Longblue9x 0968231191 lừa đảo bán iphone trên otofun

Trạng thái
Thớt đang đóng

be bư

Xe ngựa
Hôm qua đi qua chỗ lão định vào chơi thấy đang chém gió mới mợ nào đấy chắc chị gái lão lên em lại thôi :D
thế mà không vào mua ủng hộ em cái áo khoác dạo này ế vãi . hôm qua lão Quân Đuôi cũng qua ủng hộ mua cho cái , hy vọng vớ phải cái không ưng đừng lên kiện em nhé tội em

Phước

Xe máy
Tóm lại cụ chủ làm quả nick âm binh mới quá cucng k tin lắm, e hóng

dcmax

[Tịch thu bằng lái]
348-Khâm Thiên - Đống Đa - Hà Nội, đt 0829129999
thế mà không vào mua ủng hộ em cái áo khoác dạo này ế vãi . hôm qua lão Quân Đuôi cũng qua ủng hộ mua cho cái , hy vọng vớ phải cái không ưng đừng lên kiện em nhé tội em
Có bán áo khoác éo đâu lừa ai đấy :))

Nokfev

Xe cút kít
Trương Định phố , Hoàng Mai quận , Hà Nội tỉnh ...
Website
www.nhattao.com
Em tự nhận xét em bán iPad rất là có tâm :P
Mỗi tội giá hơi bị chát vì em tính cả tiền bán cái tâm của mình cho các cụ vào giá thành X_X
=)) =))

cường quýt

Xe điện
sau khi xem topic e chẳng dám nghĩ mua máy cũ nữa, trước e mua máy cũ, tình trạng giống hệt cụ vừa kể, con ip5 64g bản nhật, tr dùng thì có đúng 2 lần màn nháy liên tục, sau 1 thời gian nó cũng tự khởi động lại giống hệt cụ, ức chế lắm, e vứt góc 1 thời gian sau nó lại dùng bt, haizz dặt dẹo lắm. chắc từ nay có tiền thì mua chính hãng thôi :( rẻ đâm ra lại đắt

Kính gửi Các cụ mợ.

Em viết bài cảnh giác thành viên longblue9x bán hàng iphone lừa đảo links bán hàng như sau:
https://www.otofun.net/threads/➤longblue9x★-chuyen-hang-apple-★noi-that➞lam-that➞uy-tín-that➞co-tam-nhat➞bao-test-30ngay➞bh-6thang.1119637/

