Lôi RX350 và Q7 ra nghịch Marco tí ạ heee

hp650028

Xe buýt
Không hiểu chủ xe đi vào mô đất nhô lên thì nó sẽ thế nào nhể :D
em chẳng biết nó sẽ như thế nào nhưng quả thật em thấy chủ xe rất hâm, còn thi công thi quá lởm chắc co khi thi công xong vân khen chủ hết lời

Lamborghini

Xe buýt
Website
www.michelin.com.vn
nhìn ko ăn khớp đâu, undo đi bác ơi
CHủ xe kết quả này lắm, khi làm song còn quay lại mấy lần càng nhìn càng thích, ko undo đâu bác,

em chẳng hiểu mấy bác X5, X6, M6, Q7... khi độ lại bô có bán lại bô cho bác Dũng michiline này kô nhỉ, chứ ra đấy thấy mấy cái đầu pô của các xe đấy thừa bác Dũng bán đắt phết, bố khỉ thế này đúng là ăn cả ngọn lẫn rễ ah....???
Hôm nào bác qua em bán rẻ cho :21::21: thật đấy :))
Đùa tí chứ mấy cái xe đó họ mang nguyên cả bộ cũ về bác

lehoanganhvan

Xe đạp
e thấy xấu, làm thế này để cho mọi ngươi có thể hiểu rõ hơn thế nào là xấu đây mà:41::41::41:

MICHELIN

Xe buýt
Website
www.lopxe.net
e ko hơi đâu đi ghen ăn tức ở với cái thể loại độ xe như... thế này, vì nó quá lởm và quá xấu, xin lỗi bác Dũng Michelin nhé, cái này e nói thẳng. có sao thì nói vậy thôi. như bác là thg ăn xin thì ko thể nói bác là đại gia dc. và còn bác nữa bác tự nhận mình là ăn mày thì e ghen ăn tức ở với bác làm gì, e ko thích cầm gáo đâu ạhh.:)):)). bác ko ghen ăn tức o với đời nên đi làm ăn xin, điểm này e rất nể bác:)). còn em thích nói đùa là việc của em, bác nghe ko lọt tai thì mời bác chim cút.
Vì đây là diễn đàn toàn người lớn các bác nên ăn nói có văn hóa :77:

MescerdesSLK888

Đi bộ
Nhìn nguyên bản của nó vẫn hầm hố hơn ... không hiểu ông chủ xe nghĩ gì hể ..

tinteu

Xe buýt
đây cũng là sở thích của mỗi người thôi mà các PRO các bác ấy có tiền thì cứ làm thôi lắp vào cho hầm hố cũng là một phong cách . Nhưng có một điều nếu độ pô thì phải độ công suất máy nữa chứ ạ , muốn tiêng pô hay thì tua máy phải lên được ít nhất 15000 vòng/ 1p chứ không nó cũng chỉ ra cái tiếng ù ù mà thôi .
Em có mấy ngu ý như vậy thôi ạ :P:P

Hedi_S

Xe máy
e lắp bộ marco rùi. thấy tiếng ù có vẻ to hơn chút. hình như xe chạy cũng thốc hơn thì phải

lami30cw

Xe đạp
em vưa làm xong cho i30 nghe hay phết/nhung hoi đăt 500usd

cuhaifus

Xe container
e ko hơi đâu đi ghen ăn tức ở với cái thể loại độ xe như... thế này, vì nó quá lởm và quá xấu, xin lỗi bác Dũng Michelin nhé, cái này e nói thẳng. có sao thì nói vậy thôi. như bác là thg ăn xin thì ko thể nói bác là đại gia dc. và còn bác nữa bác tự nhận mình là ăn mày thì e ghen ăn tức ở với bác làm gì, e ko thích cầm gáo đâu ạhh.:)):)). bác ko ghen ăn tức o với đời nên đi làm ăn xin, điểm này e rất nể bác:)). còn em thích nói đùa là việc của em, bác nghe ko lọt tai thì mời bác chim cút.
Các bác offline phang nhau 1 trận đi, để anh em trên này bàn luận chút chứ cứ phải theo dõi các bác cãi nhau chán quá:))

