[Thảo luận] Lỗi CHẠY QUÁ TỐC ĐỘ tại cầu Vĩnh Tuy rẽ về Nguyễn Khoái

tavantruong

Xe tải
chào cụ, cháu không rõ vì cháu chạy quá tốc độ nên không cãi cứng được. Nhưng theo quan sát và nghe qua bộ đàm. Phải có bắn mới chọn lọc ra được kiểu như:" thanh niên gấu mặc áo kẻ ca rô", "ô tô Vios bạc biển ****",...., vì vẫn có xe 2 và 4 bánh không bị dừng lại vì tội CHẠY QUÁ TỐC ĐỘ. Không biết bên kia xuống đường Times City có bị bắt không, vì bên này cháu thấy bị bắt rất nhiều
máy đó ghi âm bật sẵn 1 buổi bắn nào đó, cứ phát liên tục ra cho dân nghe là chuyện thường tình có gì lạ đâu. Muốn lừa thì cũng có nhiều kiểu để người ta tin chứ!

phanxuantan.hua

Xe hơi
máy đó ghi âm bật sẵn 1 buổi bắn nào đó, cứ phát liên tục ra cho dân nghe là chuyện thường tình có gì lạ đâu. Muốn lừa thì cũng có nhiều kiểu để người ta tin chứ!
Cái này cháu chưa rõ thực hư thế nào. Chỉ biết là bị bắt rất nhiều :<

meogiade

Xe hơi
Vãi xxx Việt Nam, hồi trước qua Hàn thăm ông cụ làm ở thương vụ, táng vào đường cấm được các bác xxx Hàn vẫy ra, tưởng xe mình biển ngoại giao được tha, cơ mà một đoàn xe Hàn theo đuôi mình táng vào cũng được các bác ý vẫy ra. Thế đấy.

angkorwat

Xe container
Người OF
Bắn ngay trên cầu các cụ nhé, XXX ngồi taxi đỗ ven đường, thường là Taxi ABC hoặc Mai Linh. Đề nghị các cụ cảnh giác và tốt nhất là tuân thủ luật để đỡ phải xuống giải trình ở cái nhiệt độ giết người thế này.
Lúc 10h em đi qua thấy mấy cụ bị dính. Mà xxx dừng xe trên cầu cũng dc hả các cụ ???

thuyphongthanh

Xe lăn
Nhiều khi đổ dốc xế độp của em tốc độ lên đến 60km/h.
Để tý nữa em độp ra cầu Vĩnh Tuy xem các chú xxx có bắn xe đạp không ???

cpbop

Xe hơi
Xin chào các cụ buổi trưa hè nắng nóng!
Nhà cháu ở bên gần dốc Minh Khai nên hàng ngày vẫn đi qua cung đường quen thuộc đi qa cầu Vĩnh Tuy để đi làm và trở về nhà với tâm hồn nhẹ nhõm. Chỗ rẽ cầu Vĩnh Tuy về Nguyễn Khoái xưa nay đã là điểm nóng về tình trạng xxx bắt về tội rẽ không xi nhan nhập vào đường Nguyễn Khoái. Hôm nay cháu vẫn vô tư đi, xi nhan nghiêm chỉnh nhưng đến đoạn vào Nguyễn Khoái vẫn bị các xxx tóm. Dừng lại xuống dắt xe, tiếng bộ đàm rè rè làm cho cái nóng mùa hè tại Hà Nội càng thêm khó chịu. Vừa xuống khỏi xe, xxx yêu cầu xuất trình giấy tờ như mọi khi vẫn làm với công dân, và cháu được biết cháu dính lỗi CHẠY QUÁ TỐC ĐỘ. Nhà cháu trước giờ trên cầu Vĩnh Tuy vẫn chạy quá tốc độ nên hôm nay vẫn vậy. Biết sai nên hoàn toàn chịu lỗi để cho các xxx phạt làm gương. Nhà cháu lên đây nhắc nhở các cụ bây giờ các xxx đã mang súng bắn tốc độ để xử lý. Hiện nay trưa nắng mà còn rất nhiều các cụ đang trình bày vì tội lỡ CHẠY QUÁ TỐC ĐỘ. xxx không kể nắng 40 độ vân hăng say làm việc không quên nhiệm vụ. Các cụ chạy 2 bánh và 4 bánh đi nhấn chân ga nhẹ nhé. Nhà cháu hôm nay đi 2 bánh nên được các xxx giải thích chỉ được chạy tối đã 35km/h thôi ạ.
Chúc các cụ tận hưởng buổi trưa nắng nóng 40 độ ở Hà Nội :D
Tks cụ đã cảnh báo, ngày mai em có việc phải đi về trên cầu Vĩnh Tuy. Em sẽ đi đúng tốc độ xem có bị gọi lại k để biết là bắn thật hay bắn bằng mồm. :):):)