Tôi xin cam kết tất cả những lời tôi sắp nói ra đây là sự thật 100% ( có hình ảnh chứng cứ đầy đủ). Hãy share để tất cả mọi người cảnh giác...
Thật k còn gì ức chế hơn. Bỏ ra 1 số tiền 8tr6 ko hể nhỏ đối với tôi và nhận được cái kết đắng... Chỉ còn biết cảnh báo đến toàn thể anh em người sử dụng hãy tránh xa, càng xa càng tốt. Like và share bài này đến tất cả mọi người để ko còn ai bị lừa như tôi nữa. Nick nhattao Longblue9xhn địa chỉ SỐ 1 ngõ 120 Hoàng Quốc Việt lừa đảo
Sự việc như sau:
Vào ngày 11/11/2016 tức là 1 tháng trước tôi có mua 1 điện thoại Iphone 6 màu trắng bản 64gb như trong ảnh. Do bản thân là người k hiểu rõ về iphone nên đặt niềm tin 100% vào người bán. Thấy cửa hàng này có topic dính trên nhattao.com mà giá lại rẻ hơn chỗ khác. Cũng vì nhẹ dạ cả tin tin vào giá rẻ mà hàng lại ngon cùng với chữ Tâm của cửa hàng Longblue. Vâng Tâm ở đây là NHẪN TÂM - RẮP TÂM thì đúng hơn. NHẪN TÂM LỪA GẠT - RẮP TÂM LỪA GẠT.
Sau khi mua về sử dụng được khoảng 1 tháng máy phát sinh lỗi tự động reset khi đang sử dụng, sau khi reset màn hình nháy liên tục :( 1 2 ngày đầu thì bị ít, sau đó càng lúc càng nhiều đến nỗi k sử dụng được. Mang máy đến Longblue bảo hành ng ta nói máy bị cong main k bảo hành cho trong khi máy m dùng ốp từ đầu nâng như nâng trứng hứng như hứng hoa cong là cong thế nào??? Mà cong main trong khi vỏ vẫn thẳng???? Bảo hành chày bửa đổ lỗi cho khách, Tháo ra chọc ngoáy cũng ko thèm lắp đủ ốc cáp màn hình.... Tôi k tin nhưng do máy lúc đó đang cần gấp nên để lại nói khó là làm cho nó lên dc 1 2 ngày thôi(chủ đích để nó lên cầm đi nơi khác xem thế nào). Sau 1 hôm tôi qua lấy lại máy. Có lên sử dụng dc nhưng thi thoảng vẫn sập. Màn thì nháy lia lịa nhức cả mắt. Tôi có mang đi 2 nơi để hỏi về tình trạng này cả 2 nơi cầm vào máy nói luôn máy thay vỏ. Bằng chứng là máy zin nhưng k hề có màng loa và màng mic cạnh camera sau( có ảnh bằng chứng). Vãi cả zin . Biết m bị lừa rồi tôi nhờ thợ mở ra ktra xem chính xác k thì chuẩn 100% thay vỏ rồi. Main cũng k bị cong nhưng bên Longblue bảo cong... Biết gặp phải bọn làm ăn thất đức lừa đảo, tôi viết bài viết này mong đừng ai lựa chọn sai lầm như tôi... Tiền mất tật mang rước cái bực vào mình. Rao bán thì rao máy zin nguyên bản đã test các kiểu nghe vẻ tự tin lắm mà hàng thì thay vỏ chất lượng thì ối zồi ôi. Ngồi nói chuyện với ông bạn biết chuyện thì ông ý bảo...
-mày ơi tại sao máy lại thay vỏ mày biết k?
-k biết nữa.
-Máy thay vỏ vì bản thân nó rất xấu, rơi nhiều nát cả vỏ cũ ra rồi, k bán dc cho ai nên phải thay vỏ. Mà đa số máy rơi nhiều thì main sẽ bị ảnh hưởng k dc như máy zin đâu. Chúng nó nhập main nát giá rẻ về thôi xong đóng vỏ lên bán lãi lắm. Bọn thất đức :( Rơi nhiều vỡ màn còn thay màn đểu bán cơ
-Đắng!
Từ giờ trở đi tôi cạch đến già k bao giờ quay lại Longblue và nếu có bạn bè hỏi chỗ này làm ăn thế nào tôi sẽ nói ĐỪNG NÊN DÍNH VỚI BỌN LỪA ĐẢO NÀY!
Giấy tờ hoá đơn và máy tôi có chụp rõ mọi người xem nhé.
Nhắn đến cửa hàng chộp giật Longblue:
Tôi k thể chấp nhận dc việc làm của các anh. Nhưng tôi sẽ cho các a 1 cơ hội. Hãy để trả lời tôi trên này nếu còn muốn thanh minh

be bư

Xe ngựa
hôm nay lão slaz8 tha hồ hắt hơi nhiều người nhắc thế kia cơ mà

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF

Nguoi.qua.duong

Xe tải
Đọc 2 chục trang mà thấy cụ long xanh chỉ trả lời loanh quanh, không hề thấy đề cập tới vấn đề chính là máy móc cụ bán ra và hướng giải quyết cụ thể. Chỉ đòi xử lý kiểu XH thế này thì ...... chấm chấm chấm

Cụ Trẻ

Xe máy
xin phép tất cả các ofer . xin phép cụ chủ , đồng kính xin phép bạn long blu ... dạ iem thì deck quan tâm chuyện mua bán nhưng thấy cụ long bờ lu này có vẽ rất hùng dũng nên muốn gặp . vậy thì cụ chủ vào ủy quyền cho iem đi gặp cụ long bờ lu này đi . đợt này rãnh quá deck việc gi làm . nếu cụ chủ đồng ý thì e sẽ đi gặp đại ca long bờ lu này , gặp ở đâu cũng được miễn là trong cái khu vực hn này , cho cụ long chọn địa điểm thời gian iem ok hết .... long ơi gặp ko ?

