Chi hội [Lưu trữ]Các vấn đề ofer cần sự trợ giúp của Laccers (phần 2)

Trạng thái
Thớt đang đóng

dinbeo

Xe buýt
CV gia nhập LPC-Văn hóa OF n.chung và LPC n.riêng-Mời bác OF-LPC số 50 nhận hàng

Số là như thế này các bác ạ.
Hôm nay em đang bon bon con Matiz Van thì uỳnh 1 cái :| chết toi, cứ tưởng sấm nổ trong xe:-?? ngờ đâu là *** đi đằng ***, đuôi đi đằng đuôi :-<
Quay lại phía sau thấy 1 đồng chí CRV đẹp long lanh đang :-* *** vợ 2 em :|
Nhẹ nhàng xuống xe ngó vào thủ phạm thì thấy 1 gái 1 nữ ngồi trong xe :s
Trong đầu em nghĩ thôi xong, phạm phải điều 2 trong 3 điều đại kị là ng` già, phụ nữ, trẻ em và thú vật :102:
Từ thủa Âu cơ đẻ trứng đến nay, có mấy khi dã thú lại thắng được người đẹp :( em vs tâm trạng hoang mang cũng nói chuyện phải quấy vs chị chủ xe 8-| mong 1 phép màu xảy ra
Dăm 3 câu chuyện được biết chị í đang đèo con nhỏ đi học và cũng mới ngồi lái chiếc CRV nè :40: và chẳng mang theo bất cứ thứ gì trên người để làm tin :-<
Mang trong mình 1 tâm trạng hoang mang em nghĩ thôi thì việc học của thế hệ măng non là quan trọng, va chạm trên đường HN chẳng ai muốn nhưng cũng chẳng ai tránh được, ko nên kề cà làm muộn giờ học của cháu nhỏ :!!
Nhưng cũng trộm nghĩ đang thời buổi kinh tế khó khăn, chẳng nhẽ cứ thế mà đi thì ko đc ~X( đang trong lúc bối rối, tia ngay đc logo OF LPC 50 ;)) thế là trong đầu nghĩ, àh, có bảo hành roài :bz toàn ae OF vs nhau cả, mình lương thiện thì người cũng đàng hoàng =D>
Thế là lấy mỗi cái sdt của chị í vs lời nhắn, em mang xe đi sửa, hết bao nhiêu em báo chị, chị thanh toán \m/
Vừa mới oánh xe vô xưởng thì có bác OF gọi điện thoại, rất nhiệt tình nhận trách nhiệm :-bd thế là 2 anh em gặp nhau rùi cùng nhau giải quyết cực vui vẻ :)
Dăm 3 câu chuyện mới biết là cụ Kho ở Club LPC ;)) ae OF vs nhau cả, chơi đẹp luôn :)>-
Nhân đây em muốn đề cao văn hóa OF, chỉ cần 1 chữ OF thôi là đủ bảo hành, chẳng cần giấy tờ làm tin :)>-
P/S 1: cụ Kho chơi đẹp, em nể gần chết ;))
P/S 2: cụ Kho nợ em bữa bia nhé (b)
Đây là CV xin gia nhập của em Club của em, kính mong các cụ xem xét ạ :D

sepbu

Xe điện
haha ..hoan nghênh Cụ nhiệt tình luôn ...
anh em trong hội LPC cũng đang thắc mắc Gấu nhà anh Kho hun mít xe OF matiz nào ???
Vậy là Cụ đã xuất hiện rồi ...
Vấn đề P/S sẽ có chủ nợ xuất hiện và lên lịch ngay kẻo nguội ,,,
nhà em Lại Phải Chén luôn đặt lên hàng đầu ;))

bvhadelpiero

Xe lăn
Đã nhận tt từ cụ chủ, lpc sẽ ghi nhớ cái cv này, hy vọng cụ đạt đủ chỉ tiêu của chi hội trong thớt ds, quân tử va chạm nhau mới thành chiến hữu, cụ yên tâm

sepbu

Xe điện
Con CRV này Cụ Kho mới lấy, logo cũng mới bóc từ xe cũ sang .. nên mới có thể nhận diện được
Chác Gấu nhà anh Kho chưa quen xe nên mới xảy ra như vậy ...may là chưa có thiệt hai gì lớn!

Kia Evening

Xe tăng
Ah thưa cụ chủ thớt là anh Kho anh ấy là quan chức có số có má đấy nên cv của cụ yên tâm lun.

Quan to đó thiếu gương mẫu về vụ rựa xe nên xe nó chưa được ổn lại hun ngay mít xe cụ.

Trong cái rủi cũng có cái may. Rủi là xe cụ bị hun, may là chúng em sắp được ăn khao vì anh kho có hứa với cụ :-| he he. Đề nghị quan chức Mõ Kho ra nhận trách nhịm vụ lài đê

sh150i1980

Xe tăng
Cụ cũng đen đủi nhỉ . Sáng nay tầm 9h em tí bị CRV đó đâm ở Thợ Nhuộm , nhưng em gọi chủ xe thì ko nghe máy, chắc đoán là ai lái xe , Vì thế em bỏ qua , nếu mà em gọi được chủ xe e cũng xuống táng cho vài phát . Tộ sư cứ cậy xe to là định đâm xe nhỏ . Nhưng mà Gấu đâm thì ko sao , nếu chủ xe đâm cụ cứ táng nhé , Vì mới lấy xe mà chửa thấy khao. Em có gọi điện cho cái chị lái xe đó hỏi thì chị ấy bảo do nhìn thấy cụ có logo OF nên CHÀO KIỂU OF đó ạ

