Bắc Giang Lời tâm sự của một thành viên ngoài club Bắc Giang.

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Sau ba ngày hôm nay em đã được trở về VN rồi ạ. Sang đó khám bênh thì thấy yên tâm về thái độ và trình độ của y, bác sỹ bên đó. Nhưng riêng với mình thì sợ vô cùng. Vì từ chỗ ở đến nới khám bênh phải đi bộ xa quá nên chỗ mổ của mình đau quá nhiều hi thấy choáng, còn ăn uống thì thôi rồi không thể nuốt nổi vì không phú hợp với khẩu vị nhà mình nên sau khi đi về em bị tụt mất 2kg vì hầu như nhịn đói.
Tình hình bệnh của em thì học xác định là sau đây nhất thiết phải truyền hóa chất, truyền làm 6 đợt mỗi lần truyền cách nhau 3 tuần và hậu quả là trọc đầu không thể tránh khỏi và quan trọng là sẽ rất mệt có thể có tình trạng ăn gì vào nôn hết nên sức khỏe trong thời gian truyền hóa chất là rất dễ bị nhiễm các bệnh khác do đó hết sức lưu ý việc tránh tiếp xúc với các nguồn bệnh lây lan qua con đường hô hấp, tiêu hóa v.v...
Em cunhx nhớ nhà mình quá. Nhưng không đủ sức để viết mấy dòng cùng anh em, cho em xin lỗi cả nhà. Hôm nay về nhà sau một đêm ngủ giờ em thấy người đỡ mệt hơn rồi ạ.

lahan

Xe tăng
Chị cố lên chị nhé ! như em đã tâm sự với chị,giờ em đã làm đc cho OF BG rồi. Nhà BG bây giờ có thêm thành viên nữa và có thêm môn nữa là bay mô hình vui lắm chị ạ hôm nào chị khỏe chị về bắc giang chơi, em sẽ gọi anh em trình diễn 1 buổi bay cho chị xem chị nhé

Chỉnh sửa cuối:
Sau ba ngày hôm nay em đã được trở về VN rồi ạ. Sang đó khám bênh thì thấy yên tâm về thái độ và trình độ của y, bác sỹ bên đó. Nhưng riêng với mình thì sợ vô cùng. Vì từ chỗ ở đến nới khám bênh phải đi bộ xa quá nên chỗ mổ của mình đau quá nhiều hi thấy choáng, còn ăn uống thì thôi rồi không thể nuốt nổi vì không phú hợp với khẩu vị nhà mình nên sau khi đi về em bị tụt mất 2kg vì hầu như nhịn đói.
Tình hình bệnh của em thì học xác định là sau đây nhất thiết phải truyền hóa chất, truyền làm 6 đợt mỗi lần truyền cách nhau 3 tuần và hậu quả là trọc đầu không thể tránh khỏi và quan trọng là sẽ rất mệt có thể có tình trạng ăn gì vào nôn hết nên sức khỏe trong thời gian truyền hóa chất là rất dễ bị nhiễm các bệnh khác do đó hết sức lưu ý việc tránh tiếp xúc với các nguồn bệnh lây lan qua con đường hô hấp, tiêu hóa v.v...
Em cunhx nhớ nhà mình quá. Nhưng không đủ sức để viết mấy dòng cùng anh em, cho em xin lỗi cả nhà. Hôm nay về nhà sau một đêm ngủ giờ em thấy người đỡ mệt hơn rồi ạ.
Cố lên và vui đời đi chị nhé :x

DILAC.

Xe tăng
nếu là GÁNH NẶNG thì xin chị hãy san sẻ cho ae BG để chị bớt nặng ... như việc này ae BG chỉ có thể cổ vũ cho chị ... chúc chị luôn vượt qua chính mình để đến với những người ae yêu thương .... chị ơi cố lên chị nhé ...

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Em cảm ơn bác ạ. Hôm nay em đã truyền mũi hóa chất đầu tiên. Về đến nhà người bải hoải không muôn hoạt động chân tay chứ chưa dám nói đến chuyện nấu ăn để bù chất vào chô mà hóa chất là giết chết của em. Mệt lắm Bác ạ, về nhìn gương thấy mặt chẳng khác tàu lá da xanh mướt như thằng nghiện. Sau khi truyền về đến nhà cho đến lúc này em chưa ăn một thứ gì được vì mồm đắng ngắt.
Chán sống lắm rồi Bác ơi!

