Hải Phòng [Lưu trữ] Bản tin ATGT Hải Phòng

Trạng thái
Thớt đang đóng

ceracera

Xe buýt
@ anhhuu123: thank cụ nhé, cái bằng ở VN nó đến hạn đổi cụ tính sao.

Chỉnh sửa cuối:

anhhuu123

Xe đạp
hay thank cụ nhé, cái bằng ở VN nó đến hạn đổi cụ tính sao.
Cái đó cũng đơn giản mà cụ , khi nào về em sẽ xin đổi sớm hoặc nếu muộn thì thêm một chút để đổi được . Mà nếu cụ có sang bên này thì mong cụ nhớ một điều là : đừng lái xe khi uống rượu , tội đó ngang với tội cầm một khẩu súng đi ngoài đường đó cụ . Nếu cụ say có thể vào bất kì một parking nào đó để đỗ và ngủ trong xe , hoặc tấp vào lề đường ( vạch trắng liền thường dành cho xe hỏng chờ sửa hoặc khi bị cảnh sát tít lại và ngủ cũng được )

ceracera

Xe buýt
Cái đó cũng đơn giản mà cụ , khi nào về em sẽ xin đổi sớm hoặc nếu muộn thì thêm một chút để đổi được . Mà nếu cụ có sang bên này thì mong cụ nhớ một điều là : đừng lái xe khi uống rượu , tội đó ngang với tội cầm một khẩu súng đi ngoài đường đó cụ . Nếu cụ say có thể vào bất kì một parking nào đó để đỗ và ngủ trong xe , hoặc tấp vào lề đường ( vạch trắng liền thường dành cho xe hỏng chờ sửa hoặc khi bị cảnh sát tít lại và ngủ cũng được )
chứng tỏ luật bên đó nghiêm và cs thì làm theo đúng luật, sai mới bắt, ko như cs vn còn răng bẫy cho mà vi phạm để thịt.

aq79

Xe container
Gãi đúng chỗ ngứa của cụ Hừu hay sao mà phun ra khiếp thế.

anhhuu123

Xe đạp
chứng tỏ luật bên đó nghiêm và cs thì làm theo đúng luật, sai mới bắt, ko như cs vn còn răng bẫy cho mà vi phạm để thịt.
Thực ra cảnh sát là một nghề giúp cho xã hội bình yên thôi cụ , chứ không lạm dụng... như các anh xxx nhà ta ^^
Gãi đúng chỗ ngứa của cụ Hừu hay sao mà phun ra khiếp thế.
Hix đâu có , tại cụ carrera muốn hỏi thật sự nên em trả lời nghiêm túc để anh em nếu có sang thì rút kinh nghiệm tránh gặp rắc rối không đáng có mà cụ :(

nemdagiautay

Xe buýt
Thực ra cảnh sát là một nghề giúp cho xã hội bình yên thôi cụ , chứ không lạm dụng... như các anh xxx nhà ta ^^

Hix đâu có , tại cụ carrera muốn hỏi thật sự nên em trả lời nghiêm túc để anh em nếu có sang thì rút kinh nghiệm tránh gặp rắc rối không đáng có mà cụ :(
Cái này a e ofhp luôn ủng hộ cụ, xxx sinh ra để giữ bình yên cho nhân dân thôi chứ ko phải là nghề... Hy vọng các ofer và xxx đều nhìn vào đó và suy nghĩ cho mình

HoangTung76

Xe điện

Đến bao giờ quê mình mới được như vậy cụ nhể?

anhhuu123

Xe đạp
Đến bao giờ quê mình mới được như vậy cụ nhể?
Hix em cũng muốn quê mình được như vậy nhưng nhìn hiện thực thì quả thật xa vời cụ à :(
Cái này a e ofhp luôn ủng hộ cụ, xxx sinh ra để giữ bình yên cho nhân dân thôi chứ ko phải là nghề... Hy vọng các ofer và xxx đều nhìn vào đó và suy nghĩ cho mình
Thực ra ở tư bản là nghề mà cụ , tổng thống cũng là một nghề , trong cuốn sách 200 nghề để đọc và tìm hiểu thì cũng có nghề tổng thống luôn đó cụ ^^

aq79

Xe container
Hix em cũng muốn quê mình được như vậy nhưng nhìn hiện thực thì quả thật xa vời cụ à :(

Thực ra ở tư bản là nghề mà cụ , tổng thống cũng là một nghề , trong cuốn sách 200 nghề để đọc và tìm hiểu thì cũng có nghề tổng thống luôn đó cụ ^^
Ối dồi nhà Lém đôi khi cứ lẫn lộn thực tại với chiện cổ tích ấy mà cụ.

HwngHD

Xe tăng
Cuối tuần trước em cho vợ con về ngoại thấy đoạn Thành Ủy Hải Phòng xxx còn bắt lỗi tốc độ 20km/h và còi (có biển cấm) các cụ lưu ý nhé (b)(b)(b)

ceracera

Xe buýt
Cuối tuần trước em cho vợ con về ngoại thấy đoạn Thành Ủy Hải Phòng xxx còn bắt lỗi tốc độ 20km/h và còi (có biển cấm) các cụ lưu ý nhé (b)(b)(b)
bắt đè vạch thôi, bắt tốc độ 20 có mà ăn chửi nhục mặt.

aq79

Xe container
=)) chắc nó thấy cụ biển lạ nó bắt nạt thôi, đoạn này e vưỡn chạy bt.

HoangTung76

Xe điện
Cái gì, ngay bản doanh của xx HP mà cụ còn bị thế á. Em chưa thấy bao giờ có quả bắt còi và tốc độ 20 ở đây cả?? cụ có ..... quá ko ạ, sao cụ không yêu cầu đưa bằng chứng? ở đường này chỉ bắt vượt đèn đỏ và xe tải thui ạ, còn đè vạch đường này thì lại càng không sợ, vạch to đùng bản 20cm. ơ hơ, ơ hơ.

Chỉnh sửa cuối:

Morning 15a

Xe điện
Trưa nay 11h30 xxx bắt lỗi đè vạch ở tô hiệu . 2 xxx đứng nấp ở đoan trên alo cho xxx bắt ở mê Linh . Các cụ lưu ý nhé

vitgia

Xe tăng
Trưa nay 11h30 xxx bắt lỗi đè vạch ở tô hiệu . 2 xxx đứng nấp ở đoan trên alo cho xxx bắt ở mê Linh . Các cụ lưu ý nhé
Em nhớ không nhầm thì vạch ở Tô Hiệu là vạch 20 cm được đè trong trường hợp bất khả kháng mà!!!

HoangTung76

Xe điện
Cụ này nhẩy cóc nên không biết tình hình, lại bị mất tiền oan với bọn nó, cụ hãy đọc và hiểu Luật để đừng mất xèng ở đường Tô Hiệu nhé.

cuong beo

Xe buýt
có tý pic hầu các cụ cho thớt thêm độ HOT nào
(bắn đè vạch lạch tray vịn ở đầu quán bờ mau)
hồn áo kẻ,quần sọc kẻ,trông hồn hơi mát mẻ

chọn vị trí đẹp để tác nghiệp
trước cửa level hotel(lạch tray)
URL=http://up.meotom.net]
[/URL]

thời điểm thích hợp để bắn tỉa

sau 1 hồi chán trường và đứng mỏi cả cẳng hồn quyết định vật vờ đổi vị trí

bãi đỗ kế tiếp là 1 quán nước vỉa hè (cung văn hóa thiếu nhi)hồn ẩn sau cái bạt màu xanh

the end

Trạng thái
Thớt đang đóng