Lung tung ảnh - em rón rén mời các cụ cùng tham gia cho xôm

HongHa

Xe điện
em thấy ngoài ảnh thể thao bác chụp ảnh mẫu và ảnh chim đẹp lắm, phát huy toàn diện đi bác, tấm ảnh mẫu thứ 2 và mấy tấm hoàng hôn rất đẹp, 2 tấm ảnh chim cuối cùng màu lên chưa đẹp lắm

danglong

Xe tăng
Cụ haikeu post ảnh chuẩn quá!

haikeu

Xe tải
Website
www.saobacdau.vn
Cháu có mấy tấm ảnh trận bóng dao hĩu kỷ niệm 35 năm quan hệ ngoại giao Việt - Đức chiều hôm qua trên SVĐ Mỹ đình, nói chung, đã là dao hĩu thì từ khán giả, cầu thủ, trọng tài đến người chụp ảnh đều có cảm giác chan chán nên ảnh cũng ... chán theo. Các cụ nhớ đâm mấy thằng mẫu cho cháu

haikeu

Xe tải
Website
www.saobacdau.vn
Nam định nhà em lại thua rồi, thua Hải phòng trên sân nhà mới đau. Đây cũng là sự kiện chọng đại với đội bóng và người hâm mộ HP vì lần đầu tiên HP thắng NĐ ngay tại Nam định. Với em, cái này gọi là quê ngoại thắng quê nội đây

haikeu

Xe tải
Website
www.saobacdau.vn
Được tin cán bộ và nhân dân thành phố Hải phỏng đổ hơn 600 công dân ra đường để chào mừng chiến thắng lịch sử của đội bóng quê nhà trên sân nam đinh, sau đó gần 100 công dân OF cũng a dua với HP lên diễu hành tận Mai Châu, cháu lại đi lên rừng mất, tiếc quá.

Đây là vài bức Bỏ phố lên rừng của cháu ạ

CHU DU

Xe buýt
Hôm nào cụ đến lớp mầm non giao lưu đi ạ

cas

Xe buýt
Thường ở lầu Xanh trên đường hay tắc dễ ngập
ảnh cụ chụp đẹp lắm, nhất là ảnh bóng đá, có hồn..., nhà cháu tìm chỗ để vodka cho cụ mà chưa ra...

haikeu

Xe tải
Website
www.saobacdau.vn
Vài hình ảnh về thủ môn ở bóng đá Vietnam

Dương Hồng Sơn (T&T)

Thủ môn Hòa Phát

Thỉ môn Sông lam Nghệ an

Thủ môn Xi măng hải phòng

Thủ môn Vissai Ninh Bình

Thủ môn Hoàng Anh - Gia lai

Thủ môn Vietel

Bình X-Five

Xe container
Cháu đi chụp Đầm Chuồn (Huế)

ISO 200, f9, 1/160s
Bức này đẹp quá, nhiều cụ chụp ở đây thật... em cũng mong 1 lần đc đến đây để chụp ảnh 1 lần :x

Ông Cá Chội đi chộp thể thao bao giờ thía X_X

Ô, cụ làm cháu nhớ cái ống quá cụ ạ, một đi không ngoái lại, nó xa cháu đến giờ đã là hơn 1 tháng rồi.
Em cũng được anh em kể lại chuyện của cụ mà chưa có dịp hỏi thăm, thành thật chia buồn cùng cụ :(
Dân chơi ảnh mà mất đồ nghề thì ko khác gì dân chơi xe oto mất xe ^:)^ Huống hồ đống đồ của cụ giá trị còn hơn 1 cái oto #:-s

haikeu

Xe tải
Website
www.saobacdau.vn
Bức này đẹp quá, nhiều cụ chụp ở đây thật... em cũng mong 1 lần đc đến đây để chụp ảnh 1 lần :x

Ông Cá Chội đi chộp thể thao bao giờ thía X_X

Em cũng được anh em kể lại chuyện của cụ mà chưa có dịp hỏi thăm, thành thật chia buồn cùng cụ :(
Dân chơi ảnh mà mất đồ nghề thì ko khác gì dân chơi xe oto mất xe ^:)^ Huống hồ đống đồ của cụ giá trị còn hơn 1 cái oto #:-s
Cảm ơn cụ đã thăm hỏi, nói chung là cháu thiệt hại nặng quả ấy, mất gần tuần thẫn thờ, kể cả bây giờ nhiều khi cũng thẫn thờ luôn cụ ạ mặc dù cháu xác định là Của đi thay người rồi đấy.
nay, cháu đi đâu lại chỉ mang mỗi thẻ nhớ, còn lại là chụp nhờ, mà cũng chỉ dám dùng thẻ 512MB để anh em họ còn cho mượn máy, mua thẻ to quá lúc này là lợi bất cập hại, cụ nhỉ?

Hôm nay, mồng một tháng sàu, cháu post vài tấm ảnh thiếu nhi, mời các cụ đâm, đâm cháu đấy nhé

ngamban

Xe điện
Bức đập chiếu hay quá cụ Kều ơi. Cháu là cháu rất thích khoảnh khắc trong ảnh của cụ. Vote nhanh và luôn thôi ạ (b)