[Funland] lực lượng chức năng khống chế phó chánh văn phòng Đoàn ĐBQH Đà Nẵng ...

Huthasa

Xe container
Hô hô trên này thằng nào cũng như nhao thôi, trừ có đứa nói mồm hay mà tay chỉ biết nhấn phím, thế mới thấy a người nn kia có chuyện va vấp nổi nóng tát người đã bị rủa rồi thì có đứa chỉ vì đôi câu chuyện bên lề đòi tát người khác thì so thế nào nhỉ?
kinh quá cơ, sợ quá cơ ;))
Ờ, cái thắng tát vào mặt phụ nữ xong lại lươn lẹo là vung tay, xong lại đc thằng lươn lẹo CHÍNH HÃNG bênh vực ý hả? Chắc nhà hay tát phụ nữ lắm nên đồng cảm đúng không?

Chỉnh sửa cuối:

khong_co_xe

Xe tăng
Ờ, cái thắng tát vào mặt phụ nữ xong lại lươn lẹo là vung tay, xong lại đc thằng lươn lẹo CHÍNH HÃNG bênh vực ý hả? Chắc nhà hay tát vợ lắm nên đồng cảm đúng không?
Giỏi múa phím lại giỏi nhét chữ nữa cơ ak? ;))

Thạch Hầu

Xe tải

El Jefe 2

Xe tăng
Mọi người ở đó đều nó ngoáy 1 lần, trừ ông phó CVP..
Phó CVP bảo ngoáy 4 lần

Còn em kia bảo ngoáy 1 lần.

Vậy tin ai?

Còn thực tế ngoáy thì Thọc vào 1 lần nhưng ở trong lỗ mũi thì xoay quẹt 3 4 lần, chứ ko phải Thọc vào 4 lần.

Lah

[Tịch thu bằng lái]
van phòng tỉnh uỷ,ubnd,hđnd,đoàn Q hội,ko biết e kể hết chưa. 4 Vp này thì ông nào to nhất các cụ
Giờ đoàn QH gộp cùng HĐND cấp tỉnh rồi, nhưng 3 ông chánh đó chỉ có chắc chắn 100% ông chánh VP tỉnh ủy là tỉnh ủy viên, 2 ông kia thì UBND lúc là TUV lúc không, còn đoàn QH &HDND chưa có ghế TUV.

Anita Emi

Xe điện
Bác thấy chọc 4 lần à, hay nghe thằng đang chạy tội nois rồi phán.
Lời nói một chiều, ko thấy lời kể của nhân viên tế.
Hơn nữa người ta làm có chuyên môn, ông ấy biết gì mà chõ mõm vào, thể hiện khôn hơn người.
Trên này cụ nào thì cũng chỉ nghe hoặc phía này hoặc phía khác thôi chứ có ai đứng đấy đâu.

Muốn chính xác phải có video.

Còn cá nhân em thì thấy là chỉ có thần kinh có vấn đề mới tự dưng tát người khác nếu người ta "hoàn toàn" không làm gì mình. Nói thế không phải bênh vực tay kia nhé, chỉ là phân tích sự việc thôi.

Theo lời kể của em y tá thì em ấy chẳng làm gì cả, nói năng vâng dạ dịu dàng, làm cũng nhẹ nhàng, xong bị tát???

Huthasa

Xe container
Trên này cụ nào thì cũng chỉ nghe hoặc phía này hoặc phía khác thôi chứ có ai đứng đấy đâu.

Còn cá nhân em thì thấy là chỉ có thần kinh có vấn đề mới tự dưng tát người khác nếu người ta "hoàn toàn" không làm gì mình. Nói thế không phải bênh vực tay kia nhé, chỉ là phân tích sự việc thôi.

Theo lời kể của em y tá thì em ấy chẳng làm gì cả, nói năng vâng dạ dịu dàng, làm cũng nhẹ nhàng, xong bị tát???
Cụ đi lấy dịch xét nghiệm chưa. Khó chịu và đau phết đấy. Em lấy đường miệng mà KTV chọc dưới cuống lưỡi đau gồng cứng cơ má lên, phải nhắc mới giãn cơ ra để lấy. Thế nên nếu thằng V kia chưa bị lấy lần nào, chọc vào đau là nghĩ bị chơi xỏ, máu chó lên tát con người ta.