tinteu

Xe buýt
e lắp bộ marco rùi. thấy tiếng ù có vẻ to hơn chút. hình như xe chạy cũng thốc hơn thì phải

hay rồi hay rồi :)) lắp pô độ thì phải ga to vì vậy bác tất nhiên là bác thấy nó bốc hơn . nếu bốc hơn bác phải thay lọc gió ,lọc xăng + lọc dầu độ như K&N và :77::77::77::77::77: nhiều thứ nữa bác ạ

Khoaimy

Xe tăng
Con Q7 này em gặp 1 lần.:77:
Đúng là xe xịn, độ cái pô vào, mất thẩm mỹ, nom còn ko bằng Civic nhà em. Chán ông chủ xe thiếu thẩm mỹ và bên tư vấn cũng vậy!
Em Lexus cũng rứa!

MICHELIN

Xe buýt
Website
www.lopxe.net
Con Q7 này em gặp 1 lần.:77:
Đúng là xe xịn, độ cái pô vào, mất thẩm mỹ, nom còn ko bằng Civic nhà em. Chán ông chủ xe thiếu thẩm mỹ và bên tư vấn cũng vậy!
Em Lexus cũng rứa!
Đã gọi là lôi ra nghịch mà bác cứ phải bức xúc và ức chế làm gì :21:

Người ta nghịch cho mình xem thì còn gì bằng :))

Lamborghini

Xe buýt
Website
www.michelin.com.vn
Xấu đẹp nó còn tùy thuộc vào thẩm mỹ của mỗi người, mỗi người mỗi ý
Em làm nghề Dịch Vụ miễn làm sao khách hàng họ thấy hài lòng và thích là được,
Bác Q7 & RX350 đều trên OF cả họ thấy các bác chê nhiều nhưng vẫn thích nên ko có ý thay đổi và nếu có thay đổi thì chỉ khi nào bán xe mà thôi.
Vì cả hai bác đều có ý làm bô song đi độ lại body ăn theo cho nó thấp xe xuống nghịch tý cho đỡ buồn

Heeheeee

KJNBIN

Xe tải
Xấu đẹp nó còn tùy thuộc vào thẩm mỹ của mỗi người, mỗi người mỗi ý
Em làm nghề Dịch Vụ miễn làm sao khách hàng họ thấy hài lòng và thích là được,
Bác Q7 & RX350 đều trên OF cả họ thấy các bác chê nhiều nhưng vẫn thích nên ko có ý thay đổi và nếu có thay đổi thì chỉ khi nào bán xe mà thôi.
Vì cả hai bác đều có ý làm bô song đi độ lại body ăn theo cho nó thấp xe xuống nghịch tý cho đỡ buồn

Heeheeee

Hum trước em vừa gặp em Q7 hình như vẫn chưa làm body gì cả hay sao đó!Người ngồi lái nhìn rất chơi nhưng thật sự không hiểu Trai hay Gái mà có em ngồi cạnh nhìn cứ gọi là (y)

Tui_thom

Xe đạp
Con Q7 độ marco thì theo em thấy ko hợp lý cho lắm, hjx, trông xấu đi, mất giá trị, độ civic hay hơn :D

Minh Tu

Xe buýt
Con Q7 này hình như nó ở Từ Sơn thì phải. Em đi qua nhìn thấy nó đỗ trong một nhà bán sắt. Đã độ lại body cho hợp với cái Macro. Trông cũng tàm tạm ạ.:P

fivestars

Xe máy
bac drìtman noi sai rui da la choi xe phai theo so thich la dung nhung choi cung phai dung cach chu ko nen choi the mat tham my choi xe

fivestars

Xe máy
nhin tho va xau qua, khong tham my. cu choi kieu ong xa to thi hay hon nhieu