Em cảm ơn bác ạ. Hôm nay em đã truyền mũi hóa chất đầu tiên. Về đến nhà người bải hoải không muôn hoạt động chân tay chứ chưa dám nói đến chuyện nấu ăn để bù chất vào chô mà hóa chất là giết chết của em. Mệt lắm Bác ạ, về nhìn gương thấy mặt chẳng khác tàu lá da xanh mướt như thằng nghiện. Sau khi truyền về đến nhà cho đến lúc này em chưa ăn một thứ gì được vì mồm đắng ngắt.
Đừng nghĩ thế chị ơi, em biết chị của em đầy nghị lực mà :x

DILAC.

Xe tăng
CHỊ ƠI HÃY CỐ LÊN .... BÊN CHỊ CÒN NHIỀU NGƯỜI MÀ CHỊ CẦN PHẢI SỐNG ... SỐNG ĐỂ NHÌN CÁC E CỦA CHỊ ĐANG SỐNG . CHỊ SỐNG ĐỂ TRẢ NỢ ÂN TÌNH CHO CÁC A E ... BỞI VẬY CHỊ CẦN PHẢI SỐNG ... SỐNG KHỎE ... SỐNG VUI ... SỐNG TỐT chị nhé .......

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
CHỊ ƠI HÃY CỐ LÊN .... BÊN CHỊ CÒN NHIỀU NGƯỜI MÀ CHỊ CẦN PHẢI SỐNG ... SỐNG ĐỂ NHÌN CÁC E CỦA CHỊ ĐANG SỐNG . CHỊ SỐNG ĐỂ TRẢ NỢ ÂN TÌNH CHO CÁC A E ... BỞI VẬY CHỊ CẦN PHẢI SỐNG ... SỐNG KHỎE ... SỐNG VUI ... SỐNG TỐT chị nhé .......
Chán nản lắm rồi em ơi! Mệt mỏi và bất lực quá! :(( :((

DILAC.

Xe tăng
chán nản lắm rồi em ơi! Mệt mỏi và bất lực quá! :(( :((
chị ơi ... Cuộc sống còn đang đợi chị ở phía trước e tin là chị sẽ nắm bắt được nó và vượt lên được chính mình ... Cố lên chị nhé .... E vẫn đang kiếm người giúp việc cho chị đây ................

DILAC.

Xe tăng
CHO DÙ THẾ NÀO THÌ CHỊ CŨNG CỐ VƯỢT QUA CHỊ NHÉ ... thương chị nhiều ...

DILAC.

Xe tăng
E đang cho ae tìm người giúp việc cho chị đây chị ơi .... ở trên này họ chỉ đi làm thuê những lúc nông nhàn thôi bây giờ vào vụ gặt rồi nên khó hơn chị ạ ... e sẽ cố gắng kiếm cho chị ... hãy yên tâm điều trị chị thân yêu nhé .......

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
CHO DÙ THẾ NÀO THÌ CHỊ CŨNG CỐ VƯỢT QUA CHỊ NHÉ ... thương chị nhiều ...
Em đây ạ!
Sau 4 ngày truyền hóa chất mũi đầu tiên. Hôm nay sáng dậy em thấy người có chút khả quan hơn hôm qua nhiều rồi ạ. Hiện tại hiện tượng nôn khan đã giảm đáng kể mặc dù miệng ăn vẫn chưa được ngon và em chưa dám ăn no vì ăn đói chút thì còn giữ được thức ăn trong dạ dày chứ ăn no thì lại bị out ra ngay :D. Còn cái này hiện tại là nỗi sợ hãi nhất của em đó là chuyện đau nhức xương. Xương toàn thân đau nhức hết chịu nổi, đã có đêm em phải thức trắng với nước mắt vì đau không thể ngủ được (hèn quá nhỉ nhưng đau quá chẳng biết làm thế nào), mỗi bước di chuyển là chân em run lẩy bẩy đến nỗi em không dám tự tin vào đôi chân của em nữa chứ lúc nào cũng như muốn đổ chổng kềnh:P.
Mấy hôm mệt và đau nên em không vào nhà mình được. Hôm nay thấy có chút khả quan nên em về báo để các bác đỡ lo về tình hình sức khỏe của em. Em sẽ cố gắng tự vượt qua khó khăn để nâng sức khỏe lên cho lần truyền thứ 2 này không bị dán đoạn do không đủ sức khỏe.
Em yêu con người và quê hương Bắc Giang!