El Jefe 2

Xe tăng
Bên Trung tâm Y tế ra cái văn bản sắc như dao thế kia thì Trần Vinh dữ nhiều lành ít rồi!

Xe thả hình

Xe tăng
Tận cùng của sự lươn lẹo từ miệng quan. Đã có công văn trả lời của Trung tâm y tế quận Sơn Trà thuộc Sở y tế Đà Nẵng
Không thể chấp nhận người nhân danh đại diện cho nhân dân mà có những hành động sai trái, ngang ngược, coi thường công luận và những người có lương tri như vậy được
Văn bản căng đét của tập thể và các bên chứng kiến ntn thì Vinh xác định tay tát xong, tự bốc mứt bỏ vào mồm rồi. Chống người thi hành công vụ, đang lúc dịch bệnh, gây tổn thương thể chất, tinh thần, rồi lại điêu toa thì không tha được.
Khởi tố khả năng là cao rồi, làm căng thì vài tội hình sự luôn, câu chuyện giờ không chỉ với c Loan, Đà Nẵng mà toàn lực lượng tuyến đầu chống dịch. Cần lắm 1 thằng làm gương.

Chỉnh sửa cuối:

bintao

Xe tải
Em ở Đà Nẵng mới đi ngoáy hôm CN. Họ xọc cái cây vô mũi em như chọc tiết lợn ây, phản ứng của mũi là giật thót và ứa nc mắt ngay. Ông này chắc nóng tính với côn đồ nên tát cô nv này

Xe thả hình

Xe tăng

Cái văn bản, biên bản gồm cả bị hại và vài nhân chứng thì video là không cần thiết cụ nhá.

khong_co_xe

Xe tăng
=)) =)) =)) =)) Cu Vinh nhà cậu sắp lên thớt rồi. Đừng buồn nhá.
Lại nhét chữ ak? Hay ngáo? :)) có nằm nhầm gầm giường nhà nào ko? Ak thôi hiểu rồi, bệnh suy bụng ta ra bụng người, thế người nhà e L hay sao mà nghĩ người khác cũng thế, đây đâu có rảnh háng mà nghĩ cho chuyện thiên hạ. Có đi chích nhớ khai báo bệnh lý nền nhá, bệnh hơi nặng đới ;))

Thạch Hầu

Xe tải

Đúng cụ, em cũng thấy thế. Thằng Vinh nó máu chó, quen khệnh và nó xứng đáng bị trả giá, nhưng nó không bị chập mạch đến mức tự nhiên vô cớ đánh người.

El Jefe 2

Xe tăng
Em ở Đà Nẵng mới đi ngoáy hôm CN. Họ xọc cái cây vô mũi em như chọc tiết lợn ây, phản ứng của mũi là giật thót và ứa nc mắt ngay. Ông này chắc nóng tính với côn đồ nên tát cô nv này
Cụ mới đi ngoáy lần đầu à?

Em ngoáy nhiều thành quen, giờ cảm giác nghiện, ko được ngoáy cứ thấy thiếu thiếu!

Huthasa

Xe container
Lại nhét chữ ak? Hay ngáo? :)) có nằm nhầm gầm giường nhà nào ko? Ak thôi hiểu rồi, bệnh suy bụng ta ra bụng người, thế người nhà e L hay sao mà nghĩ người khác cũng thế, đây đâu có rảnh háng mà nghĩ cho chuyện thiên hạ. Có đi chích nhớ khai báo bệnh lý nền nhá, bệnh hơi nặng đới ;))
Mắt toét mới nhìn nghĩ đeo khẩu trang với kính chống giọt bắn là giáp, đao thương bất nhập nên tát không thể đỏ mặt được. Mắt thế mà nhập hang phếch lại hô CHÍNH HÃNG, khách mà khiếu mại lại bẩu mắt em nhìn như hịn =)) =)) =))

khong_co_xe

Xe tăng
Rồi lại “hoà cả làng”.
Kaka nhất trí, tt chỉ đạo mà còn ko làm gì được nhà ông ngại thì đương kim tại chức (hơi bị to) chắc cũng sẽ rút nốt cộng dây sâu sắc thôi, mặc kệ một đám nhâu nhâu múa phím :))