Lướt sóng đất khu nào Hà nội tốt nhất

voi_con

Xe hơi
e có mảnh ở Mai Hiên - Mai Lâm - ĐA, S= 4*19.7, SDCC, đường rộng 2 ô tô tránh nhau thoải mái, gần chợ, dân cư xung quanh đông đúc đã ở từ lâu đời ko lo cô đơn buồn tẻ, cách 1 nhà lại có quán cafe tha hồ ngồi chém gió. Giá ra đi:19 củ / m2. Cụ nào quan tâm ib, thânk!.
Manh này đẹp, giao thông thuận lợi, gần chợ, nhưng lại rất yên tĩnh. Đẩy cho cụ bay nhanh

Locviet

Xe hơi
Về đầu tư theo em có 2 phương án hạn chế rủi ro nhất :
1 - Đối với dự án đất nền, biệt thự liền kề :
- Chọn dự án đang trong gian đoạn hoàn thiện hạ tầng. Đánh giá tổng quan tiềm năng phát triển của dự án đối với các yếu tố : vị trí, kết nối giao thông tương lai, Mật đô dân số lân cận(nhờ anh Google tiện mà cũng chính xác cụ ạ), thương hiệu chủ đầu tư, đơn vị thi công, thiết kế cảnh quan và dịch vụ tiện ích đi kèm, kết kết nối những hạ tầng an sinh xã hội (Y tế, Giáo dục). Sau đó xét đến yếu tố giá cả so với đất nền thổ cư ngõ oto khu vực lân cận. Nếu cao hơn quá 10% thì không còn tiềm năng đầu tư.
2 - Đối với chung cư :
- Chọn dự án có chủ đầu tư uy tín, đơn vị thi công chất lượng là yếu tố đầu tiên. Đối với chung cư thời điểm đầu tư quyết định nhiều nhất. Đối với mỗi dự án, thời điểm đầu tiên luôn là thời điểm lướt ổn nhất. Tỉ suất lợi nhuận của CC cũng là cao nhất do được đóng tiền theo tiến độ -> có những thương vụ lướt (bỏ 100 thu 100 trong <7 ngày). Đặc biệt, đối với những căn Ngoại giao thấp hơn giá thị trường(hàng này luôn đem lại sự an toàn). Do dòng hàng ngoại giao đa số là hàng chủ đầu tư "lót bi" trá hình cho khối quan chức cấp cao khi xin dự án. Những bác này thì toàn ở biệt thự với lại số lượng căn được cho,tặng hoặc có suất mua rẻ nó chồng chất theo thời gian nên việc họ bán đi với giá rẻ là đương nhiên. Cụ nói chung cư ko đầu tư được là ko đúng. Quan trọng là cụ phải nắm thông tin nhanh và chính xác và giao dịch gấp hơn đất nền. Và cũng phải cùng môi giới phân tích thị trường tổng quan để đánh giá những yếu tố có thể tác động lên giá một cách tích cực.

Em có may mắn được ngồi với Chú Dương Chủ tịch Taxi ABC Group vừa trưa hôm qua xong (tí em post face em PR tí ^^). Chú là người đã kiếm ra hơn 500 tỷ trong ngành Taxi nhưng lại tiêu mất hơn 200 tỷ vào bđs và Ngành dệt may. Bài học xương máu chú rút ra : Ko thuộc bài thì phải tìm người thuộc bài để nhờ họ giúp. Cụ muốn đầu tư ở vị trí nào nên tìm 1 môi giới nằm vùng ở khu vực đó, dự án đó, hiểu rõ về nó, đánh giá các yếu tố liên quan đến nó, có thể đưa thông tin tốt cho cụ nhanh và chính xác nhất. Nếu tin tưởng được, xuống tiền sẽ yên tâm nhất. Thêm nữa, cụ nên tự tin vào khả năng đánh giá của bản thân nữa, đừng đầu tư theo xu hướng đám đông. Nên ngồi khai thác thông tin từ môi giới rồi tự phân tích. Môi giới tốt là ng đưa cho cụ được nhiều thông tin có ích chứ ko phải người mời chào cụ mua bằng được.
Chúc cụ đầu tư thành công!
Cụ viết quá chuẩn, rất đồng ý với cụ luôn!

Mr thanh_cpv

Xe buýt
Theo đánh giá riêng của em thì cụ nên đầu tư vào khu vực phí tây Hà Nội là hợp lý.Điển hình là Quận Nam Từ Liêm - Quận Bắc Từ Liêm.Vì hai quận này là hai quận mới nên sẽ ưu tiên cơ sở hạ tầng như Quận Bắc Từ Liêm có khu Tây Hồ Tây,khu Thành Phố Giao Lưu...Quận Nam Từ Liêm có FLC Đại Mỗ,Louis Đại Mỗ,Vinhome Green Bay Mễ Trì,Vinhome Tây Mỗ...
em nghĩ những khu này sốt rồi :D

Jacaranda Tran

Xe tải
Noi that dau tu o dau cung khong bang may quan noi thanh, khi can giao dich van de ban va tim khach hon. Em nghi tren Tay Ho la nhieu tiem nang nhat

honey_bb

Xe đạp
Cụ nào có đất làng khu Tây Hồ inb tôi nhé

HA DUO

Xe hơi

lambm195

Xe tải
Website
tohopchungcu.com
Em có mấy lô khu Geleximco Lê Trọng Tấn Hà Đông hiện cái Aeon Mall ngay cạnh đầu tư ổn .Giá chỉ từ 22 đến 35

Casablanca2017

[Tịch thu bằng lái]
Hội chợ triển lãm quốc gia tại Đông Hội Đông Anh có cả cầu Tứ Liên có nhiều dự án ko các cụ nhỉ ?
Dự án ở đây toàn dự án khủng. Đất Đông Anh giá còn rẻ để đầu tư

Datdonghoi

[Tịch thu bằng lái]

Heavy Stone

Xe tải
Cụ cho ít thông tin giá cả và tiến độ nhé.