Lỗi còi F30 cần các cụ tư vấn!!

calvin_klein

Xe tải
Dear các cụ,
tình hình là cái còi xe em (F30) thỉnh thoảng nó bị tịt một bên,để qua đêm khởi động lại thì lại được, trước đây nó đã bị tình trạng này và EA đã thay cho em cái còi mới vì đang trong thời gian bảo hành.Có cụ nào bị tình trạng như em không? và tư vấn cho em cách giải quyết tình trạng này với chứ thỉnh thoảng còi lại bị tịt một bên rất khó chịu.
Thanks các cụ

bimmer91

Xe tải
Thay còi hella vào là hết cụ ạ, còi điện ý

Ankem_truoccong

Xe máy
Dear các cụ,
tình hình là cái còi xe em (F30) thỉnh thoảng nó bị tịt một bên,để qua đêm khởi động lại thì lại được, trước đây nó đã bị tình trạng này và EA đã thay cho em cái còi mới vì đang trong thời gian bảo hành.Có cụ nào bị tình trạng như em không? và tư vấn cho em cách giải quyết tình trạng này với chứ thỉnh thoảng còi lại bị tịt một bên rất khó chịu.
Thanks các cụ
cụ cho e hỏi EA thay còi mới cho cụ là lúc còi của cụ tịt hẳn hay là vẫn lúc được lúc không.( ý e là còi của cụ lúc AE thay thì còn còi dc ko a)

calvin_klein

Xe tải
cụ cho e hỏi EA thay còi mới cho cụ là lúc còi của cụ tịt hẳn hay là vẫn lúc được lúc không.( ý e là còi của cụ lúc AE thay thì còn còi dc ko a)
lúc mang vào hãng thì còi lại ok cụ ạ, nhưng lúc trước thì nó tịt hẳn luôn , kỹ thuật của EA nói còi không sao nhưng em nhất quyết yêu cầu họ thay nên EA họ cũng thay luôn cái mới vì xe vẫn còn bảo hành mà

BạchThanhPhong

Xe tải
Xe e có đợt cũng bị thế, nhà ở Hải Phòng k tiện phi vào hãng thế là cứ để đi. Thế quái nào sau 1 thời gian kêu 1 còi thì bây giờ e ấy trở về bình thường r cụ ah.

calvin_klein

Xe tải
Xe e có đợt cũng bị thế, nhà ở Hải Phòng k tiện phi vào hãng thế là cứ để đi. Thế quái nào sau 1 thời gian kêu 1 còi thì bây giờ e ấy trở về bình thường r cụ ah.
chính xác là xe em cũng bị vậy cụ ạ, để hôm nào em lại mang vào hãng để kiểm tra vậy

calvin_klein

Xe tải
Còi cụ bh tịt hẳn rồi à? Nếu vẫn kêu 1 còi thì kệ để đó mà đi cụ ah. Mấy hôm nữa nó lại bt ấy mà :3
sau khi thay còi mới thì bây giờ nó có hiện tượng thỉnh thoảng tịt một bên cụ ạ,để hôm sau lại hết.

F30_2013

Xe hơi
chính xác là xe em cũng bị vậy cụ ạ, để hôm nào em lại mang vào hãng để kiểm tra vậy
Xe mình cũng bị ngay từ khi mua, lúc tịt lúc lại một bên, lúc lại như có thằng nào nó ấn vào màng rung. Vừa mới thay còi mới của ea xong chưa biết thế nào.