DILAC.

Xe tăng
Em đây ạ!
Sau 4 ngày truyền hóa chất mũi đầu tiên. Hôm nay sáng dậy em thấy người có chút khả quan hơn hôm qua nhiều rồi ạ. Hiện tại hiện tượng nôn khan đã giảm đáng kể mặc dù miệng ăn vẫn chưa được ngon và em chưa dám ăn no vì ăn đói chút thì còn giữ được thức ăn trong dạ dày chứ ăn no thì lại bị out ra ngay :D. Còn cái này hiện tại là nỗi sợ hãi nhất của em đó là chuyện đau nhức xương. Xương toàn thân đau nhức hết chịu nổi, đã có đêm em phải thức trắng với nước mắt vì đau không thể ngủ được (hèn quá nhỉ nhưng đau quá chẳng biết làm thế nào), mỗi bước di chuyển là chân em run lẩy bẩy đến nỗi em không dám tự tin vào đôi chân của em nữa chứ lúc nào cũng như muốn đổ chổng kềnh:P.
Mấy hôm mệt và đau nên em không vào nhà mình được. Hôm nay thấy có chút khả quan nên em về báo để các bác đỡ lo về tình hình sức khỏe của em. Em sẽ cố gắng tự vượt qua khó khăn để nâng sức khỏe lên cho lần truyền thứ 2 này không bị dán đoạn do không đủ sức khỏe.
Em yêu con người và quê hương Bắc Giang!
CHỊ YÊU QUÝ ... chị hãy vì người thân mà vượt lên tất cả chị nhé ... ........ mọi người luôn dõi theo bước chân của chị .... cố lên chị yêu nhé ..

hoangtungauto

Xe buýt
Chán nản lắm rồi em ơi! Mệt mỏi và bất lực quá! :(( :((
chị ƠI .ĐỪNG BI QUAN NHƯ THẾ.ĐIỀU QUAN TRỌNG LÀ PHẢI SỐNG LẠC QUAN,CÓ THÂN PHẢI CÓ BỆNH .CÓ BỆNH UỐNG THUỐC SẺ PHẢI KHỎI THÔI ,EM BIẾT CHỊ LÚC NÀY TÂM TRẠNG BỊ ĐÈ NẶNG.KÔ SAO ĐÂU CHỊ,ỐM ĐAU ĐÂU PHẢI TÙY THUỘC VÀO PHƯỚC ĐỨC CỦA MỌI NGƯỜI CHỊ HẢY YÊN TÂM .BỆNH CÓ ĐẾN PHẢI CÓ ĐI .CHỊ HẢY TIN EM .EM ƯỚC MONG CHỊ CỦA EM MỔI NGÀY ĐỀU SỐNG THẬT KHỎE MẠNH VÀ VUI VẺ,TẤM LÒNG CỦA TẤC CẢ ANH EM TRONG OF THƯƠNG CHỊ THẬT NHIỀU .EM TIN RẰNG MỘT NGÀY GẦN ĐÂY CHỊ SẺ HOÀN TOÀN BÌNH PHỤC VỀ NHÀ .NHƯNG (ĐỪNG RÚT THẺ PHẠT HAY XỊT LỐP EM ĐÓ)=)).CHỊ HẢY GIỬ GÌN SỨC KHỎE NHA.THƯONG CHỊ NHIỀU.

tuananhhypo

Xe tải
Mưa gió thế này các cụ, mợ và các cháu giờ này đã về đến Bắc Giang chưa? Ăn xong mỗi người ngồi 1 góc ngó đi ngó lại chẳng kịp chào nhau lấy 1 câu chúng em áy náy quá các cụ mợ ạ. Thành thật xin lỗi cả nhà mình... Em gửi lại tấm hình nhà em và 2 mợ nhà cụ La Hán cùng Hoàng Tùng. Chỉ nhán mỗi mợ Lan Anh là cố gắng mà theo cụ La Hán cho nó vui nhau

lahan

Xe tăng
gấu nhà em xinh nhất đấy nhể anh híp pô nhể