Longblue9x 0968231191 lừa đảo bán iphone trên otofun

Trạng thái
Thớt đang đóng

jake90

Xe tăng
Cụ chủ đòi lại được công bằng chưa ạ, cách đây khoảng mấy năm em cũng bị anh Long da xanh lừa đảo ip5 đen ạ, tại hồi đấy còn sv không biết công nghệ nên lừa, cũng không biết phải tố cáo như nào nên ngậm ngùi ôm trái đắng ạ, nếu cụ chủ cần thêm thông tin để tố giác a Long da xanh ở số 1 ngõ 120 Hoàng Quốc Việt cứ bảo em ạ, em đến cửa hàng a ý từ hồi đang bán ốp điện thoại cơ ạ, mua bán toàn đi hát rong ở ngoài đầu đường xó chợ chứ không mua bán ở cửa hàng đâu ạ
Cụ cho thêm thông tin cho vui ạ. Hoá ra đồng chí này cũng ko phải dạng vừa

Xichlogo

Xe tải
Đào mộ cho các cụ các mợ biết ^^

Chú mày nên treo thêm chữ Nhẫn trước chữ Tâm cho ló chuẩn !

Khất Thực

Xe container
Ơ lại lên à ;))

Thanh_Sontay

Xe tăng
Em ủn lên cái thớt;));));))

sac150029

Xe tải
Lại lên sóng, em nể cụ thật (y)

sac150029

Xe tải
Hình như vang nhiều đc 1c mũ luỡi trai oto fun :))

Semi-auto

Xe tải
...
- Về việc cửa hàng lừa đảo thì tôi xin nói: Lừa đảo ở Hà Nội này đã được XÃ HỘI HOÁ.

Tôi đã từng đi tìm mua iphone5s cũ dọc hết các quán đường Trần Cung. Quán nào cũng cam kết là máy zin. Tôi chỉ cười một cái rồi đi về, quyết định mua một cái máy mới zin

cho vợ. Thưa các bạn, tôi nhắc lại HÀ NỘI lừa đảo đã xã hội hoá. Ai không nhận định,

đánh giá suy nghĩ, tìm hiểu trước khi mua thì ráng chịu, đừng quên câu " Tiền nào của

nấy" hay " của rẻ là của ôi", trừ khi bạn mua qua tay người quen, chẳng có pháp luật

nào bảo vệ bạn đâu.

- ở Hn lừa đảo không sao hết. Vì rất khó để mời pháp luật vào cuộc bảo vệ bạn. Còn uy tín? cũng chẳng ảnh hưởng mấy đâu, vì 2 lí do:

Lí do 1: Hà Nội quá đông người, hết lớp người này đến rồi lớp người khác đi, có phải ai cũng năm được thông tin đâu, có phải ai cũng lên mạng tìm hiểu được đâu.

Lí do2: người hà Nội quen bị lừa đảo rồi, mà dân cũng không biết tìm ở đâu được người bán uy tín.

Ví dụ về cây xăng nhé. Cây xăng dù bị pháp luật sờ gáy do bơm thiếu, do bán xăng đểu=> vẫn cứ đông khách vì người dân nghĩ " cửa hàng nào cũng vậy ".

Có cây xăng ở đường Trần Cung đấy, không phải của Petrolimec, vẫn trương bảng hiệu Petro, bây giờ công an bắt lột bảng xuống. Cây xăng vẫn đông khách các đồng chí ạ.

THƯỢNG BẤT CHÍNH THÌ HẠ TẮC LOẠN.

các bạn hãy tự bảo vệ lấy bản thân trong cái xã hội XUỐNG HỐ CẢ NÚT NÀY.
Rất tiếc nhưng đúng là như vậy, không chỉnh vào đâu được.

