lacetti ex không các cụ?

Tình hình em mới có 300 lúa, mong muốn cưới lacetti ex, vậy các cụ bảo có mơ quá không ạ? Nếu được thì đời năm nào phù hợp các cụ nhỉ.
Cụ nào có ới em một tiếng ạ
Em mong tin.
Số em 0935 668 683

mercurate

Xe tăng
Tham khảo trên bonbanh.com em thấy đời 2003-2004 đều tầm 3xx cả mà. Sao kiếm được 2008 cụ Dark?

bvhadelpiero

Xe lăn
Tình hình em mới có 300 lúa, mong muốn cưới lacetti ex, vậy các cụ bảo có mơ quá không ạ? Nếu được thì đời năm nào phù hợp các cụ nhỉ.
Cụ nào có ới em một tiếng ạ
Em mong tin.
Số em 0935 668 683
Mời cụ sang đây sẽ có n bít giúp cụ ná

dinbeo

Xe buýt
Nhà mềnh có ai bán bình nước nóng hem nhỉ :-?? Hỉ hỉ

dimple.vn

Xe tải
Website
luckyplus.vn
Cần mua lắp bình xăng LACETTI EX

Tình hình là ông em nhà em đang lái xe cho sếp trong quân đội, chẳng hiểu kiểu gì mà bị mất nắp bình xăng xe LACETTI EX, nó nhờ em mua hộ nhưng cũng chưa biết mua ở đâu là ngon bổ rẻ, các bác giúp em với! Thank các bác nhiều!!

Chỉnh sửa cuối:

bvhadelpiero

Xe lăn
mời cụ sang đây chờ tả nời nhá!

phuonglae

Xe buýt
Website
www.flickr.com
Tình hình là ông em nhà em đang lái xe cho sếp trong quân đội, chẳng hiểu kiểu gì mà bị mất nắp bình xăng xe LACETTI EX, nó nhờ em mua hộ nhưng cũng chưa biết mua ở đâu là ngon bổ rẻ, các bác giúp em với! Thank các bác nhiều!!
Ra chợ Hoà Bình thui :D

pimpimpim

Đi bộ
Help! Các cụ các mợ giúp em với!

Kính các cụ các mợ!
Em theo cái diễn đàn này đã hơn 3 năm nay nhưng đây là lần đầu tiên em viết bài (sau khi đã thu hết mọi sự can đảm :D). Số là thế này: Sau một thời gian ki cóp + với cái dự định năm nay có F1 nên em quyết định cưới vợ 2 để hú hí trong thời gian Gấu nhà em bầu bí và cũng để F1 được sung sướng tí :)>-:)>-. Em đã tìm khắp nơi chí chốn và nàng đã xuất hiện như một giấc mơ. Số là em ở tỉnh (Nghệ An) mà các cụ các mợ rao bán đa phần ở xa quá nên em chả dám nhìn. Thế mà hôm nay trời xui đất khiến thế nào lại run rủi cho em đến với 1 em Lac SE biển Nghệ An luôn, hiện nay em nó đang làm dâu ở Ninh Bình. Tình hình em nó thế này: Lac SE 2009, đi hơn 3 vạn, đã lên la răng đúc và kha khá đồ chơi. Túm lại là em ưng cái bụng rồi! :-| Giá cả thì em chưa chốt nhưng sẽ dao động từ 410 - 420 củ. Và cuối cùng cái mà em muốn các cụ giúp cho là phán cho em phát: Lac SE ổn không?
P/s: Em rất rất tín nhiệm các cụ các mợ trên OF nên mong các cụ chỉ giáo cho em với!
Nhịn ăn chờ tin các cụ các mợ!X_X

laumam

Xe tăng
Kính các cụ các mợ!
Em theo cái diễn đàn này đã hơn 3 năm nay nhưng đây là lần đầu tiên em viết bài (sau khi đã thu hết mọi sự can đảm :D). Số là thế này: Sau một thời gian ki cóp + với cái dự định năm nay có F1 nên em quyết định cưới vợ 2 để hú hí trong thời gian Gấu nhà em bầu bí và cũng để F1 được sung sướng tí :)>-:)>-. Em đã tìm khắp nơi chí chốn và nàng đã xuất hiện như một giấc mơ. Số là em ở tỉnh (Nghệ An) mà các cụ các mợ rao bán đa phần ở xa quá nên em chả dám nhìn. Thế mà hôm nay trời xui đất khiến thế nào lại run rủi cho em đến với 1 em Lac SE biển Nghệ An luôn, hiện nay em nó đang làm dâu ở Ninh Bình. Tình hình em nó thế này: Lac SE 2009, đi hơn 3 vạn, đã lên la răng đúc và kha khá đồ chơi. Túm lại là em ưng cái bụng rồi! :-| Giá cả thì em chưa chốt nhưng sẽ dao động từ 410 - 420 củ. Và cuối cùng cái mà em muốn các cụ giúp cho là phán cho em phát: Lac SE ổn không?
P/s: Em rất rất tín nhiệm các cụ các mợ trên OF nên mong các cụ chỉ giáo cho em với!
Nếu CỤ thích thì giá đó nhích được . Còn về Lac Se trong LPC cũng có khá nhiều CỤ đang đi loại này, nói chung là biển ngoại tỉnh có thể mặc cả bớt thêm chút.
Chúc Cụ sớm rước được em nó về hà nội.

bvhadelpiero

Xe lăn
giá đó ổn đấy cụ ui nếu xe k có va chạm j mạnh... duyệt đi
Kính các cụ các mợ!

NGUYEN PHAM VAN

Xe tải
Phụ tùng DEAWOO và GM khác nhau thế nào ?

Các cụ cho em hỏi ngu một chút: em a nhô đến nhà bác Colormatitz hỏi mua lọc gió động cơ và lọc gió điều hòa của dòng LACCETI EX thì được nhân viên nhà bác ấy hỏi lại: chọn hàng DEAWOO hay GM ? em được biết GM đã mua DEAWOO lâu rồi, các cơ sở của Deawo tại VN cũng đã đổi tên sang GM.
Vậy phải hiểu hàng của GM & DEAWOO như thế nào, chất lượng có gì khác ?
Xin các cụ chỉ giáo, e rót sẵn vodka rồi ạ.

Kia Evening

Xe tăng
Các anh các chú các cụ hiếp em với

Ối giời ơi! Các anh các chú các cụ hiếp em cái. Em đổi xe đã đạt cọc rồi mà đi xem năm nay nó lại 33 tuổi éo được mua. Nhọ vãi lúa, mất mấy xịch cọc. Nhưng vấn đề là em hứa bán con xe của em cho ông anh con bác rồi mà giờ ko bán nữa em ngại quá nên hứa tìm cho ông ấy một con lác hoặc cờ zu. Cóa anh nào bán hay bít giới thịu em với. Hiếp em!

phaocoi

Xe điện
có TMD đang muốn bán đấy bạn :-c
mà thầy méo nào xem lại ko cho đổi xe?[-(