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF

nhatlongcamera2

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Tóm tắt: phốt Có Thật
nhưng nick tạo thớt này là của 1 người Không phải nạn nhân trong bài viết
( em đọc sơ qua là như thế)
Sự việc Chưa được giải quyết mà mới chỉ Hẹn
-----
đánh giá khách quan của người trong nghề: cu em long9x giải quyết quá non tay, chưa có kinh nghiệm xử lý khủng hoảng
khách thì quá ngu , nhận hậu quả bằng vật chất luôn và ngay rồi

sudoai

Xe tăng
Quen cứ lèn cho đau. Phải em cứ đưa hàng lỗi bán giá cao.:))

be bư

Xe ngựa
Em tự nhận xét em bán iPad rất là có tâm :P
Mỗi tội giá hơi bị chát vì em tính cả tiền bán cái tâm của mình cho các cụ vào giá thành X_X
=)) =))
em có con ipac3 lag lắm lão chỉnh đc không

cunvamiu

Xe hơi
Trước em cũng suýt mua ở đây, e vào hóng xem thế nào. Về cơ bản e thấy ý kiến của cụ Gangnam quá chuẩn luôn, 3 mặt 1 lời là k sai đi đâu đc :D

Nam_Đà _Nẵng

Xe điện
Lằng nhằng vãi, chú Long bán điện thoại thì tên tuổi mặt mũi rõ ràng có đăng ký với OTV đầy đủ thông tin. Còn chú là ai, cả cõi OF móe ai biết gốc gác nhà chú. Lập nick mới tinh vào đây gâp áp lực tố cáo như đúng rồi. Muốn kiện, muốn lấy lại tiền thì quẳng profile lên đây đã, nếu cảm thấy mình bị lừa và đã "úp sọt" thu âm, quay clip thì mang ra CA mà tố cáo, chứ cào mặt ăn vạ ở đây làm móe gì, trong khi chú không mua bán giao dịch đặt lịch gì trong OF.
Giang sơn dễ đổi , bản tính khó dời :)):)):))

quyenxo84

Xe điện
Website
anygard.vn
Em có đề xuất thế này: Cụ longblue9x hẹn mợ Hạnh - người mua máy tại một thời gian và địa điểm rõ ràng, mấy anh em gồm: cụ slaz8 cụ quyenxo84 cụ thanglacceti cụ mAd_lOvE cụ Trung Nhật sẽ đóng vai trò chứng voi để xác nhận việc cụ longblue9x giải quyết dứt điểm vụ này.
Còn việc mâu thuẫn giữa cụ longblue9x và cụ chủ thớt này, hai cụ nên giải quyết riêng như những người đàn ông với nhau.
Tính chất việc giải quyết dứt điểm giữa cụ longblue9x với mợ Hạnh sẽ thể hiện sự thiện chí của cụ longblue9x.
Thiển ý của em là như vậy, mong các cụ mợ góp ý thêm.
Khỉ gió nhà mụ này...
Chuyện đàn ông gọi người ta theo làm gì? Đông thế có mà ... chết nhà người ta à
Đi nhớ mang theo dầu trơn nhá
Hứ !

bientrangt610

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Hai món laptop và piano thì em và bạn bè đều đã được trải nghiệm sản phẩm và dịch vụ của thầy giáo bientrangt610 và đều đã có những phản hồi hết sức tích cực.
Như vậy là phải trải nghiệm Sagami để review thoai ;))

Trạng thái
Thớt đang đóng