Lựa chọn PS 2WD như thế nào khi Ford giảm giá Everest 4x2AT còn 815 triệu.

international

Xe buýt
Bác cho em hỏi là lắp thêm túi khí như thế nào mà thêm dễ như Option thế ạ? Em thích PS mà có 2 túi khí làm em lăn tăn quá
PS- Triton đạt điểm cao nhất trong bài test va chạm ngan, bác vào trang web đó tìm hiểu thêm.
Khách hàng nếu đã xem thì mình nghĩ sự lựa chọn rõ ràng.
Nói tóm lại, về an toàn, PS đạt điểm cao nhất trong các bài test va chạm mà không cần thêm bong bóng.
Nếu bác muốn thêm, chỉ mua về lắp như một Option.

manhmeo99

Xe đạp
Em cũng đang ngó nghiêng em PS này những vẫn còn vài lăn tăn, mong các Bác đã chạy PS tư vấn.
- PS dầu thì lăn tăn ồn, ù và đi trong phố có khó khăn không? (Em ở tỉnh)
- PS xăng thì ngại hao xăng và nếu bác # áp dụng thu phí theo dung tích xe thì lại mất toi thêm mấy chục chai.
Nhờ các các cho thêm cao kiến ạ.

triton6789

Xe buýt
Em cũng đang ngó nghiêng em PS này những vẫn còn vài lăn tăn, mong các Bác đã chạy PS tư vấn.
- PS dầu thì lăn tăn ồn, ù và đi trong phố có khó khăn không? (Em ở tỉnh)
- PS xăng thì ngại hao xăng và nếu bác # áp dụng thu phí theo dung tích xe thì lại mất toi thêm mấy chục chai.
Nhờ các các cho thêm cao kiến ạ.
Máy dầu chạy rất tiết kiệm không quá ồn, đi phố quá ok.
Máy xăng V6 3.0 không có đối thủ cùng hạng cũng không tốn lắm mỗi tội giá cao.

Nhân tiện có bác nào muốn bán PS MT 4x4 ới e 1 câu em đang máu.

khumui

Xe buýt
Website
benmar.vn
Cái khó bó cái khôn, tùy cụ chọn đừng ngồi PS, ngồi rồi lại nghiện không chịu xuống

conco4mat

Xe tăng
Bác cho em hỏi là lắp thêm túi khí như thế nào mà thêm dễ như Option thế ạ? Em thích PS mà có 2 túi khí làm em lăn tăn quá
PS nhiều nước bên châu âu dùng 6 túi khí, mình mua về lắp thôi (tiền cũng khá khá), nhưng ý kiến cá nhân PS 2 túi khí là đủ.

nguyenanhson

Xe buýt
Thêm một minh chứng cho sự an toàn của xe Mít trong Moose test
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=aZF8N9NItHI[/YOUTUBE]

international

Xe buýt
Túi khí có lắp phải lắp ở nhà máy và trước khi mua, chứ mua về rồi thì ko đơn giản là tháo ra lắp vào như option đâu bác ạ. Có liên quan kết hợp với cả hệ thống an toàn của xe chứ đâu phải chỉ là 1 cái riêng lẻ. Một chiếc xe tạm an toàn khi có tối thiểu 6 túi khí (2 trước và 4 hông). PS là một chiếc xe tốt, các bác yêu quý nó cũng là bình thường, nhưng đừng cảm tính quá khi thích thì thích cả tông ti họ hàng. Nếu PS có 6 túi khí như bản ở nước ngoài thì tuyệt.
PS nhiều nước bên châu âu dùng 6 túi khí, mình mua về lắp thôi (tiền cũng khá khá), nhưng ý kiến cá nhân PS 2 túi khí là đủ.

conco4mat

Xe tăng
Ví dụ có 3 loại
Cực kỳ An toàn, An toàn và kém an toàn để tự lựa chọn thì nhiều người sẽ chọn Cực kỳ an toàn (5sao> 4sao>2 sao...)
Nếu chỉ có An toàn và kém an toàn thì khả năng số người lựa chọn An toàn sẽ cao hơn.
Mit bỏ ra nhiều công sức để đạt độ an toàn cao , thì đó là phần đáng tưởng thưởng, chứ không vì lý do PSan toàn (4sao) không cực kỳ an toàn(không 5sao) nên khách sẽ chọn lọai xe kém an toàn (2sao) - dĩ nhiên đây là ý kiến cá nhân.

Các bong bóng, cảm biến hộp điều khiển.hông.. có thể xem như là phụ tùng hao mòn nhanh, nếu có va chạm là phải thay hết nên không đến nổi khó tìm.

Khách hàng là người quyết định; dù sao an toàn cao chỉ là một trong những tính năng của PS. Khách hàng có thể chọn do thương hiệu, ví dụ Toyota, hay anh bạn mình nhất quyết chọn Dmax..

ngocminh36

Xe hơi
em đã đi FE chán lắm. PS đi cụ ơi

khumui

Xe buýt
Website
benmar.vn
tính an toàn của PS đã được chứng minh bằng thực tế, người thật việc thật. khi đó mới nhận ra sự đáng quý của tính mạng mỗi khi trên đường (tất nhiên.em chỉ so sánh tầm tiền, tầm xe, và tầm tầm.......):-bd