Hải Phòng [Lưu trữ] Bản tin ATGT Hải Phòng

Trạng thái
Thớt đang đóng

aq79

Xe container
Em tưởng Bản tin ATGT thì là những thông tin tuyên truyền về pháp luật liên quan đến lĩnh vực giao thông chứ ạh, các cụ toàn đọc câu chuyện cảnh giác...
dạ vâng, bởi xxx của mình cũng toàn chơi kiểu anh hùng Núp với du kích nên mình cũng .... bẩn theo cụ ạ. E đã từng bảo trong 1 nơi toàn thằng điên, thì thằng nào tỉnh sẽ bị coi là ... điên đấy cụ ạ.

quanghuyls

Xe điện
dạ vâng, bởi xxx của mình cũng toàn chơi kiểu anh hùng Núp với du kích nên mình cũng .... bẩn theo cụ ạ. E đã từng bảo trong 1 nơi toàn thằng điên, thì thằng nào tỉnh sẽ bị coi là ... điên đấy cụ ạ.
:D=)) vâng chơi kiểu đấy thì khó thật, em sợ nhất du kích đấy ạh.

cuong beo

Xe buýt
dạo này bọn xxx nó đứng lung tung lắm ạ, mình cứ đi cẩn thận đúng luật, chậm tí cũng phải chịu thôi, đường Nguyễn Bỉnh Khiêm bây giờ chúng nó ko đứng bên rẽ vào cây đa nữa mà hôm qua lại chuyển qua bên phía BigC rẽ đi cầu vượt, đoạn này nó ko đứng ngay cho rẽ mà đứng gần đoạn rẽ vào An Đà cơ ạ, hôm qua e thấy bắt khá nhiều xe ko biết bị vịn lỗi gì.

để mai em lang thang ra đó thám thính xem vịn lỗi gì nào?em đoán khả năng đến 60% là vượt phải còn 40% còn lại chia đều cho các lỗi khác

lox bui M3

Xe buýt
dạo này bọn xxx nó đứng lung tung lắm ạ, mình cứ đi cẩn thận đúng luật, chậm tí cũng phải chịu thôi, đường Nguyễn Bỉnh Khiêm bây giờ chúng nó ko đứng bên rẽ vào cây đa nữa mà hôm qua lại chuyển qua bên phía BigC rẽ đi cầu vượt, đoạn này nó ko đứng ngay cho rẽ mà đứng gần đoạn rẽ vào An Đà cơ ạ, hôm qua e thấy bắt khá nhiều xe ko biết bị vịn lỗi gì.

=)) cụ lại chém đỉu roài.
oài,bno đứng sâu thế nhở,đúng đoạn đg nhà em,phải đề phòng tốc độ mới đc he he

aq79

Xe container
để mai em lang thang ra đó thám thính xem vịn lỗi gì nào?em đoán khả năng đến 60% là vượt phải còn 40% còn lại chia đều cho các lỗi khác
chỉ có thể chuyển làn ko xi nhan thôi ạ, chứ vượt pải ko có đâu ạ, vì đường này ko phân làn.
oài,hềnh như cụ là mod min vespa pk ợ :P
ko pải đâu, e nghe hơi nồi áp suât thôi.

Thần Tài

Xe điện

=)) cụ lại chém đỉu roài.
Chỗ này bắn tốc độ đầu BigC, đến Đầm Bà Tài thì vịn.

aq79

Xe container

sale_haiphong

Xe buýt
Website
www.facebook.com
vậy ạ, may quá, đoạn này e chủ quan ko bắn nên rất hay đi quá 50, ke ke.
XXX liên tục ... mà hình như ở đâu cũng thế hay sao ý Các Cụ có đi Móng Cái chơi cũng cẩn thận nhé ( em ngoài lề tý ) Cửa ông bắn 40km/h hôm nọ em đi gặp khoảng 30 Cụ các thể loại từ ếch đến lếch , mẹc đến moning dính hết Hải Phòng ta cũng có đên 6-7 mạng em chả hiểu sao em lại hông bị :D hay mấy bé xxx gét em chăng

cuong beo

Xe buýt
XXX liên tục ... mà hình như ở đâu cũng thế hay sao ý Các Cụ có đi Móng Cái chơi cũng cẩn thận nhé ( em ngoài lề tý ) Cửa ông bắn 40km/h hôm nọ em đi gặp khoảng 30 Cụ các thể loại từ ếch đến lếch , mẹc đến moning dính hết Hải Phòng ta cũng có đên 6-7 mạng em chả hiểu sao em lại hông bị :D hay mấy bé xxx gét em chăng
để nói về đường từ hp ra móng cái thì hỏi tụi chạy xe LẠC LONG-MONG CÁI là ra hết,biết đến từng cm.em hay đi tuyến này nên cũng biết chút,nhưng đi tuyến này e lại ko sợ xxx mà là sợ mấy anh QUẢN LÝ THỊ TRƯỜNG cơ:((

sale_haiphong

Xe buýt
Website
www.facebook.com
để nói về đường từ hp ra móng cái thì hỏi tụi chạy xe LẠC LONG-MONG CÁI là ra hết,biết đến từng cm.em hay đi tuyến này nên cũng biết chút,nhưng đi tuyến này e lại ko sợ xxx mà là sợ mấy anh QUẢN LÝ THỊ TRƯỜNG cơ:((

:D hé hé thế hôm nào đi Móng Cái Cụ cho em đi nhờ nhé

Em cũng hay ra móng cái lém , trước em ở ngoài đó 2 năm mờ :D :D ( hehehe em với cụ phi ra trà cổ nhé )

cuong beo

Xe buýt
18h ngày 17/5 có khoảng 10 x áo xanh đứng ở đầu đường LƯƠNG KHÁNH THIỆN (phía ngã 5) vịn xi nhan 4b .cũng kha khá cụ bị vịn ,có mấy mợ cũng bị vịn luôn.WARING8-x.vậy là các anh áo xanh của phường cũng đã bắt đầu tham gia vịn 4b rồi đó

cuong beo

Xe buýt
:D hé hé thế hôm nào đi Móng Cái Cụ cho em đi nhờ nhé

Em cũng hay ra móng cái lém , trước em ở ngoài đó 2 năm mờ :D :D ( hehehe em với cụ phi ra trà cổ nhé )
:Dem đi xe khách cụ à,chứ vác xe đi mệt chết ,em sang quảng châu mà.

lox bui M3

Xe buýt
cầu rào 2 đoạn rẽ vào thiên lôi,ngã 4,áo xanh,vàng đứng bắt xi nhan,cả dọc đg thiên lôi thì bắt xe máy.xem chừng đói kém quá rồi

hungmjt

Xe đạp
tớ nghe phong phanh có tin lỗi xi nhan chỉ nhắc nhở không xử phạt lỗi này. Chả biết đg nào mà lần nhỉ.

nemdagiautay

Xe buýt
18h ngày 17/5 có khoảng 10 x áo xanh đứng ở đầu đường LƯƠNG KHÁNH THIỆN (phía ngã 5) vịn xi nhan 4b .cũng kha khá cụ bị vịn ,có mấy mợ cũng bị vịn luôn.WARING8-x.vậy là các anh áo xanh của phường cũng đã bắt đầu tham gia vịn 4b rồi đó
Cái logo iem ko tìm thấy để tặng lại cụ òi, để chờ phiên đấu giá thôi cụ, chắc em phải mua lại..

Trạng thái
Thớt đang đóng