be bư

Xe ngựa
Thớt này dai dẳng nhể em dự phải sang năm mới kết thúc

6V4 PRADO

Xe điện
Em ủn lên phát

Langthang555

Xe hơi
Em post cho các cụ đọc tham khảo

Cửa hàng lừa đảo gặp khách hàng ngu. Máy zin thì dù là thiên thần dùng vỏ vẫn có một

vài vết sước. Còn máy 99%, iphone5,6 cầm lên đẹp long lanh thì rõ là hàng dựng => lão

mua máy không biết điều này là ngu rồi, nếu tôi nói ngu có hơi nặng lời thì xin nói lại:

ông mua máy là người không có đầu óc nhận định. Và nếu đã không biết về máy thì một

là nhờ người biết đi mua, 2 là nếu không nhờ được ai, ra TGDD mà mua. Còn cứ lơ nga lơ

ngơ ngoài xã hội, người ta bảo gì cũng nghe, bảo máy zin cũng tin thì chịu khó mất thêm học phí trường đời.

- Về việc cửa hàng lừa đảo thì tôi xin nói: Lừa đảo ở Hà Nội này đã được XÃ HỘI HOÁ.

Tôi đã từng đi tìm mua iphone5s cũ dọc hết các quán đường Trần Cung. Quán nào cũng cam kết là máy zin. Tôi chỉ cười một cái rồi đi về, quyết định mua một cái máy mới zin

cho vợ. Thưa các bạn, tôi nhắc lại HÀ NỘI lừa đảo đã xã hội hoá. Ai không nhận định,

đánh giá suy nghĩ, tìm hiểu trước khi mua thì ráng chịu, đừng quên câu " Tiền nào của

nấy" hay " của rẻ là của ôi", trừ khi bạn mua qua tay người quen, chẳng có pháp luật

nào bảo vệ bạn đâu.

- ở Hn lừa đảo không sao hết. Vì rất khó để mời pháp luật vào cuộc bảo vệ bạn. Còn uy tín? cũng chẳng ảnh hưởng mấy đâu, vì 2 lí do:

Lí do 1: Hà Nội quá đông người, hết lớp người này đến rồi lớp người khác đi, có phải ai cũng năm được thông tin đâu, có phải ai cũng lên mạng tìm hiểu được đâu.

Lí do2: người hà Nội quen bị lừa đảo rồi, mà dân cũng không biết tìm ở đâu được người bán uy tín.

Ví dụ về cây xăng nhé. Cây xăng dù bị pháp luật sờ gáy do bơm thiếu, do bán xăng đểu=> vẫn cứ đông khách vì người dân nghĩ " cửa hàng nào cũng vậy ".

Có cây xăng ở đường Trần Cung đấy, không phải của Petrolimec, vẫn trương bảng hiệu Petro, bây giờ công an bắt lột bảng xuống. Cây xăng vẫn đông khách các đồng chí ạ.

THƯỢNG BẤT CHÍNH THÌ HẠ TẮC LOẠN.

các bạn hãy tự bảo vệ lấy bản thân trong cái xã hội XUỐNG HỐ CẢ NÚT NÀY.
Cụ nóng tính quá với lại lái cũng lụa.

Xichlogo

Xe tải
Bó tay với thể loại này....ko có tí sĩ diện nào cả....thôi e xin kiếu chả thèm để ý đến thể loại như chú em này nữa....ăn nói thì trẻ trâu khiêu khích,coi thường cái đúng cái lẽ phải,dẫm lên sự thật mà tưởng hay......già rồi không đú được,Makeno thôi...bibi topic

jake90

Xe tăng
Thi thoảng vào up 1 cái. Tình hình sao rồi các cụ. Có vẻ cứt trâu sắp hoá bùn rồi

shinodato1098

Xe máy
thật k thể tin đc là bên đó xóa sạch bách còm các cụ ơ

Xichlogo

Xe tải
thật k thể tin đc là bên đó xóa sạch bách còm các cụ ơ
Kiểu nó phải thế cụ ạ...haha mod v ad bên nhattao làm ăn không được ổn lắm,nhattao giờ mua bán rất khó,nhộn nhạo kiểu người cần thì không mua được đồ như ý,thợ nhiều hơn dân ạ...ae tự biết mà bảo vệ mình thôi

Trạng thái
Thớt đang đóng