Lợi nhuận 135% trong 15 năm!

mr.chienngo

Xe hơi
Mấy ông sale luôn lấy cái số to bổ chảng để đi lừa dân, mà dân sale cũng k có tâm, thật đấy. kiểu như xong vụ nào là rũ bỏ vụ ấy. Làm cai gì bây giờ sale e cũng thấy như vậy. Xã hội việt làm chộp giật lắm, chán lắm các bác ạ

Mấy ông sale luôn lấy cái số to bổ chảng để đi lừa dân, mà dân sale cũng k có tâm, thật đấy. kiểu như xong vụ nào là rũ bỏ vụ ấy. Làm cai gì bây giờ sale e cũng thấy như vậy. Xã hội việt làm chộp giật lắm, chán lắm các bác ạ
Có phần đúng ạ. Em cũng thấy phần đa thị trường là vậy. Nghề môi giới Thương mại nói chung và Môi giới bđs nói riêng nếu ko chuyên nghiệp hóa nghiệp vụ Môi giới thì sẽ khó phát triển được. Môi giới các nước phát triển họ bị yêu cầu rất cao về trình độ chuyên môn : thẩm định giá, tư vấn, luật. Đơn vị Môi giới cũng đảm nhiệm thêm chức năng của vp Luật ở VN. Hệ thống quản lý thông tin thị trường cũng khoa học và minh bạch.
Những yếu tố trên khiến thị trường luôn được vận hành ổn định, khách hàng mua nhà, bán nhà cũng dễ tham khảo khung giá thị trường. Chứ khái niệm Giá Thị Trường ở Việt Nam em thấy biên độ chênh lệch tại cùng 1 dự án, cùng 1 khu vực khá cao. Các cụ khách hàng muốn tìm được 1 Sale Uy tín và có thể tin tưởng được nên nhìn nhận vào cách họ làm việc với mình là Môi giới đơn thuần hay là Tư Vấn. Nếu chỉ chăm chăm thực hiện giao dịch nhằm kiếm tiền, họ chỉ là 1 môi giới, mãi mãi ko bước thêm được. Người biết Tư vấn cho khách hàng phương án tốt nhất, biết nói câu : đối với sp này anh chị đừng mua...sẽ là người bạn đồng hành tốt nhất cho CCCM.

chim to

Xe tăng
Chiêu này giống như kiểu bán bảo hiểm show ra số tiền ước tính sau 15 năm nhỉ.