Longblue9x 0968231191 lừa đảo bán iphone trên otofun

Trạng thái
Thớt đang đóng

doramail18

Xe tải
Hơn 70k view bên NT ... chứng tỏ rất nhiều cụ mợ đang hóng xem cụ sky1990 có bị làm sao ko ?
Lo quá ... :(

Nokfev

Xe cút kít
Trương Định phố , Hoàng Mai quận , Hà Nội tỉnh ...
Website
www.nhattao.com

Bò lốp

Xe lăn
ôi sư phụ ơi, em nông nổi thôi mà.
buồn cười nhất là ông bán máy không nghĩ em tìm được nhà hắn, hắn nghĩ đơn giản quá nhưng nhân quả đến thật nhanh, thật nhanh.
em không hiểu nổi lắm thằng mặt mũi sáng sủa, khi bán ăn nói nghe lọt tai. thế mà loay hoay cứ đi lừa lọc hòng kiếm vài triệu bạc mà ko nghĩ có ngày gặp những người như cụ:D

anhkhoihn

Xe tăng
Em lội 40 trang mất 1h30 phút thấy loạn hết cả đầu. Em éo muốn nịnh OF nhưng nói thật là 7 năm sống trong miền trung em toàn phải mua hàng trên mạng nên thấy mua ở OF vãn là tử tế nhất . Em đang dùng 2 cái Iphone 4 cũ do một bạn khoai tây ở cơ quan mua hộ bên Mỹ trong 5 năm nay , F1 nhà em ném vào tường không biết bao lần, vỡ hết màn hình vẫn lướt net, gửi tin ngon lành cành đào .... đang định tết này về Hà Nội ra chỗ cụ Slaz8 hay cụ Bado làm 1 đôi 6 & 6 Plus ( em thấy tiếc tiền khi bỏ ra mua máy mới vì thực ra cũng chỉ để nghe và gọi thôi, còn lướt net đã có Ipad ). Thấy máy cũ rẻ quá nhưng mà đọc trong thớt này thấy mấy cụ kinh doanh phán dòng này lỗi nhiều lắm đâm ra hoang mang. Dù sao cũng cám ơn chủ thớt, có những thớt như thế này sẽ làm các cụ kinh doanh chuyên nghiệp hơn, có trách nhiệm với khách hàng hơn nữa...............

745Li

Xe container
ôi sư phụ ơi, em nông nổi thôi mà.
buồn cười nhất là ông bán máy không nghĩ em tìm được nhà hắn, hắn nghĩ đơn giản quá nhưng nhân quả đến thật nhanh, thật nhanh.
Lão đại ka cho em hỏi tình hình con su hào mất sang Sóc Sơn ấy, hồi kết dư lào rồi?:):)

SFilm.com.vn

Xe hơi
Nếu cụ là cụ này. Em vẫn chờ tin cụ nhưng không thấy giả nhời. Em cũng có nói rõ phương án xử lý ngay sau khi nhận được phản hồi của cụ. Nếu như điều đó vẫn làm cho cụ cảm thấy lăn tăn em gửi luôn cụ thẻ nạp 50k để cụ thoải mái hơn. Nhớ reply em với nhé. Em nợ ai cái gì em nhớ lâu lắm.
Vod phương án xử lý đẹp của cụ !

cuongduyS5568

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Em lội 40 trang mất 1h30 phút thấy loạn hết cả đầu. Em éo muốn nịnh OF nhưng nói thật là 7 năm sống trong miền trung em toàn phải mua hàng trên mạng nên thấy mua ở OF vãn là tử tế nhất . Em đang dùng 2 cái Iphone 4 cũ do một bạn khoai tây ở cơ quan mua hộ bên Mỹ trong 5 năm nay , F1 nhà em ném vào tường không biết bao lần, vỡ hết màn hình vẫn lướt net, gửi tin ngon lành cành đào .... đang định tết này về Hà Nội ra chỗ cụ Slaz8 hay cụ Bado làm 1 đôi 6 & 6 Plus ( em thấy tiếc tiền khi bỏ ra mua máy mới vì thực ra cũng chỉ để nghe và gọi thôi, còn lướt net đã có Ipad ). Thấy máy cũ rẻ quá nhưng mà đọc trong thớt này thấy mấy cụ kinh doanh phán dòng này lỗi nhiều lắm đâm ra hoang mang. Dù sao cũng cám ơn chủ thớt, có những thớt như thế này sẽ làm các cụ kinh doanh chuyên nghiệp hơn, có trách nhiệm với khách hàng hơn nữa...............
Sợ hàng lộm cộm mới hay bị lỗi chứ em là người dùng IP6
Chả thấy lỗi gì cả
Mỗi lỗi là dùng chân sạc đểu là ko nhận.
Cứ đè lão slaz8 ra cướp là ngon