Chỉnh sửa cuối:

The Tank

Xe điện
Tks cụ đã cảnh báo, ngày mai em có việc phải đi về trên cầu Vĩnh Tuy. Em sẽ đi đúng tốc độ xem có bị gọi lại k để biết là bắn thật hay bắn bằng mồm. :):):)
Ngày lào cháu chả chạy 2 lượt. Chắc ló chừa mình ra. :))

Nguyen AG

Xe hơi
Cụ này chắc thích trò câu cá bằng cách thò tay vào hang cho nó cắn :)

cpbop

Xe hơi
Chỉnh sửa cuối:

The Tank

Xe điện
:D:D:D

Báo cáo các cụ em có việc sang bên Sài Đồng, sáng nay em đi qua nhưng chả thấy xxx nào cả.
Cụ mờ đi sang Sài đồng thì cẩn thận, thi thoảng các bạn í đứng dưới dốc bắt sai làn nhá. Dưng bắn tốc độ thì e chưa gặp thật.

cpbop

Xe hơi
Cụ mờ đi sang Sài đồng thì cẩn thận, thi thoảng các bạn í đứng dưới dốc bắt sai làn nhá. Dưng bắn tốc độ thì e chưa gặp thật.
Vâng, các cụ đã cảnh báo nên em rất chú ý cụ ạ.

Du_don

Xe điện
Vớ vẩn! Có biển hạn chế tốc độ chiều đi GL thôi chứ chiều về HN có đâu!

Gts 150

Xe hơi
Cầu Vĩnh Tuy vào giờ cao điểm đi đúng tốc độ (35 km/ h) là còi inh ỏi dí sát mít, thỉnh thoảng lại khuyến mại cái nhìn yêu của các thánh vượt. Đúng là dòng đời xô đẩy

quangkiu

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
e vẫn chưa hình dung ra là các xxx núp chỗ nào mà bắn các cụ ạ, cầu Vĩnh Tuy thì cháu đi hằng ngày, nhưng xuống lối Minh Khai :D

cpbop

Xe hơi
Nhà cháu ở bên gần dốc Minh Khai nên hàng ngày vẫn đi qua cung đường quen thuộc đi qa cầu Vĩnh Tuy để đi làm và trở về nhà với tâm hồn nhẹ nhõm. Chỗ rẽ cầu Vĩnh Tuy về Nguyễn Khoái xưa nay đã là điểm nóng về tình trạng xxx bắt về tội rẽ không xi nhan nhập vào đường Nguyễn Khoái. Hôm nay cháu vẫn vô tư đi, xi nhan nghiêm chỉnh nhưng đến đoạn vào Nguyễn Khoái vẫn bị các xxx tóm. Dừng lại xuống dắt xe, tiếng bộ đàm rè rè làm cho cái nóng mùa hè tại Hà Nội càng thêm khó chịu. Vừa xuống khỏi xe, xxx yêu cầu xuất trình giấy tờ như mọi khi vẫn làm với công dân, và cháu được biết cháu dính lỗi CHẠY QUÁ TỐC ĐỘ. Nhà cháu trước giờ trên cầu Vĩnh Tuy vẫn chạy quá tốc độ nên hôm nay vẫn vậy. Biết sai nên hoàn toàn chịu lỗi để cho các xxx phạt làm gương. Nhà cháu lên đây nhắc nhở các cụ bây giờ các xxx đã mang súng bắn tốc độ để xử lý. Hiện nay trưa nắng mà còn rất nhiều các cụ đang trình bày vì tội lỡ CHẠY QUÁ TỐC ĐỘ. xxx không kể nắng 40 độ vân hăng say làm việc không quên nhiệm vụ. Các cụ chạy 2 bánh và 4 bánh đi nhấn chân ga nhẹ nhé. Nhà cháu hôm nay đi 2 bánh nên được các xxx giải thích chỉ được chạy tối đã 35km/h thôi ạ.
Vớ vẩn! Có biển hạn chế tốc độ chiều đi GL thôi chứ chiều về HN có đâu!
Thưa cụ là trên cầu có biển phân làn xe con và xe tải, đồng thời hạn chế 50 (em đi xe con), không rõ cụ k để ý hay chưa đi qua đoạn này mà bảo k có.

Chỉnh sửa cuối:

SAMA

Xe tải
Cầu Vĩnh Tuy vào giờ cao điểm đi đúng tốc độ (35 km/ h) là còi inh ỏi dí sát mít, thỉnh thoảng lại khuyến mại cái nhìn yêu của các thánh vượt. Đúng là dòng đời xô đẩy
35 là xe máy, xe máy làm gì có gí ***** và còi, ô tô cụ đi thế bị dí ***** và còi thì cụ cố chịu, vì được chạy 50 nhé

Super driver

Xe tải
Thế tổng thiệt hại của bác hết bao nhiêu :3