Lung tung linh tinh ảnh - Dims

Trạng thái
Thớt đang đóng

SayXe1902

Xe hơi
Website
www.mohinh.com
(vote mợ!)
cái cửa sổ màu nâu hồng đẹp quá, thích nhìn nó ở giữa ảnh và không có gì khác
không thấy nghèo nàn, không thấy thời gian,... nhớ mấy cuốn truyện nước ngoài đọc ngày xưa...

Dims

Xe điện
Website
glaptop.com
(vote mợ!)
cái cửa sổ màu nâu hồng đẹp quá, thích nhìn nó ở giữa ảnh và không có gì khác
không thấy nghèo nàn, không thấy thời gian,... nhớ mấy cuốn truyện nước ngoài đọc ngày xưa...
Em cũng thích bức này nhất trong 4 bức ảnh mà em post lên bác ạ. E cố tình để cái cửa sổ vào giữa, nó chả tuân theo cái bố cục 1/3, chả có cái mà người ta gọi là trường ảnh, chả có nông sâu nhưng vẫn không cảm thấy hời hợt. Một bức tường nứt nẻ cũ kỹ, một cái cửa sổ cũng cũ kỹ thâm mầu, nhưng lại rất ngay ngắn vuông vức. Một cái cửa sổ đã cài then, lại bị bao bọc bởi bức tường khô nứt...Ở đây e không thấy sự vội vã chỉ thấy bình thản, ấm cúng và tươi sáng. (He he e văn 1 tý đó là cảm nhận khi e chụp bức này)

Vẫn là hàng rào. Hi hi e thích chụp hàng rào...

Và Hà Giang nơi e đến nhiều nhiều lần rồi nhưng vẫn muốn đến nhiều nhiều lần nữa.

Dims

Xe điện
Website
glaptop.com
Dạo này e bận với cơm áo gạo tiền nên chả có thời gian nghệ thuật với nghệ thụt ...

sunnyhanoi

Xe điện
:ohmy::ohmy::ohmy: Mợ Dims lại chuyển sang cả món này ah? Ánh sáng đẹp quá, mẫu thì khỏi phải bàn rồi (b)

Cavali

Xe điện
sáng ven đẹp quá (b)

tymobai

Xe điện
Cái cuối thì thằng Búc Két nó xóa mất rồi, mợ up lên host khác đi ạ!
Loạt ảnh nude này của mợ em thấy ổn đới! (b)(b)(b)

Dims

Xe điện
Website
glaptop.com
Post bài không thì có người kiện lâu rồi không thấy mẹt, nhậu nhẹt chả thấy, cũng chả có ảnh (b)(b)(b)(b)

INNOVAV

Xe hơi
Ảnh của mợ Dims lúc nào cũng đẹp, mợ cũng chịu khó chụp choạp nhỉ, kỳ công lắm đó. chúc mừng mợ nhé, mong mợ có nhiều ảnh đẹp hơn nữa, mà mợ phải chia sẻ kinh nghiệm cho anh em với nhé:21::21::21:

Dims

Xe điện
Website
glaptop.com
@ bác Innovav: dạo này e ít đi nên cũng chả chụp được mấy.

e có ít này, chụp cũng lâu lâu rồi giờ mới dám sâu!!!!

Dims

Xe điện
Website
glaptop.com
Cảm ơn mọi người đã động viên nhà em bằng vodka, Em có Mật ngọt để tặng mọi người đây ạ!

Mật ngọt

HaintVinataba

Xe máy
e có ít này, chụp cũng lâu lâu rồi giờ mới dám sâu!!!!
Ka ka. Xem đến cái cuối cùng mới biết mợ chụp cái gì. Mợ chụp càng ngày càng đẹp. mà sao giờ lại xuống 40D rồi ợ.

"Mật ngọt" của mợ tuyệt lắm. Cái sợi tóc nó làm hỏng ảnh mợ rồi, mợ cho nó bay đi.

luis

Xe hơi
Ka ka. Xem đến cái cuối cùng mới biết mợ chụp cái gì. Mợ chụp càng ngày càng đẹp. mà sao giờ lại xuống 40D rồi ợ.

"Mật ngọt" của mợ tuyệt lắm. Cái sợi tóc nó làm hỏng ảnh mợ rồi, mợ cho nó bay đi.
Em cũng có nhận xét như vậy!vot iu mợ cái nào.(k)(k)(k)(k)

Dims

Xe điện
Website
glaptop.com
Em cũng có nhận xét như vậy!vot iu mợ cái nào.(k)(k)(k)(k)
Iu thế!!!! Chụt chụt!!!!

@ Haivinataba: e cũng nghĩ là cái sợi tóc nó làm vướng mắt người xem, nhưng e lại sợ không có nó mọi thứ lại tròn trịa quá nên e không dám bỏ, e thấy nó như vương vấn gì đó....

Thôi em chuyển sang mưa cho nó ướt át vậy

vungocanhxd

Xe tăng
Ảnh của mợ đẹp quá nhưng cái vụ nude thì em chưa hiểu vấn đề lắm. Cứ ví như em đã xem ảnh của thái phiên rất nhiều em mạnh dạn có nhận xét như thế này nhé.
Ảnh nude của thái phiên người dám khẳng định cái tôi đầu tiên và mãnh liệt đấu tranh cho trường phái chưa được đón nhận trong văn hóa á đông nên còn có chút gì đó rất rụt rè không thể hiện rõ cái tôi hay không thể hiện rõ sự đột phá trong nhiếp ảnh.
Màu sắc phối hợp cũng không đột phá mà mang hơi hướng của một cái gì đó rất công thức.
Nude của mợ Dim hình như mợ chỉ chụp nghuyeen mẫu thôi chưa chỉnh sửa mà cũng chưa thể hiện rõ mục đích là gì mợ nhỉ
Tuy nhiên nếu là người khởi đầu thì như thế đã là tuyệt vời rồi các cụ ạ để thế hệ đi sau con tiếp nối
Đó chỉ là nhận xét phiến diện của cá nhân thôi nhé các cụ đam mê nhiếp ảnh thì thảo luận cho vui thôi nhỉ.

tran_thuat_lai

Xe lăn
Nói chung là ảnh của Mợ không thể ngửi được. ảnh rì mà lại không có người. thôi, chỗ chị em....hôm nào em mang ảnh của em đến treo quán cà phê ABC cho mợ học hỏi vậy ...:)) :)) :))

luis

Xe hơi
Nói chung là ảnh của Mợ không thể ngửi được. ảnh rì mà lại không có người. thôi, chỗ chị em....hôm nào em mang ảnh của em đến treo quán cà phê ABC cho mợ học hỏi vậy ...:)) :)) :))
Cái con này chỉ xì ...lung tung về trông nhà cho hitex ngay không thì bảo????

Trạng thái
Thớt đang đóng