Phượng_Hoàng

Xe tăng
Cụ cũng đen đủi nhỉ . Sáng nay tầm 9h em tí bị CRV đó đâm ở Thợ Nhuộm , nhưng em gọi chủ xe thì ko nghe máy, chắc đoán là ai lái xe , Vì thế em bỏ qua , nếu mà em gọi được chủ xe e cũng xuống táng cho vài phát . Tộ sư cứ cậy xe to là định đâm xe nhỏ . Nhưng mà Gấu đâm thì ko sao , nếu chủ xe đâm cụ cứ táng nhé , Vì mới lấy xe mà chửa thấy khao. Em có gọi điện cho cái chị lái xe đó hỏi thì chị ấy bảo do nhìn thấy cụ có logo OF nên CHÀO KIỂU OF đó ạ

Ủa sao hum lay anh mình lói nhỏ nhẹ lịck sự thế nhể???cả ngày hum lay Ếu thấy chửi câu lào.....

... Chả có nhẽ ....;)))

BTKiên3103

Xe buýt
em cũng thích cách cư xử của cụ chủ thớt và cả anh Kho dám nhận trách nhiệm vụ việc đáng biểu dương tinh thần cả 2 cụ :-bd:-bd:-bd

BTKiên3103

Xe buýt
sao bảo đi Quy Nhơn mà lại ở HN thế ?

sepbu

Xe điện

Chivas07

Xe tăng

dinbeo

Xe buýt
Thật ra gọi là đen đủi thì cũng ko hẳn cụ àh, em tham gia OF cũng đã lâu nhưng toàn là vào đọc bài học hỏi kinh nghiệm, cũng muốn tham gia 1 Club nào đấy nhưng chẳng biết nên tham gia Club nào. Tiểu họa hnay hóa lại thành may, từ cách chơi đẹp của cụ Kho mà em chọn cho mình đc bãi đáp ưng í :))

Djokovic

Xe điện
Số là như thế này các bác ạ.
Hôm nay em đang bon bon con Matiz Van thì uỳnh 1 cái :| chết toi, cứ tưởng sấm nổ trong xe:-?? ngờ đâu là *** đi đằng ***, đuôi đi đằng đuôi :-<
Quay lại phía sau thấy 1 đồng chí CRV đẹp long lanh đang :-* *** vợ 2 em :|
Nhẹ nhàng xuống xe ngó vào thủ phạm thì thấy 1 gái 1 nữ ngồi trong xe :s
Trong đầu em nghĩ thôi xong, phạm phải điều 2 trong 3 điều đại kị là ng` già, phụ nữ, trẻ em và thú vật :102:
Từ thủa Âu cơ đẻ trứng đến nay, có mấy khi dã thú lại thắng được người đẹp :( em vs tâm trạng hoang mang cũng nói chuyện phải quấy vs chị chủ xe 8-| mong 1 phép màu xảy ra
Dăm 3 câu chuyện được biết chị í đang đèo con nhỏ đi học và cũng mới ngồi lái chiếc CRV nè :40: và chẳng mang theo bất cứ thứ gì trên người để làm tin :-<
Mang trong mình 1 tâm trạng hoang mang em nghĩ thôi thì việc học của thế hệ măng non là quan trọng, va chạm trên đường HN chẳng ai muốn nhưng cũng chẳng ai tránh được, ko nên kề cà làm muộn giờ học của cháu nhỏ :!!
Nhưng cũng trộm nghĩ đang thời buổi kinh tế khó khăn, chẳng nhẽ cứ thế mà đi thì ko đc ~X( đang trong lúc bối rối, tia ngay đc logo OF LPC 50 ;)) thế là trong đầu nghĩ, àh, có bảo hành roài :bz toàn ae OF vs nhau cả, mình lương thiện thì người cũng đàng hoàng =D>
Thế là lấy mỗi cái sdt của chị í vs lời nhắn, em mang xe đi sửa, hết bao nhiêu em báo chị, chị thanh toán \m/
Vừa mới oánh xe vô xưởng thì có bác OF gọi điện thoại, rất nhiệt tình nhận trách nhiệm :-bd thế là 2 anh em gặp nhau rùi cùng nhau giải quyết cực vui vẻ :)
Dăm 3 câu chuyện mới biết là cụ Kho ở Club LPC ;)) ae OF vs nhau cả, chơi đẹp luôn :)>-
Nhân đây em muốn đề cao văn hóa OF, chỉ cần 1 chữ OF thôi là đủ bảo hành, chẳng cần giấy tờ làm tin :)>-
P/S 1: cụ Kho chơi đẹp, em nể gần chết ;))
P/S 2: cụ Kho nợ em bữa bia nhé (b)
Đây là CV xin gia nhập của em Club của em, kính mong các cụ xem xét ạ :D
Túm lại là đã có logo OF hay gì thì là ứ chạy đc cụ nhề.. :))

dinbeo

Xe buýt
Quên mất CV của cụ thiếu cụ sang thớt thành viên để đăng ký nhé
cụ nói cụ thể hơn đi, em tìm mãi chẳng thấy thớt thành viên nào cả :-s

Trạng thái
Thớt đang đóng