Vô Dụng

Xe tăng
Nhà cháy không lo, lo tìm thằng ném đá, tìm chả biết được không, quay lại nhà cháy chả còn gì. Em nói thẳng, nếu giải quyết xong vụ hàng lỗi ngay khi vừa bị tố trên này, đăng lên luôn trên OF, khéo khi còn được khen giải quyết tốt mà lại tăng thêm uy tín. Em ra ngoài kinh doanh lâu rồi, người ta tin mình ở chữ tín, nhưng người ta chỉ phục mình khi mình giải quyết hậu quả vẹn toàn.

hxduong

Xe lăn
cứ tầm giữa tháng thì stick hết hạn cụ ạ nên cái hẹn 11 xoá topic cũng là nhẹ nhàng. mod nhattao bảo không phải lừa đảo. đù. cháu chưa bao giờ thấy cái kiểu làm ăn vớ vẩn thế này. lừa đảo là làm cho người bị hại tưởng giả là thật, không đúng với hợp đồng hay lời nói ban đầu. rõ ràng anh long xanh bảo máy zin thế mà đùng phát hoá ra là hàng thay vỏ thì như vậy anh đã lừa dối khách hàng rồi
cháu có đôi lời thế này sau khi hóng hớt lại bên nhật tảo
- thứ nhất , chuyện này do không phải người trong cuộc nên các cụ, mợ cứ bình tĩnh
- thứ hai, xét câu chuyện, tài liệu bằng chứng đưa ra có thể thấy lời của cụ chủ khá tin cậy. cộng thêm việc cụ rồng xanh trả lời quanh co thì thêm phần khẳng định máy của cụ rồng xanh là có vấn đề trước khi bán cho cô hạnh
- thứ ba, cụ rồng xanh longblue trả lời cho các cụ mợ trên này cho rõ là cái máy iphone cụ bán cho cô hạnh là zin hay đã thay vỏ, động chạm gì rồi. nếu là zin mà cụ longblue thấy có sự hãm hại thì làm lớn lên vì uy tín của mình bị mất. còn nếu đã thay vỏ thì cụ longblue phải tự trọng lên 1 tí. thằng đàn ông dám làm dám chịu. mình sai trước thì phải chịu thôi.cụ longblue nên trả lại tiền cho người ta chứ đổi máy thì ai dám tin cụ nữa mà dám cầm máy đấy dùng, còn nếu cụ mà không trả tiền hay đổi máy trong khi cụ sai trước thì cụ đúng như một thằng đàn bà.
- thứ tư, mọi người nên bình tĩnh nhìn nhận vấn đề,một nửa sự thật sẽ không phải là sự thật. cụ longblue nên trả lời thẳng vào vấn đề. đừng lòng vòng và trả lời vớ vẩn nữa, các cụ mợ khinh cho đấy
Em đọc mãi mà chưa thấy khẳng định vỏ máy là zin hay đã thay :)
Toàn Yes với No mà khó trả lời quá.

hxduong

Xe lăn
cứ tầm giữa tháng thì stick hết hạn cụ ạ nên cái hẹn 11 xoá topic cũng là nhẹ nhàng. mod nhattao bảo không phải lừa đảo. đù. cháu chưa bao giờ thấy cái kiểu làm ăn vớ vẩn thế này. lừa đảo là làm cho người bị hại tưởng giả là thật, không đúng với hợp đồng hay lời nói ban đầu. rõ ràng anh long xanh bảo máy zin thế mà đùng phát hoá ra là hàng thay vỏ thì như vậy anh đã lừa dối khách hàng rồi
Mod bên nhattao sống bằng stick đấy cụ, nói thật thì đói

chicken2nd

Đi bộ
Em đọc muốn mù mắt rồi, thế nhưng tóm chốt lại là vấn đề đã được giải quyết chưa hả các cụ? Ông đâm đơn với ông bị đâm chẳng thấy ý kiến ý cò khỉ mẹ gì cả.

Nhà Quê 2

[Tịch thu bằng lái]
He he chưa cho nó đi vào dĩ vãng à? Nói chung là kdcn các cụ chịu khí nhìn feedback của tuổi nick nhé

cogang

Xe tăng
em không hiểu nổi lắm thằng mặt mũi sáng sủa, khi bán ăn nói nghe lọt tai. thế mà loay hoay cứ đi lừa lọc hòng kiếm vài triệu bạc mà ko nghĩ có ngày gặp những người như
cụ:D
Cơ bản họ nghĩ tiếc của nên sửa rồi bán, e thấy nó nhà to oành 3 tầng, chẳng nghèo đến nỗi vơ vét vài triệu. E hỏi sao ông lừa tôi? Nó ấp a ấp úng ko thể trả nhời đc. Em nghĩ ko phải lừa chuyên nghiệp, chỉ là cái tính như nó ko sớm thì muộn cũng ăn đòn thôi

anhnd15

Xe hơi
Em ngó lại sang Nhattao thì thấy cụ Longblue bán ip như kiểu phá giá thị trường vậy.
Rẻ thật. :)

Trạng thái
Thớt đang đóng